ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

یρέиċәя Ľσςĸέ
    กล่าวขอบคุณ
    2,144
    ได้รับคำขอบคุณ: 11,712

Pandora Recovery 2.1.1 โปรแกรมกู้ข้อมูลที่ถูกลบจาก Recycle Bin หรือแม้กระทั้งถูก Format ไปแล้ว

Pandora Recovery 2.1.1 โปรแกรมกู้ข้อมูลที่ถูกลบจาก Recycle Bin หรือแม้กระทั้งถูก Format ไปแล้วก็ตามเจ้าโปรแกรมตัวนี้ก็ยังสามารถกู้คืนกลับมาได้ โปรแกรมดีๆ ถ้านำไปใช้ให้ถูกทางที่ถูก

รายละเอียด
    Pandora Recovery เวอร์ชั่น 2.1.1 โปรแกรมกู้ข้อมูลที่ถูกลบจาก Recycle Bin หรือแม้กระทั้งถูก Format ไปแล้วก็ตามเจ้าโปรแกรมตัวนี้ก็ยังสามารถกู้คืนกลับมาได้ และมีความสามารถที่ดีกว่าโปรแกรมหลายๆที่ที่กู้ได้ แต่เปิดไม่ได้ แต่ถึงอย่างไรก็ไม่มีโปรแกรมใดๆ ที่สามารถทำได้ดี 100% เพราะฉะนั้นก่อนลบอะไรควรคิดให้ดีก่อนจะดีกว่านะครับ

Pandora Recovery 2.1.1 โปรแกรมกู้ข้อมูลที่ถูกลบจาก Recycle Bin หรือแม้กระทั้งถูก Format ไปแล้วก็ตามเจ้าโปรแกรมตัวนี้ก็ยังสามารถกู้คืนกลับมาได้ โปรแกรมดีๆ ถ้านำไปใช้ให้ถูกทาง

http://www.pandorarecovery.com/download/
    joker123

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 9 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    191
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    thk krab............

RockLoader
    กล่าวขอบคุณ
    697
    ได้รับคำขอบคุณ: 65
    ขอบคุณครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    4,611
    ได้รับคำขอบคุณ: 129
    ขอบคุณครับ

แต่ว่าขอถามนิดนึงครับ

ถ้ากูมาแล้วจะมีไวรัสไหมครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    4,611
    ได้รับคำขอบคุณ: 129
    ขอบคุณครับ

แต่ว่าขอถามนิดนึงครับ

ถ้ากู้มาแล้วจะมีไวรัสไหมครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย tomzamio005 : 11th July 2011 เมื่อ 17:09

یρέиċәя Ľσςĸέ
    กล่าวขอบคุณ
    2,144
    ได้รับคำขอบคุณ: 11,712
    ส่วนใหญ่ ที่ผมกู้ ไม่มีไวรัสนะครับ ^^

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    21
    ได้รับคำขอบคุณ: 230
    Blog Entries
    4
    สอนการใช้หน่อยครับ

The darkness.
    กล่าวขอบคุณ
    1,163
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,481
    ขอบคุณมากครับ กำลังต้องการอยู่พอดีขอลองหน่อย..
    แล้วถ้ากู้มาแล้วจะมีดอกเบี้ยมั้ยครับ 5555 ล้อเล่นเด้ออออ