ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    21
    ได้รับคำขอบคุณ: 693

Intel(R) HD Graphics Family เล่น cod mw 2 ได้ไหมอ่าครับ z[ถ้าผิดหมวดขอโทษครับ]

เล่นได้ไหมอ่าครับ

ไม่ผ่านอันเดียวอ่า พอดีผมก็โง่ดักดานเรื่อง It อะครับ

กล่าวขอบคุณ
    21
    ได้รับคำขอบคุณ: 693
    ขอดัน+ตอบทีครับ

Thailand Only !!!
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 55
    น่าจะได้ครับ แต่ spec อย่างอื่นเช่น CPU ต้องสูงสักหน่อย เพื่อให้ชิปกราฟฟิกประมวลผลได้ดีขึ้น
    แต่ cpu 2 GHz ต่ำไปหน่อยนะครับ แถมเป็นคอร์เดียวอีก
    สำหรับเกมนี้น่าจะต้องปรับอยู่ประมาณ low เพื่อให้เล่นได้น่ะครับ

ว่ากันอีกอย่างคือ Intel HD series อะไรอีก 3xxx 4xxx หรืออะไร เพราะถ้าเก่าเกินไป อาจจะไม่ได้
    แต่ถ้าเป็นรุ่นที่ฝังมากับ CPU core i ทั้งหลาย ก็พอถูไถได้ครับ
    แต่ดูของท่านแล้ว ก็รองรับ พวก shader 4.1 น่าจะพอไปได้ครับ อันนี้ต้องลองดู

แต่ทางที่ดี เก็บเงินไปซื้อพวกการ์ดจอเลยก็ได้ครับ คุ้มกว่า เดี๋ยวนี้ก็ไม่แพงเท่าไรแล้วด้วย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย rotary_wahwah : 9th September 2011 เมื่อ 20:54

PlayStationRises
    กล่าวขอบคุณ
    1,545
    ได้รับคำขอบคุณ: 783
    หากเงินมีเยอะ แนะนำว่าซื้อคอมใหม่เลยดีกว่าครับ แต่ถ้าไม่ เปลี่ยนการ์ดจอครับ
    It's Good For You !!!!!

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    672
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,693
    ^ ^ ผ่านแน่นอนครับ CPU Ram จอผ่านชัวร์แต่อาจจะปรับไม่สูงหมดอยู่ระดับต่ำๆหรือกลางๆแต่ขนาดต่ำๆภาพยังโครตสวยเลยครับ