ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 148

ใครเซียนบ้าง....ดูผู้ญิงยังงัยว่าผ่านศึกมาเยอะ

ปล. ให้ดูภายนอกครับ ไม่ใช้ดูภายใน

ผมว่า 1 หละ ก้นผู้หญิงถ้าย้อยห้อยน่าจะโดนมาแล้วและ

2 นมห้อยเกินเหตุ (สําหรับคนนมใหญ่นะ )
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย boon111 : 21st April 2013 เมื่อ 01:35

กล่าวขอบคุณ
    202
    ได้รับคำขอบคุณ: 540
    ผมว่าดูไม่ได้นะถ้า ผญ ไม่บอก ส่วนที่จขกท. บอกว่า ก้นย้อยอาจมาจากอ้วนก็ได้ ส่วนนมย้อย อาจไม่ชอบใส่เสื้อในก็ได้นะครับ เหมือน คนต่างชาติลงสังเกตุดูดิ 555 ค.เห็นส่วนตัวนะ

ให้ตายสิพับผ่า
    กล่าวขอบคุณ
    3,153
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,349
    พาไปเปิดดู

ให้รู้ๆกันไปเลย ...

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 228
    ก็ลองสิ เด่วก็รู้เอง ก๊ากๆๆๆๆๆ

The Beginning of Passion

กล่าวขอบคุณ
    2,787
    ได้รับคำขอบคุณ: 61
    ดูเวลาใส่กางเกงขาสั้น สังเกตุดู ที่ต้นขา ถ้าใช้งานหนัก จะเป็นริ้วๆ (ลายๆ) มองข้างหลังก็รู้ ไม่ต้องดูข้างหน้า

7. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

.JUST BE ALIEN.
    กล่าวขอบคุณ
    56
    ได้รับคำขอบคุณ: 297
    ...บางคนนมกับก้นมันไม่ค่อยจะมีอะสิ

คงได้แค่มอง
    กล่าวขอบคุณ
    234
    ได้รับคำขอบคุณ: 471
    ถ้ารูเป็นกลมๆ แสดงว่าผ่านการเสียดสีมาบ่อยครับ
    Only one thing I want.

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 50
    ไม่ไช่เหตุผลอะไร ที่ต้องรู้. ถ้าผู้หญิงมานั่งดูว่า. ผช คนไหนผ่าน ผญ มาเยอะบ้างหละ.

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    1,277
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,058
    สังเกตที่เข่าด้วยครับ ถ้าเข่าช้ำๆหรือมีแผล ก็น่าจะผ่านมาเยอะนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    81
    ได้รับคำขอบคุณ: 220
    ถามเธอก่อนว่าเคยเป็นทหารรึป่าว /me ไม่เผ่น รอโดนสวน
    R U S S I A .

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 148
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ chawakon อ่านกระทู้
    ไม่ไช่เหตุผลอะไร ที่ต้องรู้. ถ้าผู้หญิงมานั่งดูว่า. ผช คนไหนผ่าน ผญ มาเยอะบ้างหละ.
    ดูเอาไว้เพือหาเป็นแม่ของลูก

NTTドコモ 株式会社/スクスト@灰島姉妹組
    กล่าวขอบคุณ
    1,030
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,129
    Blog Entries
    4
    ถ้าลองแล้วไม่มีเลือดก็นั่นแหละ

17. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

- Deception Inception -
    กล่าวขอบคุณ
    1,175
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,879
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ mrgonk อ่านกระทู้
    ดูเวลาใส่กางเกงขาสั้น สังเกตุดู ที่ต้นขา ถ้าใช้งานหนัก จะเป็นริ้วๆ (ลายๆ) มองข้างหลังก็รู้ ไม่ต้องดูข้างหน้า
    อันนี้ผมว่าไม่เกี่ยวนะ ริ้วๆลายๆนั้นเค้าเรียกว่าเซลลูไล นะครับถ้าจำไม่ผิด
    เกิดจาก ไขมันส่วนเกินครับ และอีกสาเหตุเกิดจากใส่เกงขาสั้นรัดเกินไป

สำหรับผม ผมดูไม่ค่ยออกนะครับ ส่วนใหญ่ดูจากบุคลลิกนิสัย การแสดงออกมากกว่า
    เมื่อก่อนตอนหัวเกรียนผมเคยคิดว่า ดูตรงการเดินไรงี้ แต่พอโตมาแล้วก็รู้อะไรมากขึ้น
    สรุปว่ามันไม่ใช่ ดูไม่ออกครับ ดูจากคำพูด ท่าทางมากกว่า

19. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    133
    ได้รับคำขอบคุณ: 108
    ดูขาครับ ถ้าขาโก่งๆ นี้ผ่านมาเยอะ.. เพื่อนผมบอก 555555555+
    JOKERGAME.TH

21. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    366
    ได้รับคำขอบคุณ: 246
    เปิดดูเลยครับท่าน ! แล้วจะรู้

กล่าวขอบคุณ
    734
    ได้รับคำขอบคุณ: 214
    ในความคิดผมนะ เนือ้จะเหลวๆอ่ะครับ ลองจับแขน ดู ผิวเนือ้เละๆ ผมว่าโชคโฃญ

24. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

.:"LC3AND":.
    "[[On The World]]"
    กล่าวขอบคุณ
    1,351
    ได้รับคำขอบคุณ: 278
    เธอๆ โดนยังจบครับ ถ้ารักกันจริงปัญหานี้ไ่ม่เห็นต้องแคร์เลยครับ

26. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

•:•:• Anime Addict •:•:•
    กล่าวขอบคุณ
    6,661
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,813
    ก็ลองพาไปนอนดูสิ รู้เลย ถ้ายอมไปง่ายๆเลยส่วนมากจะโชกโชน

แต่บางคนทำเป็นเล่นตัวก็มี สุดท้ายก็ไป

แต่ถ้าไม่ผ่านมือใครหรือน้อยๆหน่อย จะชวนยากหน่อย เซ้าซี้มากๆบางคนก็หนีเลย

28. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    234
    ได้รับคำขอบคุณ: 318
    เวลานั่งจะอ้าขามากกว่าคนที่ไม่เคยผ่านมาเลย เพราะเวลา ... กันมันต้องฉีกขาออก

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    คนไม่เคยตอนแรกนมจะแข็งครับถ้าบีบเล่นบ่อยๆ มันจะเหลว

แต่ถ้าเป็นคนอวบมันอาจจะห้อยอยู่แล้ว

อีกอย่างตรงจุดจีสปอตไม่เคยปกติจะเป็นสีแดงชมพูถ้าคล้ำๆหรือดำ มีรอยเปิดกว้าง

ก็แสดงว่าผ่านมาแล้ว ส่วนอื่นนั้นดูยากครับ

แต่ดูก็จะรู้เองจากท่าทางลักษณะลีลาและประสบการณ์ มันจะบ่งบอกออกมาเองครับ

แต่ถ้าจะรักใครซักคน แล้วคิดเรื่องซิงไม่ซิงนี่ ผมว่าอย่าดีกว่าครับ เพราะทุกคนอาจเคยทำผิดพลาดมา

และเราควรจะให้อภัยซึ่งกันและกัน นั่นคือความรักครับ

แค่ได้ คุย ก็ชื่นใจ
    อย่าพูดคำว่าทำไม่ได้ถ้าคุณยังไม่ได้ทำ
    กล่าวขอบคุณ
    914
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,159
    Blog Entries
    1
    ถามเลย ผมชอบถามเพื่อน ผู้หญิงว่า นี่ๆ ซิง ป่าวอ่ะ 555

น่าเบื่อ จังชีวิตนี้ ชิ!
    กล่าวขอบคุณ
    38
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,225
    บอกได้คำเดียว หายากมากๆ ที่บริสุทธ์จริง ( ฟังเขามาอีกที )

ญ ที่ดีจริง มันไม่ได้ดีที่หน้าตา หรือร่างกายแต่มันดูที่นิสัย หรือพฤติกรรม

ไม่ต้องสนเรื่องแบบอย่างว่าหรอก ญ เขาไม่ชอบ ถ้าดูกันแบบนี้

หนูพูดได้เลยนะ น่าเกียจสุดๆ

33. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    46
    ได้รับคำขอบคุณ: 39
    ถ้าคุณตัดสิน ผู้หญิงคนนึงที่ความซิง ไม่ซิงละก็ ในแง่มุมของผู้หญิงคนนั้น เช่นผู้หญิงที่คุณคบอยู่และคุณก็เฝ้าสงสัยว่าเธอซิงหรือไม่ แทนที่คุณจะเฝ้าสงสัยว่าเธอเป็นคนดีหรือไม่ และถ้าเธอรู้ว่าคุณคิดตัดสินเธอด้วยเรื่องแค่นั้น เธอจะรู้สึกอย่างไร (ดูความเห็นของน้องผู้หญิงข้างบนก็ได้) เรื่องซิง เรื่องเซ็กส์ ไม่ใช่ทุกสิ่ง ของชีวิตคู่ มันมีองค์ประกอบอีกเยอะ คนไม่ซิง ไม่ใช่คนไม่ดีเสมอไป บางคนเธออาจดีเกินไปยอมให้ผู้ชายที่เธอรักทุกอย่างแล้วเธออาจโดนทิ้งล่ะ มันจะยุติธรรมกับเธอหรือ แล้วคนซิงมันต้องดีทุกคนหรือ แต่ละคนไม่เหมือนกัน มีที่มาทีไปไม่เหมือนกัน การจะเลือกใครสักคนมาเป็นแม่ของลูก มันต้องดูว่าเธอรับข้อเสียของคุณได้หรือเปล่า เข้าใจคุณหรือเปล่า มีความซื่อสัตว์จริงใจกับคุณหรือเปล่า ตรงนี้ต้องใช้เวลาเป็นเครื่องพิสูจ ลองคิดดู ถ้าเธอคนนั้นของคุณ มีทุกข้อดีที่ผมกล่าวมาทั้งหมด แต่ถ้าแค่เธอไม่ซิง คุณจะให้โอกาศเธอใหม

ปล.ไม่ได้ว่าหรืออยากดราม่าอะไร แค่อยากให้เปลี่ยนทัศนคติเรื่องนี้ซะ ไม่อยากให้พลาดอะไรดีๆในชีวิตไป

อีกอย่าง ก่อนจะคาดหวังกับคนนั้นคนนี้ ดูตัวเราเองด้วย ดีแค่ใหนกันเชียว

35. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 531
    ให้ใช้ปากครับ

กล่าวขอบคุณ
    558
    ได้รับคำขอบคุณ: 221
    คำตอบคือไม่สมารถรู้ได้คับ เพราะ นม ย้อนยานได้ตามธรรมชาติ
    ลาย อาจจะเกิดจากอ้วนเเล้วทำให้ผิวเเตกลาย
    คล้ำ เเน่นอนสาวๆใส่ขาสั้นมันก็ต้องมีการเสียดสี ขนาดผู้ชายใส่ยีนธรรมดายังคล้ำเลย
    ลอยช้ำตามเข่าเขา ท่านั่งขัดตมาดนานๆก็ช้ำได้คับ
    ท่าเดิน อันนี้ยิ่งเเล้วใหญ่ต่างคนต่างท่าเดินคับตามสัดส่วนร่างกายไม่เกี่ยวกันเลยทั้งสิ้น
    เยื่อพรรมจัน อันนี้ยิ่งหนักเพราะความจริงเเค่เล่นกีฬา วิ่ง ว่ายน้ำ มันก็ไปเกือบจะหมดละ

สุดท้าย ผมอยากจะบอกว่าขนาดผู้ชายมันยังช่วยตัวเองเลย เเล้วทำไมผู้หยิงที่มีอารมทางเพศสูงกว่าชายจะไม่ทำ อย่าพยายามเอาเวลามาเสียกับเรื่องพวกนี้เลยคับ
    ปล.อย่าไปมีอคติกับผู้หญิงที่เคยมีเพศสัมพันเลยท่าวันไหนฝ่ายหญิงเขาเอาบ่าง มีวิธีไหนที่จะดูผู้ชายที่ชัก..บ่อยๆไหมคะ ชีวิตชายไทยดับเลยนะคับ 5555