ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 122
    อย่าไปสนใจมากเลยครับ คิดมากจะพาลให้จะเลิกกันไวป่าวๆ ไอ้นั้นมันไม่ได้หักคาไว้หรอกครับ

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    27
    ได้รับคำขอบคุณ: 443
    ซิงไม่ซิงผมไม่รู้ แต่ที่รู้ๆผมซิง(ส่วนตัวของผู้หญิงซิงเหอะนะ มันจะได้ผู้สืบตระกูลที่บริสุทธิ์ (ละมั้ง) )

กล่าวขอบคุณ
    3,883
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,394
    รับได้จ้า เพราะผมก็ไม่ซิงเหมือนกัน

โกดังเกมส์ - GoDungGames
    กล่าวขอบคุณ
    159
    ได้รับคำขอบคุณ: 533
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ FarrellPete อ่านกระทู้
    ต้องถามก่อนครับ ว่าคุณต้องการอะไรจากแฟนคุณ ความซิงหรอ
    ??
    โดนใจเลยคำนี้

กล่าวขอบคุณ
    214
    ได้รับคำขอบคุณ: 317
    ผมรับได้น่ะถ้าไม่ซิง

และผมไม่เคยถามเขาด้วยว่าผ่านผู้ชายมากี่คนแล้วคุณและผมจะเป็นคนสุดท้ายของกันและกันหรือเปล่า

เรื่องความรักใช้เวลาวัดกันดีกว่า ระยะทางพิสูจน์ม้า กาลเวลาพิสูจน์คน

กล่าวขอบคุณ
    46
    ได้รับคำขอบคุณ: 224
    ผมไม่รู้ว่าแฟนไม่ซิงเปนไงเพราะแฟนผมซิง ^ ^ ,, แต่มันไม่สำคัญหรอกว่าจะซิงหรือไม่มันก็แค่อดีต คุณต้องรักในด้านดีและไม่ดีของแฟนคุณด้วย ^ ^

เวลาที่ว่าง....เปล่า....
    กล่าวขอบคุณ
    30
    ได้รับคำขอบคุณ: 185
    ซิง.....สมัยนี้ยังมีอีกเหรอ

Your beautiful is true
    Portland, Oregon
    กล่าวขอบคุณ
    2,117
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,803
    รับได้ครับเพราะทั้งตัว หัวใจและพรหมจรรย์เป็นของผมทั้งหมด 5555

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    22
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    ถามตัวเองดู ว่ารักเขา หรือแค่อยากได้เขา

ช่วยประนีประนอม ต่อคำตอบ!
    กล่าวขอบคุณ
    3,039
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,349
    ทีแรกก็รับไม่ได้หรอก

แต่พอผมไม่ซิงผมก็รับได้เลย 5555555+

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    19
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,049
    Blog Entries
    1
    ความรักไม่ได้อยู่ที่ความซิงหรอก มันอยู่ที่ลีลา
    PlaySteamer รับฝากซื้อหรือหาเกมส์ Steam Origin หรืออื่นๆสนใจคลิ๊ก >>>ที่นี่<<<

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 41
    ถ้าเค้าคือคนที่ใช่สำหรับผม เค้าจะผ่านอะไรมาผมก็เฉยๆนะถ้าเค้าไม่พูดถึงมัน
    AMD Phenom II X6 1075T 3.0GHz / Kingston 8GB 1333 / Gigabyte HD5770

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 41
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Pop_PeR อ่านกระทู้
    ลองคิดเล่นๆดู วันหนึ่ง คุณเเต่งงานกับคนที่คุณรัก เเล้วมีผู้ชายมาหาคุณในวันนั้น เเล้วบอกกับคุณว่า.. .
    เเฟนนายอ่ะ ใช้ได้เลย .. . เเล้วจะรู้สึกยังไง

ไม่เสียศักดิ์ศรีหรือ ชายไทยคงจะ .. .. อยู่ไม่ได้ โฮ๊ะๆ
    ผมจะตอบกลับมาว่าแฟนนายเองก็ไม่เลวนะ
    AMD Phenom II X6 1075T 3.0GHz / Kingston 8GB 1333 / Gigabyte HD5770

กล่าวขอบคุณ
    46
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,069
    ผมรับได้คับ ถ้าเรารักเขาจิงผมจะไม่สนอดีตของเขาเลย ไม่ว่าเขาจะเคยเป็นของใครผมไม่สนหรอก เพราะผมก็ไม่ไช่คนแรกของเขาเหมือนกัน

กล่าวขอบคุณ
    217
    ได้รับคำขอบคุณ: 149
    สั้น ๆง่าย ๆ ครับ "อดีตถามหาไปก็ไม่ได้อะไรขึ้นมา แค่วันนี้เราสองคนรักกันก็พอแล้ว"
    LIFE START NOW..!! !

กล่าวขอบคุณ
    369
    ได้รับคำขอบคุณ: 50
    เอาจริง ๆ มันก็เซ็งกันทุกคนแหละ ผมเข้าใจนะ ว่าเวลารู้เรื่องนี้ ไม่มีใครหรอกที่จะมานั่งเฉย ๆ "เอ๊าะเหรอ อืมไม่ซิง โอเค ๆ " ไม่หรอกครับ อย่างน้อย หัวของคุณก็จะจินตนาการไปนึกถึงตอนที่่แฟนคุณกับแฟนเก่า มีอารมณ์ร่วมกัน โน่นนี่กัน มันทำให้เจ็บใจมากครับ ไม่ใช่เจ็บใจเพราะที่ไม่ได้เป็นคนแรกหรอกครับ แต่เจ็บเพราะเป็นแฟนเรา เป็นคนที่เรารัก พอไปนึกถึงอะไรแบบนั้นแล้วมันจุกครับ ผมก็เหมือนคุณแหละครับ จขกท. แล้วผมเป็น ผช ที่ยังไม่เคยมีอะไรกับใครเลย ผมเลยแบบ เหมือนกับว่า ทำไมเราเป็นผช เรายังไม่อะไรเลย แต่แฟนเราเป็นผญ ทั้งคนกลับเคยมีอะไรแล้ว ความคิดแบบนี้มันจะวนอยู่ในหัวครับ ไม่รู้ว่าเห็นแก่ตัวหรือเปล่า แต่มันคิดแบบนี้จริง ๆ ครับ แต่อยากจะบอกครับว่า ท้ายสุดแล้ว ความรักจริง ๆ มันก็ไม่ได้ดูกันตรงนี้หรอกครับ ถ้าไม่ซิงแต่รักคุณ เข้าใจคุณ ทุก ๆ อย่าง คุณมีความสุข ก็โชคดีแล้วครับ ดีกว่าซิงแต่ไม่เข้าใจคุณ ไม่รักคุณ เยอะครับ สำหรับคนที่คิดจะเลิกกับแฟนคุณ เพราะแฟนคุณไม่ซิง คิดตามผมนะครับ มันถูกแล้วเหรอ ที่ผู้หญิงคนนึงเคยผ่านอะไรที่ผิดพลาดมา แล้วจะไม่สามารถมีรักครั้งต่อไปได้ ถึงเค้าจะซิงมาก่อนหน้านี้ คุณก็บอกตัวเองไม่ได้ชัวร์ ๆ หรอกครับ ว่าคุณจะไม่ทำอะไรผู้หญิงคนนี้ ของแบบนี้มันต้องมองกว้าง ๆ ครับ เธอรักแฟนคนเก่าเธอมากหรือเปล่า เธอเลยให้ ไม่ใช่มองแต่ว่าอยากจะเป็นคนแรกของเธอ แบบนั้นเห็นแก่ตัวครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Philips : 28th September 2013 เมื่อ 21:44
    Nobody's Perfect

19. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    35
    ได้รับคำขอบคุณ: 667
    เด็กๆ ม.ต้นปลาย จะคิดมากกับคำถามพวกนี้ พอโตไปวัยมหาลัยวันทำงานเด๋วก็จะเลิกสนใจไปกันเอง จะคิดเรื่อง ปากท้อง ของใช้ รถ มือถือ อนาคต เป็นหลัก มันอยู่ที่การใช้ชีวิตร่วมกันมากว่า

แล้ว จะหาซิงๆจริง คือต้องคบกันมาตั้งแต่เด็กแล้ว เธอก็จะเป็นคนแรกของเรา ถ้ามาหาเอาตอน สาวๆแล้ว หายากมาก
    CPU Core i5 2400 3.10 GHz VGA Gigabyte GTX 460 OC 1 GB RAM Kingston 4GB PSU OCZ ZS series 750w

21. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    80
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ไม่ถือครับ ถ้าตอบแบบสวยหรูก็คือ ไม่ว่าเขาจะเป็นยังไง ผ่านอะไรมา มันก็เป็นเรื่องของอดีตครับ แค่ทุกวันนี้ เชื่อใจกันได้ อยู่แล้วสบายใจ มีความสุข ต่อให้เขาไม่ซิงก็ตาม
    แต่ก้เอาจิงๆถ้ารู้มันก้รู้สึกแย่นิดๆ แต่ไม่ถึงกับอะไรมากหรอกครับ สมัยนี้แล้ว หายากครับ ซิงอะครับ

ปล. ตอบอีกแบบ ชอบครับไม่ซิง ยิ่งหื่นยิ่งดี กึ๋ยๆ 5555

กล่าวขอบคุณ
    366
    ได้รับคำขอบคุณ: 246
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Wimpy Kid อ่านกระทู้
    ไม่รู้สิ ผมยังไม่เคยมีแฟนเลยครับ T.T
    ขอเป็นผู้ร่วมชะตาอีกคน T^T

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 18
    ไม่ซิงก็ไม่เป็นไร ถ้ารับได้อ่านะ ถ้าจะให้ดีก็ไม่ต้องถามครับ จะ ...... ก็ทำไปเลยครับ ไม่ต้องเอามาคิด 55
    แฟนให้ .... ก็ดีกว่า แฟนเราจะไปทำกับคนอื่นตอนที่คบกับเรานะครับ 555
    CPU: Inter Core I7 3770 @4.30 Ghz CPU Cooler: Corsair H100 Ram: Corsair vengeance 32 GB 1600 Mhz VGA:Gigabyte GTX 770 4GB PSU: RAIDMAX RX-1000AE 80+ GOLD SSD: OCZ Vertex 3 120GB

เอาล่ะ ออกทะเลกันได้!! เฮ
    กล่าวขอบคุณ
    156
    ได้รับคำขอบคุณ: 873
    หมดซิงแล้วครับ เปิดซิงเจ้าหล่อนไปทีเดียว ก็หมดซิงแล้วครับ เพราะงั้น "เธอไม่ซิงแล้ว เราเลิกกันเถอะ" //กร๊ากกก ฮ่าฮาๆๆ