ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    888
    ได้รับคำขอบคุณ: 10,222

Cool [PC/Windows] GAME DEV TYCOON v1.4.5 (WaLMaRT) - เกมส์สร้างเกมส์ [FULL-GAME|138MB|SHARED|ONE2UP|ULM]

Game Dev Tycoon: เป็นเกมส์จำลองการพัฒนาเกมส์ พัฒนาโดย Greenheart Games บริษัทเกมส์ค่ายเล็กๆ โดยในเกมส์ผู้เล่นจะต้องสวมบทบาทเป็นบริษัทเกมส์แห่งหนึ่งที่ต้องผลิตเกมส์จำหน่ายสู่ตลาด พร้อมสร้างรายได้จากยอดขาย และขยายบริษัทเพื่อทำเกมส์ที่มีคุณภาพมากขึ้น ซึ่งช่วงแรกของเกมส์ ผู้เล่นจะต้องเลือกแนวเกมส์ที่อยากสร้าง (RPG, ACTION, ADVENTURE, ฯลฯ)และอยากให้ลงในเครื่องเกมส์รุ่นใด (Console, PC, ฯลฯ) จากนั้นก็จะต้องพัฒนาทักษะการทำงานให้มีมืออาชีพเพื่อให้ผลงานของเกมส์มีคุณภาพ และเมื่อบริษัทเติบโตจากการทำยอดขายเกมส์แล้ว ยังจะต้อง มีการจ้างพนักงานเชี่ยวชาญด้านโปรแกรมมิ่ง, คิดระบบเกมส์, ทำดนตรี และอนิเมชั่น มืออาชีพ รวมถึงอุปกรณ์ล้ำเทคโนโลยีใหม่ๆ ในการพัฒนาเกม เพื่อบรรลุเป้าหมายที่ผู้เล่นกำหนดโปรเจคเกมส์เอาไว้ และยังต้องบริหารจัดการเรื่องพนักงานบริษัทจากการรับมือโปรเจคเกมส์ด้วย [เครดิตข้อมูล: game.mthai.com ]

Publisher: Greenheart Games
    Developer: Greenheart Games
    Genre: Casual, Indie, Simulation, Strategy
    Language: English
    Game modes: single-player

About the Game:
    -----------------------------------

In Game Dev Tycoon you replay the history of the gaming industry by starting your own video game development company in the 80s. Create best selling games. Research new technologies and invent new game types. Become the leader of the market and gain worldwide fans.

Key Features:
    -----------------------------------

* Start a game development company in the 80s
    * Design and create games
    * Research new technologies
    * Create custom game engines
    * Move into bigger offices
    * Forge a world-class development team
    * Unlock secret labs
    * Conduct industry changing products
    * Unlock achievements

System Requirements:

Homepage - http://www.greenheartgames.com/app/game-dev-tycoon/

วิธีติดตั้ง:
    1>. แตกไฟล์และใส่พาสเวิร์ด
    2>. ติดตั้งเกมส์ตามปกติ
    3>. เข้าเล่นเกมส์ได้เลย ไม่ต้องลง Crack เพราะโปรแกรม Crack ไปแล้วตอนติดตั้ง

*หมายเหต* ให้ใช้ Firewall ในเครื่องทำการบล็อคตัวเกมส์ Game Dev Tycoon ด้วย ทั้งนี้เพื่อเป็นการป้องกันการตรวจจับคีย์จากทางเว็บผู้ผลิตครับ

GAME DEV TYCOON v1.4.5 (WaLMaRT - 2013) | 138.55 MB
    squareloft
    หรือ
    one2up
    หรือ
    uploadmass
    หรือ
    shared

โค้ด:
    รหัสแตกไฟล์: UpLOadED_Zenion@JokergameTH
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Zenion : 28th November 2013 เมื่อ 04:06

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 20 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    205
    ได้รับคำขอบคุณ: 215
    ขอบคุณมากครับ

กล่าวขอบคุณ
    144
    ได้รับคำขอบคุณ: 96
    สนุกครับเกมนี้ สร้างเกมกันเพลินเลย

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    190
    ได้รับคำขอบคุณ: 84
    ผมมีเวอร์ชั่นเก่าอยู่อะ ครับ ถ้าลงอันนี้ เซฟ จะหาย ไหมครับ หรือ ต้องเล่นใหม่

กล่าวขอบคุณ
    888
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ wowokoba อ่านกระทู้
    ผมมีเวอร์ชั่นเก่าอยู่อะ ครับ ถ้าลงอันนี้ เซฟ จะหาย ไหมครับ หรือ ต้องเล่นใหม่
    เซฟไม่น่าจะใช้ร่วมกับเวอร์ชั่นเก่าได้ครับ เพราะ Crack เป็นคนละตัวกันครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Zenion : 2nd December 2013 เมื่อ 05:47 เหตุผล: แก้คำที่พิมผิด -*-

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    218
    ได้รับคำขอบคุณ: 36
    มีจบไหมครับ เล่นจนเงินมี พันกว่า M แล้ว ยังไงต่อ

IHS
    กล่าวขอบคุณ
    477
    ได้รับคำขอบคุณ: 67
    ขอบคุณมากๆ ครับ ^ ^

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 86
    ถามหน่อยครับ
    ตอนสร้างเกมอะครับ ทำยังไงให้ได้คะแนน 10 หรอครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    เล่นได้ 100% ครับ ไม่เจ๊งแน่ถ้าเล่นเป็น ผมเล่นมา40ปีแล้วครับมีเงินแค่ 500กว่าmเอง

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

124/33 Nonthaburi Maneeyamasterpice
    กล่าวขอบคุณ
    678
    ได้รับคำขอบคุณ: 22
    เล่นได้ครับสนุกดีเพลินดี สร้างเกมยังไงให้มัน MATH กัน บอกหน่อยๆ

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 86
    ใครมีวิธีเล่นบ้างอะครับ
    แบบว่า ต้องทำยังไงถึงได้ คะแนน เต็ม หรืออะไรประมาณนี้อะครับ

กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 147
    เล่นได้เเหล่ววววว

17. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    888
    ท่านไหนที่อยากได้เทคนิดการเล่นและปลดล็อคในเกมส์ เข้าไปดูได้ตามลิ้งค์ข้างล่างครับ
    >>> http://gamedevtycoon.wikia.com/wiki/Main_Page <<<

หรือคลิ๊ปสอนเล่นเบื้องต้น: (เครดิตโดยท่าน EVA GAMER)

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Zenion : 2nd December 2013 เมื่อ 05:56

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 74
    เกลียดเกมนี้

กล่าวขอบคุณ
    1,585
    ได้รับคำขอบคุณ: 73
    สุุดยอด เลยครับ!!!

Tags for this Thread