ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

JokergameTH
    กล่าวขอบคุณ
    1,316
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,153

โปสเตอร์ Godzilla 2014 Comic-Con Teaser

ภาพโมเดล Godzilla 2014

Credit : Facebook.com
    joker123
    . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . .

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 13 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Hank Williams
    กล่าวขอบคุณ
    18,706
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,004
    ภาคแรก หยั่งกับไดโนเสาร์

ฟักใข่ออกมาตอนจบ ไม่สร้างภาคต่อ ทิ้งไว้นานเลย

ภาคนี้จะรอชม *

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    16
    ได้รับคำขอบคุณ: 53
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bigbang06 อ่านกระทู้

ฟักใข่ออกมาตอนจบ ไม่สร้างภาคต่อ ทิ้งไว้นานเลย

..................... ภาคที่ท่านพูดนี่มันของอเมริกามิใช่ฤๅ

ภาคของเจ้าของกระทู้พูดถึงน่าจะเป็นของทางฝั่งญี่ปุ่นมากกว่านะครับ

ก็อตซิล่าภาคนี้เท่ดีตัวเก่ามันดูอืดอาดอ่ะ

5. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชื่อน้ำตาลแล้วดีใจจัง
    กล่าวขอบคุณ
    732
    ได้รับคำขอบคุณ: 576
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kibakanun อ่านกระทู้
    ..................... ภาคที่ท่านพูดนี่มันของอเมริกามิใช่ฤๅ

ภาคของเจ้าของกระทู้พูดถึงน่าจะเป็นของทางฝั่งญี่ปุ่นมากกว่านะครับ

ก็อตซิล่าภาคนี้เท่ดีตัวเก่ามันดูอืดอาดอ่ะ
    ก็ Hollywood สร้างนิภาคนี้ Legendary Picture จะทำนิ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย satsawat7925 : 19th July 2013 เมื่อ 16:23

กล่าวขอบคุณ
    874
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,409
    ภาคญี่ปุ่น ภาคเก่าๆนี้ CG หรือคนใส่ชุดอะครับ พอรู้ไหม ? (ภาคนี้ CG ชัวร์!)
    Jokergame TH บ้านหลังใหญ่ ใครๆก็รู้จัก

กล่าวขอบคุณ
    83
    ได้รับคำขอบคุณ: 125
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bigbang06 อ่านกระทู้

มีภาคต่อครับ แต่เป็น ฉบับการ์ตูน แทน ลองหาดูนะคับ ผมดูมา แล้ว จำได้ลางๆว่าพระเอกวนกลับไปที่ อาคารที่ถล่มแล้วก็ เจอเจ้าตัวที่ฟักออกมาจากไข่ มันคิดว่าพระเอกเป็นแม่ มันเลยติดพระเอกงอมแงม พระเอกเลยเก็บมันไปเลี้ยงแทน ลองหาดูนะ
    CIVIL ENGINEERING

9. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ҳ̸Ҳ̸ҳ ҳ̸Ҳ̸ҳ ҳ̸Ҳ̸ҳ
    กล่าวขอบคุณ
    14,834
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,727
    คงต้องให้ jaeger ออกมาต่อต้านแล้ว

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

The man fastest alive
    กล่าวขอบคุณ
    4,044
    ได้รับคำขอบคุณ: 11,291
    ทำไมมันตัวใหญ่ = = จังเลย

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    38
    ได้รับคำขอบคุณ: 27
    Hollywood สร้าง ครับแต่ พยายามใช้ความเป็นญี่ปุ่นแบบดั้งเดิม แต่ใช้เทคนิคให้ดูเป็นธรรมชาติขึ้น พลังรุนแรงกว่า ไคจูมากครับ

กล่าวขอบคุณ
    439
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,081
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jomemy อ่านกระทู้
    มีภาคต่อครับ แต่เป็น ฉบับการ์ตูน แทน ลองหาดูนะคับ ผมดูมา แล้ว จำได้ลางๆว่าพระเอกวนกลับไปที่ อาคารที่ถล่มแล้วก็ เจอเจ้าตัวที่ฟักออกมาจากไข่ มันคิดว่าพระเอกเป็นแม่ มันเลยติดพระเอกงอมแงม พระเอกเลยเก็บมันไปเลี้ยงแทน ลองหาดูนะ
    ฉบับการ์ตูน ที่นายพูดมา พอมีเเหล่งปะ ฟังเรื่องย่อเเล้วอยากดู
    PC---I5-4590/asrock H97M Pro4/RAM 16 GB/GTX 1060 3GB OC/HDD 1 TB/SSD 120 GB/Rx-630W
    NB---i3-5005U/RAM 8GB/920M 2GB/HDD 500 GB

織田non
    กล่าวขอบคุณ
    572
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,049
    ตอนเด็ก ๆ ดูยังไงก็สนุก พอโตขึ้นมาดูซ้ำนี่มันคนใส่ชุดนี่หว่า ฮือ ๆ ภาคนี้แหละ จะได้เห็นเป็น cg ซะที

กล่าวขอบคุณ
    493
    ได้รับคำขอบคุณ: 201

ที่ท่านพูดถึงน่าจะหมายถึง godzilla 1998 ครับ

ชอบมากเคยดูตั่งแต่สมัยเด็กๆ ตอนนี่ก็ยังชอบอยู่เนื่อเรื่องน่าติดตามตื่นเต้นดี

แต่อ่านวิจารณ์หนังเรื่องนี่จะออกแนวไม่ปลื่มซะส่วนใหญ่ CG ห่วยมั่งละ , ทำลายความเป็น godzilla มั่งละ

17. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 103
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jomemy อ่านกระทู้
    ผมเคยดู สัตว์ประหลาด อะไรไม่รู้ออกมาเต็มเลย 555

ตอนเด็กๆชอบดูมาก เช่ามาดูแล้วดูอีก สมัยนั้นเป็นVDO อยู่เลย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย dekdzaa : 24th July 2013 เมื่อ 20:35

19. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 147
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gavggame อ่านกระทู้
    ภาคญี่ปุ่น ภาคเก่าๆนี้ CG หรือคนใส่ชุดอะครับ พอรู้ไหม ? (ภาคนี้ CG ชัวร์!)
    ภาคนี้ cg เลยครับ
    แต่ผมว่าจบไปที่ภาคสุดท้ายตอน13สัตว์ประหลาด ก็ดียุแล้ว
    แต่จริงๆถึงเวอร์ชั่นญี่ปุ่นจะเป็นคนใส่ชุดแต่ผมก็ชอบนะ คลาสสิคดีนั่นคือเหตุผลที่ทุกภาคที่ญี่ปุ่นเคยทำใช้คนใส่ชุด แบบว่าเค้าอนุรักษ์หน่ะครับ แต่ก็จะมีบ้างที่เปนCG
    คนใส่แต่ละทีนี่เกือบตายเลยนะ เพราะอากาศหายใจน้อยมาก เกือบตายหลายครั้งแล้ว
    พอดีเคยทำรายงาน มินิทีสิธเกี่ยวกับก๊อตซิลล่าเลยรู้ข้อมูลมาพอสมควร

21. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    69
    ได้รับคำขอบคุณ: 45
    ไคจู ก็ ไคจู เถอะว่ะ เจอพี่ก็อต ปตท ดับแน่

ชื่อน้ำตาลแล้วดีใจจัง
    กล่าวขอบคุณ
    732
    ได้รับคำขอบคุณ: 576
    Jaeger จะสู้ได้รึ 555

กล่าวขอบคุณ
    83
    ได้รับคำขอบคุณ: 125
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ dekdzaa อ่านกระทู้
    ผมเคยดู สัตว์ประหลาด อะไรไม่รู้ออกมาเต็มเลย 555

ตอนเด็กๆชอบดูมาก เช่ามาดูแล้วดูอีก สมัยนั้นเป็นVDO อยู่เลย

อันนี้แหละ ^^ นานมากกกกกกกๆๆๆๆๆ
    CIVIL ENGINEERING