ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
สั่งซื้อสินค้า
RapidShare
กระดานพูดคุย
เกี่ยวกับเรา

ozonegame.com

Final Bullet

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

ขายเกมส์ PC ราคาถูก เกมส์คอมพิวเตอร์ ตัวเต็ม 100% AION NEXUS เกมส์แนว mmorpg ภาพสวย skgamepc.com FastGamePC.com ขายเกมคอม 35 บาทเท่านั้น เกมสำหรับวินโดว์ เกมส์พีซี CD เกมส์ DVD เกม Joker Game Official Fanpage MU thaix3 JUROPY STEAM STORE ขายเกม Steam ราคาถูก
Gametook.com ขายเกมส์ Steam ราคาถูก ลงโฆษณา แหล่งรวมเกมส์ xbox360 YULGANG ECOSYSTEM เวอร์ชั่น 11.09 บริการ vps คุณภาพ vps คนไทย WE2GAME.COM ขายเกมส์ PC ราคาถูก

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    68
    ได้รับคำขอบคุณ: 339

เพลงไหนในวิทยุของเกมส์GTA IVกับSaint RowIV ที่เพราะๆมั่งครับ

Ragnarok เถื่อน เปิดวันนี้ ไร้เส้น ไร้โปร ไม่มีบอท
    พอดีเล่นจบลบไปหมดเเล้ว อยากขุดเพลงในเกมส์ฟังเเต่ขี้เกียจลงใหม่ ช่วยเเนะนำทีนะครับ

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Fanclub AKB48 & HKT48
    กล่าวขอบคุณ
    61
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,805
    อันนี้ของ Saint Row

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    68
    มันมีเพลงนึงอ่ะครับของsaint rowภาค4คล้ายๆเร็กเก้เเต่ใส่เเร็พไปด้วยทำนองติดหูมาก เเต่ผมลืมชื่อเพลงT_T
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย boysornsit : 11th September 2013 เมื่อ 21:19

BTS ศรีราชา
    กล่าวขอบคุณ
    2,157
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,415
    Blog Entries
    1

FROM SR4

7. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    68
    เพลง the touch ผมฟังในเกมส์ประจำ55

!!{Falling Away}!!
    กล่าวขอบคุณ
    696
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,683
    saints row ผมฟังแต่สถานี k12 97.6

GTA IV ผมยังจำได้อยู่เพลงเดียว

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 58

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

BTS ศรีราชา
    กล่าวขอบคุณ
    2,157
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,415
    Blog Entries
    1

อันนี้อีกอันแล้วหาอีกก็ไปที่นี่นะ
    http://saintsrow.wikia.com/wiki/107.77_The_Mix_FM

14. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 169
    http://www.youtube.com/watch?v=_WFLUhSym80

GTA IV ครับช่อง rock
    ลายเซ็น

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ลองดูโปรไฟล์ผมสิแล้วจะรู้
    กล่าวขอบคุณ
    1,538
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,241
    ร่ายชื่อเพลง Dubstep ทั้งหมดของ SR IV
    เเต่ละอัน มันมากครับ บอกเลยย !!!
    Mad Decent 106.9 (DJ: Riff Raff):

• Bonde Do Role (ft. Ce’cile) – “Brazilian Boys”
    • Clockwork – “Titan”
    • Dillon Francis – “I.D.G.A.F.O.S.”
    • Dillon Francis (ft. Simon Lord) – “Messages”
    • Diplo (ft. Nicky Da B) – “Express Yourself”
    • DJ Snake (ft. Alesia) – “Bird Machine”
    • Djemba Djemba – “I Just Go”
    • ETC!ETC! and Brillz – “Swoop”
    • ETC!ETC!, Brillz and Diplo (ft. Whiskey Pete) – “Bueller”
    • GTA (ft. DJ Funk) – “Booty Bounce”
    • Jahan Lennon – “Can’t Ruin My Fun”
    • LIZ (ft. RiFF RAFF) – “Underdogs”
    • RiFF RAFF – “Rookie Of The Year”
    • Three Loco – “Beer”
    • Toadally Krossed Out (ft. RiFF RAFF) – “Cray”
    • Yellow Claw – “W.O.L.F.”
    • Zeds Dead – “Demons”

18. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: