ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

Man Of Steel
    กล่าวขอบคุณ
    1,369
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,603

เช้านี้อย่าลืมทานอะไรกันหน่อยล่ะ

โดยเฉพาะเมนูนี้แนะนำยามเช้า

Shakshuka อาหารทูนิเซีย กับไข่ร้อนๆ 6 ใบ ที่ไม่แตก เนื้อไข่นี้ไม่ต้องบอกครับ นิ่มจนละลายเข้าไปในปาก เหลืองกุ๋นๆ กลมกลอมร้อนๆ แล้วก็ยังมีไข่ขาว ที่นุ่มนิ่ม เหมือนฟองละลายในปาก ยังมีผักหั่นเล็กๆ โรยลงบนหน้าไข่ ให้อร่อยยิ่งขึ้น ทั้งนี้ยังมีน้ำซุปที่เผ็ดร้อน อย่างกลมกลอม เปรี้ยวเผ็ดไปพร้อมๆกัน ยังไม่หมดเพียงเท่านี้ ..... พอเถอะครับผมท้องร้องไม่ไหวจะตายอยู่แล้วครับ ..... เห็นคนอื่นโพส เราโพสบาง 555+
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย folk20310 : 24th May 2013 เมื่อ 01:35

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 13 คนที่กล่าวขอบคุณ:

It's My Paradise.
    กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 132
    มันคือไข่ดาวต่างประเทศจานนี้ นี้เองงงงง
    This Is Paradise

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    8,048
    ได้รับคำขอบคุณ: 8,093
    หิววววววว >w<

เสียใจด้วย ผมยังไม่โดนแบน
    กล่าวขอบคุณ
    136
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,820
    เมื่อความน่ารังเกียจของผมยังไม่หมด

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Design Element
    กล่าวขอบคุณ
    230
    ได้รับคำขอบคุณ: 671
    ดีที่ชอบกินไข่สุก