ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

เชิญดูที่ "ลายเซ็น"
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 107,581

[1-PART] SACRED CITADEL+ JUNGLE HUNT (FAIRLIGHT) [2013|MULTI9|FULL|CO-OP] (640MB) [MU|PL|O2U|SF|+8]

Sacred Citadel เกมแนวเดินด้านข้างตัวใหม่ที่สามารถเล่นได้พร้อมกันถึง 3 คน ด้วยสายอาชีพ 4 สายเกมนี้ถือเป็นซีรี่ย์ของเกม
    แนว RPG ชื่อดังอย่าง Sacred, ซึ่งดูแล้วเกมจะมีสีสันมากๆ,ซึ่งค่อยข้างจะดึงดูดใจได้มากเลยทีเดียว , เนื้อเรื่องของ Sacred
    Citadel จะกล่าวถึงความยุติธรรมด้วยตัวเองของคำว่า “tons of loot and own” การต่อสู้ของเกมจะมีความโดดเด่นในเรื่องการ
    ผสมผสานความแตกต่างของอาวุธที่ใช้ และแน่นอนเรื่องเสียงคงจะเน้นซาวน์ที่หนักหน่วงถูกใจเกมเมอร์หูทองเป็นแน่ ในภาคนี้ก็ยัง
    ถูกเซ็ตไว้ในโลกแฟนตาซีเหมือนกับเกมอื่นๆในซีรีย์ Sacred ในเกม Sacred Citadel ถูกสร้างขึ้นมาให้ให้มีความรู้สึกเหมือนได้
    เล่นเกมอาเขตสุดคลาสสิคแบบ side-scrolling และ hack-and-slash - อ่านต่อ : คลิก

FileCondo || SaveUFile || One2Up || One2Up(2) || PutLocker
    BillionUploads || JumBoFiles || MultiUpload || 4UpFiles
    MightyUpload || HugeFiles || MegaFiles || UpAFile

JUNGLE HUNT DLC - FLTDOX

FileCondo || SaveUFile || One2Up || One2Up(2) || PutLocker
    BillionUploads || JumBoFiles || MultiUpload || 4UpFiles
    MightyUpload || HugeFiles || MegaFiles || UpAFile

CRACK - RELOADED

FileCondo || SaveUFile || One2Up || TempFiles || MultiUpload

CRACK - CO-OP
    - ลง Steam แล้วล้อกอิน เข้าเกมแล้วเล่นกับเพื่อนผ่าน invite -

RGHost || FileCondo || SaveUFile || TempFiles || MultiUpload

PINGPONGsz
    กล่าวขอบคุณ
    386
    ได้รับคำขอบคุณ: 123
    น่าเล่นครับ ภาพแบบนี้สนุกดี ขอบคุณครับ

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

IMPOSSIBLE IS NOTHING
    ความพยายามอาจไม่ทำให้ทุกคนประสบณ์ความสำเร็จ แต่คนที่ประสบณ์ความสำเร็จล้วนมีความพยายาม
    กล่าวขอบคุณ
    1,565
    ได้รับคำขอบคุณ: 411
    คนแรกครับ ^^

อ้าวกำมีคนตัดหน้าสะแล้ว

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 199
    มาไวจังเลยนะครับ ขอบคุณสำหรับเกมนะครับ เดียวจะได้กลับไปโหลดเล่น ถ้าถูกใจจะได้ซื้อเลย พอดีช่วงนี้หาเกมที่ถูกใจได้ยากมากเลย รอ Darksoul 2 อยู่ XD
    ขอบคุณอีกทีนะครับ

Release My Soul
    กล่าวขอบคุณ
    564
    ได้รับคำขอบคุณ: 542
    น่าเล่นดีนะเนี่ย ขอบคุณมากครับ

เอาล่ะ ออกทะเลกันได้!! เฮ
    กล่าวขอบคุณ
    156
    ได้รับคำขอบคุณ: 873
    แตกไฟล์แล้ว แต่ลงเกมไม่ได้ พอกดตัว Setup.exe มันแจ้ง Access Violation at Address 0040EBCA in module 'Setup.exe'. Write of address 00401000.

ไปลองหาอาการนี้ใน Google ก็งงๆ ไม่ค่อยเข้าใจอาการเท่าไร ใครแก้ได้ ช่วยบอกทีครับ

เอาล่ะ ออกทะเลกันได้!! เฮ
    กล่าวขอบคุณ
    156
    ได้รับคำขอบคุณ: 873
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kurolykan อ่านกระทู้
    แตกไฟล์แล้ว แต่ลงเกมไม่ได้ พอกดตัว Setup.exe มันแจ้ง Access Violation at Address 0040EBCA in module 'Setup.exe'. Write of address 00401000.

ไปลองหาอาการนี้ใน Google ก็งงๆ ไม่ค่อยเข้าใจอาการเท่าไร ใครแก้ได้ ช่วยบอกทีครับ
    โอเคแก้ได้แล้วครับ สาเหตุมาจากตัว protect เกมออนไลท์ที่ทำงานตอนเปิดเกมออนไลท์ทิ้งไว้ กรรมแท้ๆ พอปิดเกมก็เปิดได้แล้วเหอะๆ

กล่าวขอบคุณ
    47
    ได้รับคำขอบคุณ: 59
    Save ไม่ได้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    13
    Save ยังไงหรอครับ หรือว่าเป็นที่เราเองครับ

กล่าวขอบคุณ
    202
    ได้รับคำขอบคุณ: 16
    ขอบคุณครับเกมส์สนุกมาก ...แต่ SAVE ไม่ได้นี้สิ

กล่าวขอบคุณ
    10
    ใช้แคร็ก RELOADED สิครับอัพให้แล้ว

14. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    453
    ได้รับคำขอบคุณ: 100
    เล่นได้จริงคับป๋ม

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    CHIANG MAI UNIVERSITY
    กล่าวขอบคุณ
    38
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    เกม โคตร แนว จริงๆ น่าเล่น (แล้วเล่นหลายคน ไม่แท้จะเล่นได้ป่าวครับ)

กล่าวขอบคุณ
    13
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Ramis อ่านกระทู้
    ใช้แคร็ก RELOADED สิครับอัพให้แล้ว
    ขอบคุณครับ พอดีลงปัปลองเล่นดูมันได้คิดว่าไม่ต้องลงอะไรแล้วอะครับ ขอโทษที่เรากวนนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    10
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ a$sHoLd อ่านกระทู้
    เกม โคตร แนว จริงๆ น่าเล่น (แล้วเล่นหลายคน ไม่แท้จะเล่นได้ป่าวครับ)
    เอาไปลองละกัน

- ลง Steam แล้วล้อกอิน เข้าเกมแล้วเล่นกับเพื่อนผ่าน invite -

RGHost || FileCondo || SaveUFile || TempFiles || MultiUpload

19. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    202
    ได้รับคำขอบคุณ: 16
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Ramis อ่านกระทู้
    ขอบคุณมากครับคุณ Ramis

กล่าวขอบคุณ
    132
    ได้รับคำขอบคุณ: 118
    Blog Entries
    1
    เอาไปลองละกัน

ขอบคุณนะครับที่นำเกมส์ดีๆ มาลง ... สอบถามนิดนึงครับ ผมลง Crack Coop ตัวเดียวกับเพื่อนแล้วแต่มัน Join กันกับเพื่อนทาง Steam ไม่ได้เลย ห้องที่เปิดให้ Join ผมก็มองเห็นนะ แต่เข้าไปแล้ว Failed to join the game ตลอดครับ มันเป็นเพราะอะไรได้บ้างพอจะทราบมั้ยครับ
    ยามเธอยิ้ม ปานอีแร้งแย่งหมาเน่า ยามเธอเศร้า ช่างละม้ายคล้ายกับผี
    ยามเธอยิ้ม ช่างยั่วยวนกวนตีนดี ยิ้มอีกทีเตะคอพับหลับคาตีน

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    ขอบ ใจจร้า ภาพสวยดี มีปันหารัยเดวแจ้งไป นะ

กล่าวขอบคุณ
    10
    JUNGLE HUNT DLC - FLTDOX

กล่าวขอบคุณ
    1,530
    ได้รับคำขอบคุณ: 279
    น่าเล่นมากครับเกมแบบนี ขอลองหน่อยนะ ขอบคุณครับ
    TEST

กล่าวขอบคุณ
    768
    ได้รับคำขอบคุณ: 218
    Thank You...

"สปิริต" มันอยู่ที่ใจ
    กล่าวขอบคุณ
    230
    ได้รับคำขอบคุณ: 44
    พี่รามิสครับ ขอวิธีลงแบบละเอียดหน่อยครับ เพราะว่า ตัว DLC มันก็มี Crack ของ FLT มาให้

ใช้ตัวไหนดีกว่ากัน แล้วควรลง Crack ก่อน หรือ หลัง ลง DLC อ่ะครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    47
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    เล่นได้ 100 %

เว็บผมเองครับ Technic Gang เกี่ยวกับ Tip & Technic คอมพิวเตอร์
    ไฟล์ Flash Nokia 5800 แบบ Original Hack Download

ลองมองไปบนท้องฟ้าดูซิ
    กล่าวขอบคุณ
    1,723
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,717
    ขอบคุณมากๆครับ

ภาพสวยดีครับ สบายตาดี
    ปรึกษา พูดคุยได้ที่ Facebook Tanonamnaj หรือ Hi5 Tanonamnaj
    ขอเวลา 1 นาที ยืนตรงนี้เงียบ ๆ แล้วมองไปบนฟ้า ลองคิดดูสิว่า ชีวิตมันวิเศษแค่ไหน

=->Winter_[Of-The]_End<-=
    กล่าวขอบคุณ
    375
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,125
    เล่นได้ครับ ๆ ลงแค่ Carck co op ก็ได้แล้ว
    ->[TN]-x-[LeViaThan]<-

Tags for this Thread