ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ชอบ Dunk เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    225
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,745

@[PC] WRC 4 FIA WORLD RALLY CHAMPIONSHIP-RELOADED [Filecondo][One2up]

WRC 4 FIA World Rally Championship (c) Plug In Digital
    10/2013 :..... RELEASE.DATE .. PROTECTION .......: Steam
    1 :.......... DISC(S) ..
    GAME.TYPE ........: Racing

Filecondo 1-Part

1GB/Part

***อ่านก่อนนะครับ เนื่องจากช่วงนนี้ Sever One2up เหมือนจะมีปัญหาจึงทำให้บางไฟล์โหลดขึ้นบ้างไม่ขึ้นบ้างครับ
    ถ้าไฟล์ไหนโหลดไม่ขึ้นก็ให้เข้าไปอ่านวิธีเเก้ไขด้านล่างหรือเข้ามาโหลดใหม่เวลาอื่นครับ

Part01 : Part02 : Part03 : Part04

=====================================================

***เเตกไฟล์ .001 ไม่ได้...
    คลิ๊ก
    ***โหลด One2Up ไม่ได้...คลิ๊ก

=====================================================

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 12 คนที่กล่าวขอบคุณ:

FanClub AKB48 & Acchan
    กล่าวขอบคุณ
    3,296
    ได้รับคำขอบคุณ: 311
    ภาพน่าเล่นมากเลย ขอบคุณจ้า

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    part3 โหลดไม่ได้แล้วอ่ะครับ

กล่าวขอบคุณ
    225
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ JaAeBe อ่านกระทู้
    part3 โหลดไม่ได้แล้วอ่ะครับ
    เข้าไปอ่านวิธี่เเก้ไขด้านบนเลยครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Slamdunk787 : 26th October 2013 เมื่อ 11:29

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    158
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,306
    ขอบคุณครับ
    โหลดได้ทุก part แต่ใช้วิธีคลิ๊กขวาเลือกโหลดกับ idm
    ติดตั้งเสร็จ ลง crack เล่นได้แน่นอนจ้า

*** มองโลกแบบโลกสวย ***

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    214
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    214
    รวมไฟล์ไม่ได้ครับ มันขึ้นยังงี้ตลอดเป็นเพราะอะไรครับ

กล่าวขอบคุณ
    225
    กรณีนี้นะครับๆ
    ผมเเนะนำให้เข้าไปเปิดเเสดงสกุลไฟล์ก่อน
    ใน Windows 7 เพียงแค่กด Organize เมนูบาร์ของหน้าต่างโฟลเดอร์ แล้วเลือก Folder and Search Options

จากนั้น เมื่อหน้าต่าง folder option ปรากฏขึ้น ก็คลิ๊กที่แท็บ View และคลิ๊กที่หัวข้อ “Hide extensions for known file types” เพื่อให้เครื่องหมายถูกด้านหน้าหายไป แล้วจากนั้นกด OK

เสร็จเเล้ว ไฟล์เเรกของคุณจะเป็นเเบบนี้ครับ
    exam.001.7z
    exam.002
    exam.003
    exam.004

ให้ลบ .7z ของไฟล์ เเรกออกครับ เเล้วจะเเตกไฟล์ได้

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    214
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Slamdunk787 อ่านกระทู้
    กรณีนี้นะครับๆ
    ผมเเนะนำให้เข้าไปเปิดเเสดงสกุลไฟล์ก่อน
    ใน Windows 7 เพียงแค่กด Organize เมนูบาร์ของหน้าต่างโฟลเดอร์ แล้วเลือก Folder and Search Options

จากนั้น เมื่อหน้าต่าง folder option ปรากฏขึ้น ก็คลิ๊กที่แท็บ View และคลิ๊กที่หัวข้อ “Hide extensions for known file types” เพื่อให้เครื่องหมายถูกด้านหน้าหายไป แล้วจากนั้นกด OK

เสร็จเเล้ว ไฟล์เเรกของคุณจะเป็นเเบบนี้ครับ
    exam.001.7z
    exam.002
    exam.003
    exam.004

ให้ลบ .7z ของไฟล์ เเรกออกครับ เเล้วจะเเตกไฟล์ได้

ได้แล้วครับ ขอบพระคุณอย่างสูงครับ เงี่ยนอยากเล่นมากๆ

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    188
    ได้รับคำขอบคุณ: 27
    ขอบคุณนะครับ

Tags for this Thread