ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

เชิญดูที่ "ลายเซ็น"
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 107,581

Arrow [1-PART] - EXPEDITIONS CONQUISTADOR - (FARIRLIGHT) [2013|ENG|FULL] (1GB) [MU|PL|O2U|SF|+6]

ค้นพบโลกใหม่ในช่วงกลางของศตวรรษที่ 16 เมื่อนักสำรวจและนักรบชาวสเปนมาถึงชายฝั่งของอเมริกาที่มีชื่อเสียง
    กองกิสตาดอร์, คือกลุ่มนักสำรวจ กองทหาร นักผจญภัยชาวสเปนและโปรตุเกส พวกเขาเข้าไปในดินแดนที่ยุโรปยัง
    ไม่เคยเหยียบย่างเข้ามาเลย เพื่อค้นหาทองชื่อเสียงและการผจญภัยสิ่งที่พวกเขาพบคือโลกใหม่ที่ราวกับเป็นต่างดาว
    สำหรับพวกเขา ดินแดนที่ชาวยุโรปเรียกว่า “โลกใหม่” -นำพาอารยธรรมเช่นเดียวกับสงครามและความหวาดกลัวให้
    กับชนเผ่าพื้นเมือง คุณเป็นหนึ่งในกองกิสตาดอร์ จงเลือกเส้นทางของคุณอย่างชาญฉลาดทุกการกระทำมีผลต่อหน้า
    ประวัติศาสตร์ -คุณสามารถเลือกที่จะต่อสู้กับคนป่าและเก็บเกี่ยวความศิวิไลซ์ของป่าสีเขียวขนาดใหญ่แห่งนี้หรือคุณ
    สามารถร่วมกับชนพื้นเมืองและช่วยปกป้องบ้านเกิดของพวกเขาต่อต้านการรุกรานจากต่างประเทศ การต่อสู้แต่ละหน
    จะกำหนดโชคชะตาของคุณ

FULLGAME FAIRLIGHT

FileCondo || SaveUFile || One2Up || One2Up(2)

PutLocker || HugeFiles || MegaFiles || UpAFile

MightyUpload || BillionUploads || MultiUpload

ตัวประหลาด
    กล่าวขอบคุณ
    1,985
    ได้รับคำขอบคุณ: 733
    เล่นได้ 1000000% ครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย AsLan : 30th May 2013 เมื่อ 20:34
    คำว่ารักมีไว้บอกไม่ได้มีไว้เก็บแต่คนส่วนมากกลัวที่จะเจ็บเลยเลือกที่จะเก็บมากกว่าบอก

IMPOSSIBLE IS NOTHING
    ความพยายามอาจไม่ทำให้ทุกคนประสบณ์ความสำเร็จ แต่คนที่ประสบณ์ความสำเร็จล้วนมีความพยายาม
    กล่าวขอบคุณ
    1,565
    ได้รับคำขอบคุณ: 411
    ขอบคุณมากๆนะครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    420
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,714
    Blog Entries
    4
    กรี๊สสสส !!

เป็นเกมส์แนว... เทิน-เบส ใช่มั๊ยครับ ?? กำลังหาเลย...ขอบคุณครับ ...เด๋วเอาไปลองเลยคืนนี้ ...

ไปทำงานก่อน ...^^"

กล่าวขอบคุณ
    2,302
    ได้รับคำขอบคุณ: 168
    เป็นกำลังใจให้ครับ
    No Comment

กล่าวขอบคุณ
    107
    ได้รับคำขอบคุณ: 83
    น่าเล่นดีครับ

กล่าวขอบคุณ
    783
    ได้รับคำขอบคุณ: 130
    เล่นได้แต่ผม งง ลูกน้องตายเกือบหมดเหลือหมอ- -

Straw Hat Pirates
    กล่าวขอบคุณ
    4,530
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,433
    thank you...

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    180
    ได้รับคำขอบคุณ: 29
    ขอบคุณคับ

กล่าวขอบคุณ
    20
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    ขอบคุณมากๆ ครับ

สิงอยู่ในใยแก้ว
    กล่าวขอบคุณ
    382
    ได้รับคำขอบคุณ: 235
    สนุกมากๆครับ ถ้าอ่านภาษาอังกฤษไม่ออกเนี่ย รับรองไม่รู้เรื่อง
    เพราะว่าเกมนี้ต้องอ่านนะครับ มีทางเลือกมากมาย ตัวเลือกทุกตัวในการสนทนาสามารถเปลี่ยนชะตาชีวิตในเกมของเราได้

การเลือกตอบยังมีผลต่อค่า moraleของลูกทีมอีกด้วย อย่างเช่นถ้าลูกทีมมีนิสัย ขี้งก แต่เราดันเอาของมีค่าไปให้คนอื่น ลูกทีมคนนี้ก็จะเสียmorale
    ซึ่งถ้าหากค่าmoraleต่ำ นอกจากจะทำให้โอกาสติดคริติคอลน้อยลงแล้ว ยังมีโอกาสที่ลูกทีมคนนี้จะหนีไป หรือขโมยของเราไปด้วย(อันนี้ยังไม่เคยโดนนะครับแต่เค้าเขียนไว้แบบนี้)
    ตอบคำถามดีๆ จะได้ตัวละครในเนื้อเรื่องเพิ่มด้วยนะครับ
    เกาะแรกยังไม่สะใจครับ ต้องเล่นเคลียแล้วไปต่อที่ Maxico มันส์กว่าเยอะ มียกลูกสาวให้เป็นเมียด้วย 555 ไม่เอาอ่ะ ไม่สวย
    มีเผ่า อมาซอง ด้วย ได้หัวหน้าเผ่าสุดสวยมาเป็นพวก ตีแรง สะใจ
    ตามหาเมืองขุมทองในตำนาน เอลโด ราโด้! ช่วยชาวบ้านก่อกบฎ ต่อสู้กับ จักรวรรดิ และเควสอีกมากมายก่ายกอง
    กลับมาตุภูมิสเปนด้วยความภาคภูมิ
    เล่นจบแล้ว
    สงสัยอะไรถามได้นะครับ
    หนุ่มสาวเอ๋ย จงโดนฉันสูบซะ

กล่าวขอบคุณ
    208
    อ่านคอมเม้นด้านบนแล้วท่าทางน่าเล่นมาก ขอลองไปเล่นดูนะครับ ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    382
    ลองเล่นแบบ เจอใคร ฆ่าหมด
    ตกกลางคืนแทบไม่ได้นอน
    โดนบุกค่าย โดนปล้นสะดม อุแว้ก

กล่าวขอบคุณ
    208
    เล่นทีนี้เป็นการฝึกภาษาอังกฤษในตัวเลยหละ ยากมาก 555

กล่าวขอบคุณ
    122
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ekatotoro อ่านกระทู้
    สนุกมากๆครับ ถ้าอ่านภาษาอังกฤษไม่ออกเนี่ย รับรองไม่รู้เรื่อง
    เพราะว่าเกมนี้ต้องอ่านนะครับ มีทางเลือกมากมาย ตัวเลือกทุกตัวในการสนทนาสามารถเปลี่ยนชะตาชีวิตในเกมของเราได้

การเลือกตอบยังมีผลต่อค่า moraleของลูกทีมอีกด้วย อย่างเช่นถ้าลูกทีมมีนิสัย ขี้งก แต่เราดันเอาของมีค่าไปให้คนอื่น ลูกทีมคนนี้ก็จะเสียmorale
    ซึ่งถ้าหากค่าmoraleต่ำ นอกจากจะทำให้โอกาสติดคริติคอลน้อยลงแล้ว ยังมีโอกาสที่ลูกทีมคนนี้จะหนีไป หรือขโมยของเราไปด้วย(อันนี้ยังไม่เคยโดนนะครับแต่เค้าเขียนไว้แบบนี้)
    ตอบคำถามดีๆ จะได้ตัวละครในเนื้อเรื่องเพิ่มด้วยนะครับ
    เกาะแรกยังไม่สะใจครับ ต้องเล่นเคลียแล้วไปต่อที่ Maxico มันส์กว่าเยอะ มียกลูกสาวให้เป็นเมียด้วย 555 ไม่เอาอ่ะ ไม่สวย
    มีเผ่า อมาซอง ด้วย ได้หัวหน้าเผ่าสุดสวยมาเป็นพวก ตีแรง สะใจ
    ตามหาเมืองขุมทองในตำนาน เอลโด ราโด้! ช่วยชาวบ้านก่อกบฎ ต่อสู้กับ จักรวรรดิ และเควสอีกมากมายก่ายกอง
    กลับมาตุภูมิสเปนด้วยความภาคภูมิ
    เล่นจบแล้ว
    สงสัยอะไรถามได้นะครับ
    เล่าซะต้องโหลดเลย

กล่าวขอบคุณ
    66
    ได้รับคำขอบคุณ: 284
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    382
    แอบดัน

Tags for this Thread