ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    3,427
    ได้รับคำขอบคุณ: 212

Cool แนะนำ โทรศัพท์ SONY หน่อยครับงบ10000-16000

ตามหัวข้อเลยครับผมจะเปลี่ยนโทรศัพท์

ปล.ขอบคุณมากครับ

Jon Bon Jovi
    กล่าวขอบคุณ
    47
    ได้รับคำขอบคุณ: 235
    รุ่น Xperia SP เลยครับ ผมใช้อยู่
    http://www.thaimobilecenter.com/spec/Sony_Xperia_SP.asp

หรือไม่ก็ รุ่น Xperia ZR ครับ แต่แพงกว่างบนิดหน่อย
    http://www.thaimobilecenter.com/spec/Sony_Xperia_ZR.asp
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย natthadith7300 : 25th September 2013 เมื่อ 11:30

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    50
    ได้รับคำขอบคุณ: 89
    รับบริการหลังการขายของ Sony ไม่ค่อยได้ T=T

ถ้ารอเดือนหน้า Z1 ออก เห็นว่า Z กับ ZL จะปรับราคาลงอีกจ่ะ ZL อาจ 16900 เลยก็ได้ เพิ่มตังจากงบนิดนึงก็คว้าได้แว้วจ่ะ

หรือดีไม่ดี Z อาจลดลงมาอีกเลยก็ได้ อย่ารีบเน้อ เดือนหน้ามี โมบาย เอกซ์โป วันที่ 4-6 นี่ล่ะมั้ง ราคาน่าจะลง โปรโมชั่นเพียบจ้า

ปล.ส่วนตัวใช้ ZL

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

'MUSlC'S Łl₣Σ™
    SΣΛTTŁΣ, WΛSĦΊИGTOИ, US
    กล่าวขอบคุณ
    398
    ได้รับคำขอบคุณ: 11,364
    จำกฏข้อหนึ่งไว้ ค่ายมือถือในไทยส่วนใหญ่ บริการหลังการขายห่วย แนะนำรอเดือนหน้ามีลดราคาอีกแน่จาก sony
    ประมาณเดือน 2 เดือนก่อนก็เพิ่งลดไป ต้องค่อยเช็คราคาจาก sony อยู่เสมอ ไม่งั้นซื้อก่อนไม่กี่วัน มีเจ็บแน่
    Foo Fighters : Sonic Highways : Released Nov 10, 2014

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 22
    ถ้าคิดจะซื้อ SONY ควรพิจารณาบริการหลังการขายดีๆ ครับ ลองหาอ่านใน pantip ดูก็ได้ *แต่ที่แน่ๆ sony ไม่รับเปลี่ยนเครื่องที่มีปัญหาภายใน 7 วัน ถ้าเสียแล้วต้องส่งศูนย์เท่านั้น ไม่มีการเปลี่ยนเครื่อง รอซ่อมจนตกรุ่นไปเลยครับ (ไม่ได้แขวะ sony นะครับ แค่มาเตือนเฉยๆ)

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    3,427
    ได้รับคำขอบคุณ: 212
    ขอบคุณทุกท่านมากๆครับ

แต่ผมอยากรู้อีกว่า sim card ของพวก smart phone ต่างๆตอนนี้ใน7-11มีขายไหมครับ

- Jedi Knight -
    กล่าวขอบคุณ
    499
    ได้รับคำขอบคุณ: 716
    SONY เครื่องนอกอย่างเดียวครับ เครื่องศูนย์มีประกันเหมือนไม่มี Z เหลือ 15,200 ที่ร้าน A.O.B ที่MBK ร้านนี้ไว้ใจได้ แล้วเวลาซื้อโซนี่ นะครับ เช็คเครื่องให้พร้อมก่อนจ่ายเงิน กด *#*#7378423#*#* แล้วเช็คให้ละเอียด เช็คกล้องหน้ากล้องหลังว่าถ่ายออกมามีอะไรม่พึงประสงค์หรือไม่ เดินไป ตรงที่มีไฟสีสว่างขาวๆ เยอะ เหลือบดูใต้จอ ว่ามีฝุ่นหรือไม่ หันเครื่องกลับ เหลือบดูว่ามีฝุ่นอยู่ใต้ชิ้นเลนส์กล้องหรือไม่ และสำคัญ เดธไบร์พิกเซล ดูดีๆ ยืนเล่นเป็นชั่วโมงไปเลย

ปล.โซนี่ได้เครื่องดีใช้ยาวๆ

งบขนาดนี้ ลอง เพิ่มเงิน ไปดูตัว LG G2 ก็ดีครับ
    ---------------------- THE POWER ----------------------

Forward Thinking
    กล่าวขอบคุณ
    43
    ได้รับคำขอบคุณ: 590
    Z ลดแล้ว Lte เหลือ 17990.- - -*

ZL 15990.-

ZR ?