ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ҳ̸Ҳ̸ҳ ҳ̸Ҳ̸ҳ ҳ̸Ҳ̸ҳ
    กล่าวขอบคุณ
    14,834
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,727

ภาพดี ให้ข้อคิด

โอกาสไม่ได้มีไว้สำหรับทุกคน อย่ามัวแต่รอโอกาส อยากได้ก็คว้าเอา(เด็กไทยส่วนใหญ่มีโอกาสเรียนแต่กลับโดดเรียนในขณะที่ผู้ด้อยโอกาสไม่มีโอกาสเรียนกลับไฝ่หาโอกาสนั้น นึกดูแล้วน่าจะเอาเด็กที่ชอบโดดเรียนไปแลกกับเด็กด้อยโอกาสที่ขยันนะ)

ต้นไม้ทุกต้นบนโลกมีค่า แต่คุณค่ามันไม่ได้มีเท่ากัน มันขึ้นอยู่กับสถานที่ ในเมื่อามันเหลือน้อยมันจะกลายเป็นของRAREที่มีค่าราคาแพง และอาจกลายเป็นLIMITED EDTION

ภาพนี้99%เป็นประชาชน 1%เป็นนักการเมือง อย่ามัวแต่โทษนักการเมือง เพราะนักการเมืองส่วนใหญ่มาจากการออกเสียงของประชาชน

อเมริกามหาอำนาจที่อ้างแต่สันติภาพ

ทางที่ฉันเไม่ได้เลือกทางที่ดีที่สุด แต่มันคือทางที่ฉันเลือกเดิน

โอกาสมีแต่มีรู้จักแก้ปัญหา

สัตว์โลกคือเพื่อนกัน

มุสลิมกับอเมริกาต่อสู้กันเพื่อผลประโยชน์ของตน

ความเกลียดชังมันปลูกฝันกันตั้งแต่เด็กแล้ว

อย่าพึ่งตัดสินใครเพียงเพราะเค้าคิดต่าง หากคุณยังไม่เข้าใจความคิดของเค้าดีนัก

ที่นี่คือเขตปลอดดราม่า หากต้องการดราม่าขอเชิญไปที่ แหล่งดราม่า

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gozzila887 อ่านกระทู้
    อย่า พาดพึง ดิ เดี๋ยวโดนหรอก
    ขอบคุณครับ แก้แล้วครับ
    CREDIT:The Idealist
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย babymaster : 22nd April 2013 เมื่อ 21:48

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 16 คนที่กล่าวขอบคุณ:

It where my Demon hide
    กล่าวขอบคุณ
    2,422
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,922
    ลึ้กซึ้งมาก ขอยืมนะครับ เอาไปสอนเด็กๆ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    90
    ได้รับคำขอบคุณ: 194
    เยอะ จริงๆ มีอะไรดีๆมากมาย
    Puirez//

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,386
    ได้รับคำขอบคุณ: 356
    อย่า พาดพึง ดิ เดี๋ยวโดนหรอก

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

เปลี่ยนลายเซ็นทุกวัน
    กล่าวขอบคุณ
    16,430
    ได้รับคำขอบคุณ: 100,438
    เยี่ยมครับ

Shall we?
    .::PiC POst::. .:: Main Forum ::.
    กล่าวขอบคุณ
    7,859
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,541

ผมชอบภาพนี้แหะ

Performance
    กล่าวขอบคุณ
    117
    ได้รับคำขอบคุณ: 583
    แต่ละภาพข้อคิดดีครับ นึกไม่ถึงจริงๆ

Fuuu' ..