ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,155
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,568

ผมควรจะทำไงดี

คือแฟนผมบอกผมแบบตรงๆว่า ชอบ เด็ก ม.1 แล้วเด็กม.1 มันบอกกับแฟนผมว่า มีแฟน ยัง แฟนผมบอกว่ามีแล้ว มาบอกผมยังงี้ คือตอนนี้ผมรู้สึกว่าท้อใจ แฟนผมบอกว่าชอบมันมาก

ชอบมากกว่าผมสะอืก ทั้งๆที่ผมอุสารับรักเธอ ก่อนหน้านั้นยังบอกว่า ชอบ ยังนู้นยังนี้ รักยังงั้นยังงี้ ผมก็รู้สึกดีใจนะ แต่พอเขาบอกผมมายังงี้ มันทำให้ผมรู้สึกว่า ความจริงใจที่ผมมีให้เขาเริ่มรู้สึก

หดหู่มาก แล้วเสียความรู้สึกมาก แล้วบอกผมด้วยนะว่าอย่าเรียกน้องว่ามันหรือไอ่ ให้เรียกน้องแล้วตามด้วยชื่อ แล้วแฟนผมเรียกเด็กว่าน้องคะ แต่ผมกลับถูกเรียกว่า ไอ่ แทนที่จะเรียกว่าตัวเอง

มันทำให้ผมรู้สึกเจ็บมากผมอยากจะบอกกับเธอว่าถ้าทำกันยังงี้เลิกกันเลยดีกว่า แล้วไปคบกับไอ่เด็กมันเลยไป ถ้าทำยังงี้ต่อไปมันเสียความรู้สึก ผมควรจะทำไงดี เลิกเลยหรือยังไง

เพราะผมก็เคยเจอพวกผู้หญิงประเภทนี้มาเยอะละ ตอนนี้เบื่อมากเซงมาก แถมไมเกรนกินหัวอืก ผมอยู่ ม.5 แล้ว แต่พวกผู้หญิง ม.5 รร ผมมักมีแต่พวกกินเด็ก

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Igotyoubaby อ่านกระทู้
    แกล้งเล่นป่าว
    แกล้งที่ไหนละคับ หน้าเธอตอนพูดกับผมจริงจังมาก ไอ่เราก็กะจะจริงใจด้วยละ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ muchinw อ่านกระทู้
    เลิกเหอะครับ แค่นี้เขาก็เรียกว่านอกใจและ
    ก็ถ้าผมพูดกับเธอ พรุ้งนี้แล้วได้คำตอบมาแบบว่าทำร้ายจิตใจ เลิกจริงๆละ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ LostZers อ่านกระทู้
    เป็นผม.....ผมไม่ทน......บอกเลย
    ผมก็ว่างั้นแหละคับ พอผมบอกแค่นี้นะจะไปคุยกะเพื่อนหน่อยมีธุระ เธอตัดสาย แบบไม่เหมือนแต่ก่อน แต่ก่อนตัดสายต้องมี ฝันดีนะ เดียวนี้พอบอกแค่นี้นะ วางเลย

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ballba อ่านกระทู้
    อยู่ก็โง่แล้วครับ

ปล่อยให้มันเล่นกับไม้จิ้มฟันเถอะ

อย่างเราได้อีกเยอะครับ

เห็นสนใจหวะ
    คับ ผมก็ว่างั้นแหละ hahaha
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย FANG : 15th July 2013 เมื่อ 23:31

กล่าวขอบคุณ
    21
    ได้รับคำขอบคุณ: 109
    ม.5 กับ ม.1 OH แต่จะว่าไปก็ไม่แปลก55555

กล่าวขอบคุณ
    1,155
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,568
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ puwaratitarat อ่านกระทู้
    ม.5 กับ ม.1 OH แต่จะว่าไปก็ไม่แปลก55555
    ลืมบอกนะ ผมคบกับเพื่อนห้องเดียวกันนะคับ แล้วแฟนผมมันชอบ เด็กม.1 ถ้าพรุ้งนี้พูไม่ได้ไรผมจะบอกเลิกแบบดื่อๆเลย ไม่สนละ เบื่อ

สนุกกับชีวิต
    กล่าวขอบคุณ
    1,867
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,791
    เอาน่าๆ เด็กก็แบบนี้ล่ะครับ มีอะไรก็ค้อยๆสอบไปครับ แต่ ม.1 แหม่...

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ThaiLand,Bangkok
    กล่าวขอบคุณ
    144
    ได้รับคำขอบคุณ: 241
    แกล้งเล่นป่าว

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    148
    ได้รับคำขอบคุณ: 212
    เลิกเหอะครับ แค่นี้เขาก็เรียกว่านอกใจและ
    ไม่จำเป็น ต้อง เก่ง....

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 228
    ......................................."จัดไป".............................................

The Beginning of Passion

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    74
    ได้รับคำขอบคุณ: 16
    เป็นผม.....ผมไม่ทน......บอกเลย
    ถึงจะไม่หล่อ แต่ก็น่ารักนะครับบ~..แหม่

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    อยู่ก็โง่แล้วครับ

ปล่อยให้มันเล่นกับไม้จิ้มฟันเถอะ

อย่างเราได้อีกเยอะครับ

เห็นสนใจหวะ

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    497
    ได้รับคำขอบคุณ: 795
    ถ้าจะมาบอกตรงขนาดนี้ ผมว่าอยู่ยากแล้วละฮะ

17. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 86
    อย่าไปสนครับหาหใม่เมื่อไหร่ก็ได้ครับความรักวัยเด็กก็อย่างงี้หละครับ...มหาลัยมันส์กว่าเชื่อผมฮ่าๆๆแต่หลุดจากมหาลัยทำงานหายากขึ้นเยอะเลยครับ(ไม่นับพวกเที่ยวนะครับ)

19. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,451
    ได้รับคำขอบคุณ: 863
    คุณยังต้องเยอะอะไรอีกเยอะ เรื่องที่จะต้องเสียใจกว่านี้รอคุณอีกเยอะ ครับยัยแฟนคุณผมฟันธงได้เลยว่าไม่ใช่คนสุดท้ายในชีวิตคุณหลอก อย่าให้คนอื่นมามีอิทธิพลเหนือจิตใจเรา

21. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 290
    ห่างกันเกิน ระวังเหตุการณ์ ห่างกันด้วยนะครับ
    ThaiBiohazard เว็บสำหรับผู้ชอบเกม Resident Evil •My Facebook• E-mail tentae@hotmail.com
    รับปรึกษา จิตใจของวัยรุ่น อกหัก เบื่อ เซง จีบ แอบชอบ ออกเดท[ฉบับ ผู้ดี]