ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

pgslot

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    146
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,084

Watch Dogs เผยวีดิโอใหม่ Aisha Tyler Trailer

Watch Dogs เผยวีดิโอใหม่ Aisha Tyler Trailer

Ubisoft ได้ปล่อยวีดิโอเทรลเลอร์ตัวใหม่จากเกม Watch Dogs ออกมาให้แฟนเกมได้ชมกัน ซึ่งในวีดิโอนั้นคือ Aisha Tyler ตามชื่อวีดิโอนั่นแหละ เผื่อใครไม่ทราบก็คือเธอคนนี้เป็นนักแสดงจริงๆตามชื่อวีดิโอนี้เลยซึ่งเรารู้จักเธอดีถ้าพูดถึงซีรีย์เรื่อง Ghost Whisperer ในซีซั่นแรกครับ คาดว่าตรงนี้เราอาจจะได้เห็นดาราอีกหลายคนมาโผล่ในเกม Watch Dogs หรือเปล่า? ส่วนวีดิโอด้านล่างนี้มีความเป็นไปได้มากว่าเป็นวีดิโอที่เอามาจากเครื่อง PS3 หรือไม่ก็ Xbox 360 ที่ดูแล้วเก้ๆกังๆต่างจากวีดิโอตัวที่ผ่านมา

เกม Watch Dogs มีแผนวางจำหน่ายในเดือน พฤศจิกายน บนเครื่อง PC ,PS3 ,Xbox 360 รวมไปถึง Xbox One และ PlayStation 4 ที่จะตามออกมาให้ภายหลังครับ

http://www.juropy.com/

กล่าวขอบคุณ
    1,467
    ได้รับคำขอบคุณ: 706
    Blog Entries
    1
    แบบว่า....โดนรถขยะเก็บไปทิ้งสะงั้น

The Division
    ..::--ฉะเชิงเทรา-::..
    กล่าวขอบคุณ
    3,308
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,263
    เอิ่มม... GTA IV ??

MY RIG ASUS STRIX GTX 970 I5 4460 8 GB of Ram GALAX SSD GAMER 120 GB

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 7 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบร็อคเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    541
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,160
    ดูจาก แชนแนลที่อัปโหลดคลิบ ก็น่าจะรู้นะครับ - -

กล่าวขอบคุณ
    371
    ได้รับคำขอบคุณ: 816
    กราฟฟิคเหมือน GTA IV เลย

กล่าวขอบคุณ
    8,298
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,057
    โดนรถขยะเก็บไปแล้ว อีกไม่นานมันก็ออกขายแล้วสินะรอต่อไป

กล่าวขอบคุณ
    1,224
    ได้รับคำขอบคุณ: 818
    เอิ่มมมมมมม
    SoShi & Sone Are Together Forever

กล่าวขอบคุณ
    478
    ได้รับคำขอบคุณ: 92
    GTA IV mod Watch Dogs นะ 5555
    War. War never changes.

กล่าวขอบคุณ
    1,287
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,383
    - - ใช่หรอครับ 555 มันดูยังไงๆไม่รุ้ดิ
    .....................................

คุณได้ใช้ Email ปลอม ทำให้มีจดหมายแจ้งเตือนต่างๆ ตีกลับมาเป็นจำนวนมาก เป็นผลทำให้ระบบของเวปไซท์ทำงานหนักขึ้นโดยไม่จำเป็น จึงขอให้คุณเปลี่ยน Email ที่สามารถใช้งานได้จริง หากคุณยังเพิกเฉย จะทำการระงับการใช้งาน ID นี้โดยไม่แจ้งให้ทราบล่วงหน้า: ผู้ดูแลระบบ

ชอบโพสต์ไว้แล้วก็จากไป
    กล่าวขอบคุณ
    514
    ได้รับคำขอบคุณ: 300
    โดนต้มแล้วล่ะ

กล่าวขอบคุณ
    47
    ได้รับคำขอบคุณ: 213
    ข่าวไม่กรอง? อ่านengไม่ออก? ไม่รู้จักเกมนี้?
    ไม่ทราบว่า จขกท. ได้ดูคลิปที่ตัวเองเอาโพสรึยังนะครับ หรือแค่กอปมาแปะเฉยๆ
    ถ้าอ่านengไม่ออก (top comment หราขนาดนั้น) ก็ควรจะดูออกนะครับ กราฟฟิค มันคนละอย่างกันเลย
    ไม่เข้าใจทำไมกล้าเอามาโพสซะขนาดนี้ = = คราวหน้าเชคข่าวให้ดีก่อนโพสนะครับ หน้าแตกมามันแก้ยาก

กล่าวขอบคุณ
    441
    ได้รับคำขอบคุณ: 50
    GTA IV จ้า แหล่งข่าวอย่ามั่วนิ่ม

กล่าวขอบคุณ
    37
    ได้รับคำขอบคุณ: 981
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Acedia อ่านกระทู้
    ข่าวไม่กรอง? อ่านengไม่ออก? ไม่รู้จักเกมนี้?
    ไม่ทราบว่า จขกท. ได้ดูคลิปที่ตัวเองเอาโพสรึยังนะครับ หรือแค่กอปมาแปะเฉยๆ
    ถ้าอ่านengไม่ออก (top comment หราขนาดนั้น) ก็ควรจะดูออกนะครับ กราฟฟิค มันคนละอย่างกันเลย
    ไม่เข้าใจทำไมกล้าเอามาโพสซะขนาดนี้ = = คราวหน้าเชคข่าวให้ดีก่อนโพสนะครับ หน้าแตกมามันแก้ยาก
    แหม่เกมส์นี้มันไม่ได้ลง pc ps4 อย่างเดียวนิ ps3 xbox มันก็ลง กราฟฟิคมันก็ควรเป็นอย่างนี้อยู่แล้วสำหรับคอนโซลเจนนี้ แต่ก็ไม่รู้ว่าจริงหรือปลอมนะเพราะชาเนล ของ ubisoft ก็ไม่เห็นอัพอะไร