ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

~[[“Anxious Heart”]]~
    The Promise Land
    กล่าวขอบคุณ
    221
    ได้รับคำขอบคุณ: 363

Jpcsp Launcher Latest Version for Emu Jpcsp All Version

อัพเสร็จแล้วนาครับ ลองกันได้เลย

เป็นFile 7-Zip นาครับ ทำไมถึงต้องเป็น 7-Zip ก็เพราวะผมทำ Winrar ไม่เป็นครับ

ใครไม่มีโหลด ตาม[Link]

Click V. ล่าสุดถ้ามีอันใหม่เดะกระผมจะอัพให้่นาครับ

Download [Link] เลยนาจ๊ะ File 380Kb ไฟล์น้อยแต่ใจยักษ์นาครับ

Part:I

Password: jpcsplauncher@redsilwer-jokergameth

วิธีตั้งค่านาจ๊ะ

สำหรับใครที่เล่น โปรแกรม Jpcsp ไม่ได้หรือ กด Run แล้ว ไม่มีปฏิกิริยา อะไรเกิด ขึ้น สาเหตุ คุณต้องไปDownload Driver ของ การ์ดจอ ของคุณ

ใครใช้ Nvidia ก็ ต้องโหลด Driver Nvidia ใครใช้ Ati ก็ต้องโหลด Ati Driver Catalyst รับประกัน นาครับ ว่าเล่นได้ แน่นอน ถ้าใครทำตามที่ผมบอกนา ครับและส่วนมากจะเป็น

เฉพาะ Windows 7 ทั้งหลายและ ครับ ถ้าทำตาม ความฝันนั้น จะเป็นจริง นาครับ

ใครสามารถเล่นได้แล้วไม่เกิด Problem ใดๆ ก็มายืนยันให้ด้วยนาครับ กระผมจะได้ อัพ สิ่งต่างๆ ต่อนาครับ

ถ้าชอบก็ Click ขอบคุณ หรือ Like ให้กระผมน๊ะที่นี้ด้วยนาครับ
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย redsilwer : 19th September 2011 เมื่อ 14:54

อืมมม...
    กล่าวขอบคุณ
    221
    ได้รับคำขอบคุณ: 337
    เล่นแล้วลื่นไหมครับ

~[[“Anxious Heart”]]~
    The Promise Land
    กล่าวขอบคุณ
    221
    ได้รับคำขอบคุณ: 363
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bankkoker อ่านกระทู้
    เล่นแล้วลื่นไหมครับ
    ก็แล้วแต่ การ์ดจอ ของ คุณ นาครับ

แต่โปรแกรม นี้ มันช่วย Ram กะ Java นาครับ

แต่ก็มีส่วนทำให้ลื่นเหมือนกันครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย redsilwer : 20th September 2011 เมื่อ 11:17