ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    77
    ได้รับคำขอบคุณ: 162

คีย์บอร์ดนี้ ถ้าจะไปซื้อผมควรจะบอกเขาว่าไงดีครับอยากเล่นเพลงแนวนี้- -*

ผมไม่รู้นะว่ามันแนวอะไร- -* แต่ผมชอบ

แต่ที่รู้คือ เขา ซิงกับอุปกรณ์ตัวอื่นเยอะชิบ ผมอยากถามอ่าครับแนวนี้เขาเรียกว่าอะไร หมายถึงแนวที่เขาเล่นอ่าครับ

ถ้าจะซื้อผมไม่แน่ใจว่า ต้องซื้ออะไรบ้างอ่าสิครับ ไหนจะนู้นนี้ ไม่รู้จะซื้ัอยังไงขอบคุณครับ ใครรู้ช่วยบอกที่- -*

กล่าวขอบคุณ
    18
    ได้รับคำขอบคุณ: 57
    pop-rock หรือไม่ก็ electronic-pop(แนวนี้ไม่ค่อยมีในไทยเท่าไหร) มั้งครับ จะให้ได้แบบนี้ก็แพงหน่อยครับนะครับ(อาจเป็นแสน ในไทย) ที่เห็นคงเป็น คีบอร์ด 2ตัว ที่เหลือผมไม่รู้รอคนรู้มาตอบ แต่ขอบอกว่ามันแพงจริงๆนะ(โดยเฉพราะตัวบน)ควรศึกษาก่อนซื้อ เบื่อมาเสียดายตังแย่เลย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย gogo2000 : 28th October 2013 เมื่อ 05:20

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    142
    ได้รับคำขอบคุณ: 208
    บอกเขาสิ อยากได้ Synth,keyboard ที่เล่นแนวนี้นะ แล้วเขาจะแนะนำตัวนี้ๆๆ (ร้าน pro plugin , kimleng studio , music2home ,บลาๆๆ)

เล่นแนวนี้ อาจไม่ได้ใช้ตัวเดียวก็ได้ อาจมีพวก midi controller หรือ พวกเครื่อสังเคราะห์เสียงอื่นๆก็เป็นด้ายยยยยยยยยย

5. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    77
    ได้รับคำขอบคุณ: 162
    ขอบคุณครับ ดิจะลองสอบถามดู