ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 475

สดๆร้อนๆกับตัวอย่างแรกของ Captain America : The Winter Soldier แบบซับไทยโดย Jerry Fapgamer!

ติดตามผลงานได้ที่ http://www.facebook.com/JerryProduction

CAPTAIN AMERICA: THE WINTER SOLDIER
    กัปตัน อเมริกา: มัจจุราชอหังการ
    เข้าฉาย: 3 เมษายน 2557
    นักแสดง: คริส อีแวนส์, สกาเลตต์ โจแฮนสัน, เซบาสเตียน แสตน, แอนโธนี แมกกี้, โคลบี้ ชมัลเดอร์ส, แฟรงค์ กริลโล, เอมิลี่ แวนแคมป์, เฮย์ลีย์ แอทแวล ร่วมด้วย โรเบิร์ต เรดฟอร์ด ในบท เอล็กซานเดอร์ เพียซ และ ซามวล แอล. แจ็คสัน เป็น นิค ฟิวรี่
    ผู้กำกับ: แอนโธนี และ โจ รุสโซ่

หลังจากเหตุการณ์ครั้งใหญ่ในนิวยอร์คกับเห­ล่าซูเปอร์ฮีโร่ ดิ อเวนเจอร์ส,
    "กัปตัน อเมริกา: มัจจุราชอหังการ" คือเรื่องราวของ สตีฟ โรเจอร์ หรือ กัปตัน อเมริกา
    ที่ใช้ชีวิตอย่างเงียบๆอยู่ในวอร์ชิงตัน ดี.ซี. และพยายามที่จะปรับตัวให้เข้ากับโลกในยุคป­ัจจุบัน
    แต่เมื่อเพื่อนเจ้าหน้าที่ในหน่วยชีลด์ถูก­โจมตี สตีฟจึงต้องเข้าไปอยู่ในเหตุการณ์ที่โยงใย
    กับภัยคุกคามที่ทำให้โลกตกอยู่ในอันตราย

ด้วยการผนึกกำลังกับ แบล็ค วิโดว์, กัปตัน อเมริกาต้องพบกับความจริงอันน่าตกตะลึง
    ที่กำลังจะเปิดเผย เมื่อเขาต่อสู้กับเหล่านักฆ่าระดับพระกาฬท­ี่ถูกส่งมาขัดขวางเขาในทุกย่างก้าว
    เมื่อเบื้องหลังทั้งหมดของเหล่าร้ายถูกเปิ­ดเผย กัปตัน อเมริกา และ แบล็ค วิโดว์ ยังได้รับการช่วยเหลือจาก เดอะฟอลคอน พันธมิตรคนใหม่ แต่อย่างไรก็ตาม พวกเขาจะต้องพบกับสุดยอดวายร้ายที่พวกเข้า­ไม่เคยคาดคิดที่ยากจะรับมือ -- เดอะ วินเทอร์ โซลด์เยอร์

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 6 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    358
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,005
    ถ้าไม่เห็นนิคฟิวรี่ หรือโล่กัปตัน ก็นึกว่าว่าหนังแอ๊คชั่นดาดๆเอีกเรื่องนะเนี่ย
    กลัวแป๊กจังแฮะ

9/10
    กล่าวขอบคุณ
    215
    ได้รับคำขอบคุณ: 203
    มันไม่มีพวกตัวประหลาดหรอ เซ็งชอบดูแฟนซี แต่ฉากสุดท้ายที่ยานมันตกอะครับบอกได้คำเดียวว่าโคตร "Epic"
    Epic แปลว่าอลังการใช่ไหมครับถ้าไม่ใช่ขอโทษด้วยนะครับ5555
    แอดมาได้นะครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,346
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,153
    ผมว่าน่าดูสุดละ ในบรรดาฮีโร่ Avengers

กล่าวขอบคุณ
    140
    ได้รับคำขอบคุณ: 696
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ helos อ่านกระทู้
    ถ้าไม่เห็นนิคฟิวรี่ หรือโล่กัปตัน ก็นึกว่าว่าหนังแอ๊คชั่นดาดๆเอีกเรื่องนะเนี่ย
    กลัวแป๊กจังแฮะ
    พูดออกมาได้ ฮีโร่ ดาดๆ ไม่มีทางที่จะแป๊ก แล้ว ถ้าจะแป๊กก็จะมีแต่หลังดู
    เพราะหนังมันดัง ตูมๆ ถึงขนาดไปสร้างนู่นนี่ ไม่มีทางที่คนจะไม่ดู

กล่าวขอบคุณ
    358
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,005
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ CloseMoST อ่านกระทู้
    พูดออกมาได้ ฮีโร่ ดาดๆ ไม่มีทางที่จะแป๊ก แล้ว ถ้าจะแป๊กก็จะมีแต่หลังดู
    เพราะหนังมันดัง ตูมๆ ถึงขนาดไปสร้างนู่นนี่ ไม่มีทางที่คนจะไม่ดู
    ไม่ได้หมายถึงจักรวาลมาร์เวล แต่หมายถึงเรื่องนี้ และก็ไม่ได้บอกว่าแคปเป็นฮีโร่ดาดๆด้วย อ่านจับใจความยังไง ??
    หนังโดยรวมมันดัง แต่แยกคนมาก็เห็นดังแค่ไอรอนแมน ลองหารายได้ธอร์หรือกัปตันดู ยิ่งฮัลค์ไม่ต้องพูดถึงเลย

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Avalanche's Fanboy
    กล่าวขอบคุณ
    574
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,138
    ผมชอบภาคแรกนะดูสนุกดี ไม่รู้ภาคนี้จะเป็นยังไง
    (แต่ไม่ชอบ อแวนเจอร์อ่ะ)

กล่าวขอบคุณ
    2,070
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,554
    แบล็ค วิโดว์ สวยหน่อยลงกว่าเดิมป่ะ ?? แหะๆๆ

G Dragon
    กล่าวขอบคุณ
    992
    ได้รับคำขอบคุณ: 10,868
    ภาคแรกดูแล้วผมชอบมากเลยนะ รอดูปีหน้าๆ

Tags for this Thread