ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    132
    ได้รับคำขอบคุณ: 118
    Blog Entries
    1

Cover ขายตัวเองอีกแล้ว !! แกล้ง Silly Fools ร้องเพราะคิดถึงพี่โต T_T

วันนี้ว่างเลยจัดครับ
    joker123
    ยามเธอยิ้ม ปานอีแร้งแย่งหมาเน่า ยามเธอเศร้า ช่างละม้ายคล้ายกับผี
    ยามเธอยิ้ม ช่างยั่วยวนกวนตีนดี ยิ้มอีกทีเตะคอพับหลับคาตีน

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,451
    ได้รับคำขอบคุณ: 863
    เพราะครับ เสียงสูง ต่ำ ชัดเจนดี ไม่มีเพี้ยน

กล่าวขอบคุณ
    130
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,110
    เพราะมากครับผมเองก็สาวก sillyfools แต่ตอนที่พี่โตอยู่นะ เสียดายจพี่แกจริงๆ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,460
    เพราะดีฮะ แต่ผมว่ามันไม่ใช่ คัฟเวอร์ป่ะ นี่มัน คาราโอเกะ

♣ข้าเองเทพของพวกเจ้า ♣
    กล่าวขอบคุณ
    3,345
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,316
    เสียงดีมากครับ.....

ขอติ นิดหน่อย นะ อย่าว่าผมละกัน.... ตะโกน ดังไปหน่อย...

ตอนที่ 1.11 ดังไปหน่อย...

รวมๆ ผมว่า OK ครับ.... ไม่มีเสียงลมแล้ว
    ลายเซ็น เข้าใจนะ

กล่าวขอบคุณ
    132
    ได้รับคำขอบคุณ: 118
    Blog Entries
    1
    ชอบคุณครับ ... ผมเริ่มระวังเสียงลมมากขึ้น ตามที่เคยแนะนำมา ... ส่วนที่ตั้งชื่อ cover เนี้ย มันคิดไม่ออกว่าจะตั้งอะไรฮะ ... วงผมซ้อมเล่นอย่างเดียว .. พอว่างๆ อยู่คนเดียวเลยคิดว่า backing track หรือ คาราโอเกะนี่แหละ ดีสุด ^^
    ยามเธอยิ้ม ปานอีแร้งแย่งหมาเน่า ยามเธอเศร้า ช่างละม้ายคล้ายกับผี
    ยามเธอยิ้ม ช่างยั่วยวนกวนตีนดี ยิ้มอีกทีเตะคอพับหลับคาตีน