ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    888
    ได้รับคำขอบคุณ: 10,222

Cool (PC/Windows) LEGO MARVEL SUPER HEROES v1.0.0.48513 - (R.G.Mechanics)[2DLC][REPACK|2013|3GB|UL-THAI|ONE2UP|ULM]

Lego Marvel Super Heroes: เป็นเกมจากค่าย TT Games และ Warner Bros. Interactive ถ้ายังจำกันได้ หลายคนคงยังไม่ลืมเกมสนุก ๆ อย่าง lego pirate of the caribbean แต่ในรวมดาว ฮีโร่ฉบับ lego นี้ เราจะได้สวมบทบาทเป็นฮีโร่ ที่มาจากภาพยนต์หรือหนังสือการ์ตูนต่างๆ มากมาย โดยในภาค Lego Marvel Super Heroes ได้รวบรวมเอาซุปเปอร์ฮีโร่ชั้นนำพร้อมด้วยเนื้อหาภายในเกมที่อิงจากภาพยนตร์ ได้แก่เรื่อง X-Men, Iron Man,Spider-Man และ Iron Man 3 ด้วย ด้านตัวละครเกม ได้รวมดาวปรากฏกายมากมาย ตั้งแต่ Hulk, Iron Man, Spider-Man, Thor และ Wolverine รวมถึงตัวร้ายของเรื่อง เช่น Loki, Galactus เป็นต้น แถมระหว่างการเล่นเกม เรายังสามารถปลดล๊อคตัวละครจากตระกูล Marvel มากถึง 100 ตัวในรูปแบบตัวเลโก้ด้วยครับ [เครดิตข้อมูล: game.mthai.com ]

Publisher: Warner Bros. Interactive Entertainment
    Developer: Traveller's Tales
    Genre: Action, Adventure
    Language: English

About the Game:
    -----------------------------------

LEGO Marvel Super Heroes features an original story crossing the entire Marvel Universe. Players take control of Iron Man, Spider-Man, the Hulk, Captain America, Wolverine and many more Marvel characters as they unite to stop Loki and a host of other Marvel villains from assembling a super-weapon capable of destroying the world. Players will chase down Cosmic Bricks as they travel across LEGO Manhattan and visit key locations from the Marvel Universe, such as Stark Tower, Asteroid M, a Hydra base and the X-Mansion.

Key Features:
    -----------------------------------

* Smash, swing and fly in the first LEGO videogame featuring more than 100 of your favorite Super Heroes and Super Villains from the Marvel Universe, including Iron Man, Wolverine, the Hulk, Spider-Man, Captain America, Black Widow, Loki and Deadpool.
    * Help save Earth as your favorite Marvel character with your super-cool strengths and abilities:
    - Iron Man flies, hovers, shoots missiles and unleashes a powerful unibeam directly from his chest.
    - Spider-Man shoots webs, uses his spider-senses to spot objects invisible to others, crawls up walls and, of course, web-slings.
    - Captain America throws his mighty shield at objects and enemies, embeds it into a wall to create a platform, and protects himself from damage.
    - Hulk smashes!
    * Perform new and powerful moves as “BIG-fig” characters like Hulk and Abomination. Leave a path of destruction as you smash through LEGO walls and throw cars using hyper strength.
    * Discover LEGO Manhattan like never before, and travel to iconic locations from the Marvel Universe, such as the X-Mansion, Asteroid M and Asgard.
    * Create unique Super Heroes with customizable characters.
    * Enjoy an exciting original story, filled with classic LEGO videogame adventure and humor.

System Requirements:

Homepage - http://www.lego.com/marvelsuperheroes

FEATURES REPACK:

LEGO MARVEL SUPER HEROES v1.0.0.48513 - Repack by R.G.Mechanics (+ 2DLC) [ไม่ตัด, ไม่ลดคุณภาพ, ตัวเกม+อัพเดท 1 รวม DLC] (Fiexed; December 24, 2013) | 3.48 GB
    Part1 | Part2 | Part3 | Part4 | Part5 | Part6 | Part7
    หรือ
    Part1 | Part2 | Part3 | Part4 | Part5 | Part6 | Part7
    หรือ

*หมายเหตุ*
    1. ลิ้งค์ upload-thai, ลิ้งค์ uploadmass และลิ้งค์ one2up สามารถสลับ Part ดาวน์โหลดแทนกันได้ครับ แต่เวลาแตกไฟล์จะต้องตั้งชื่อไฟล์ให้ตรงกันและต้องเรียงลำดับ Part ให้ถูกต้อง
    2. ถ้าแตกไฟล์ Part ไหนเสียสามารถซ่อมแซมได้ เพราะผมใส่ Rar Recovery Records เอาไว้ 10%
    3. สำหรับท่านที่ดาวน์โหลดไฟล์จากเว็บ one2up ให้ทำการเปลี่ยนชื่อไฟล์โดยเรียงตามลำดับให้ตรงกับที่ระบุไว้ เช่น aaa.part01.rar, aaa.part02.rar, aaa.part03.rar, aaa.part04.rar, ... หรือ bbb.part01.rar, bbb.part02.rar, bbb.part03.rar, bbb.part04.rar ... (ทั้งนี้เพื่อป้องกันความสับสน แนะนำให้ทำการเปลี่ยนชื่อก่อนทำการดาวน์โหลดครับ )
    4. ในการจะตั้งชื่อไฟล์จากเว็บ one2up จะต้องเรียงลำดับการตั้งชื่อ part ให้ถูกต้อง ไม่เช่นนั้นจะแตกไฟล์ไม่ได้ ตัวอย่างเช่น ดาวน์โหลดไฟล์ part3.rar มา แต่ตั้งชื่อเป็นไฟล์ part10.rar แบบนี้จะไม่สามารถแตกไฟล์ได้ครับ (>>>>**Click**วิธีการเช็คว่าไฟล์ที่ดาวน์โหลดมาเป็น Part ที่เท่าไหร่<<<<)
    5. ถ้าเป็นไปได้ช่วยกลับมาคอมเม้นซักหน่อย จะขอบคุณมากครับ

LEGO MARVEL SUPER HEROES Update 1 and Crack-Only (เฉพาะตัวอัพเดท 1 และแคร๊กเท่านั้น) | 9.82 MB

LEGO MARVEL SUPER HEROES Update 2 and Crack-Only (เฉพาะตัวอัพเดท 2 และแคร๊กเท่านั้น) | 9.04 MB ***อัพเดทล่าสุด 21 ม.ค. 2014***
    datafile || uploadmass || one2up || one2car

*คำแนะนำ* ในขณะที่ลงตัวอัพเดทจะมีหน้าต่าง cmd ขึ้นมาแล้วรอให้มันขึ้น (Y/N) ให้พิม n แล้วกดปุ่ม Enter รอให้เสร็จแล้วจะมีข้อความ Press Any key to continoues ก็เป็นอันลงตัวอัพเดทเสร็จ จากนั้นก็ให้ลง Crack ที่อยู่กับตัวอัพเดทนั้นๆ ด้วยถึงจะสามารถเล่นได้ครับ

โค้ด:
    รหัสแตกไฟล์: UpLOadED_Zenion@JokergameTH
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Zenion : 24th January 2014 เมื่อ 04:37 เหตุผล: เพิ่มตัวอัพเดท 2 - FTS (อัพเดท 21 ม.ค. 2014)

กล่าวขอบคุณ
    47
    ได้รับคำขอบคุณ: 26
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 53
    ขอบคุณครับ

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    1,277
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,058
    มี update แยกไหมครับ ไม่อยากเล่นใหม่

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    116
    ได้รับคำขอบคุณ: 195
    แตกมาเป็นไฟล์ ISO มั้ยครับ

กล่าวขอบคุณ
    888
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ~FeaR~ อ่านกระทู้
    มี update แยกไหมครับ ไม่อยากเล่นใหม่
    อัพเดทเพิ่มเติมให้ที่เรปบนสุดแล้วครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ RedSockDevil อ่านกระทู้
    แตกมาเป็นไฟล์ ISO มั้ยครับ
    เป็นไฟล์ตัวติดตั้ง .exe ไม่ใช่ไฟล์ ISO ครับ

7. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Banned
    ในใจ natalia <3
    กล่าวขอบคุณ
    3,436
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,629
    Blog Entries
    2
    โทษนะครับ มีไฟล์ setting ของจอยให้บ้างไหมครับ ผมขี้เกียดเซ็ตมากเลย บอกกันตรงๆ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย SixxTheRipper : 29th December 2013 เมื่อ 18:31

กล่าวขอบคุณ
    247
    ได้รับคำขอบคุณ: 443

เล่นได้ ไฟล์ไม่เสีย โหลดเร็ว ขอบคุณมากครับสำหรับเกมดี

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

.:: MCR HELENA ::.
    The Walking Dead
    กล่าวขอบคุณ
    1,260
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,020
    ขอบใจชายมากเอ๊ย หามานานนมขมกลืนกินไม่ได้นอนไม่หลับมา4-5ปีล่ะ หาเกมนี้แบบ REPACK เนี้ยะ 555
    Facebook :: Buddy Lord

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    116
    ได้รับคำขอบคุณ: 195
    เล่นได้ 100 เปอร์ แน่นอนครับ ฟังธง !

CHICAGO BULL HEART
    กล่าวขอบคุณ
    1,399
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,379
    1
    ของผมตอนติดตั้งได้ประมาณ80กว่าเกือบ90 แล้วมันเออเร่อขึ้นงี้มาอ่ะครับแก้ไง

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    เล่นๆไปแล้วติดอะคับ
    แก้ได้ไหม

กล่าวขอบคุณ
    888
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gapza089 อ่านกระทู้
    เล่นๆไปแล้วติดอะคับ
    แก้ได้ไหม
    ลองเอาตัวอัพเดท 2 ที่อัพเดทเพิ่มให้ใหม่ไปลงแก้ดูครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ยังไม่ได้อะคับ
    Crack-ALI213 ของตัวนี้มันให้ผลเหมือนเดิมเลย
    Crack-3DM ส่วนตัวนี้ไม่สามารถโหลดเซฟเก่ามาได้ ย้ายโฟลเดอร์ตามมาแล้วก็โหลดไ่มได้

กล่าวขอบคุณ
    768
    ได้รับคำขอบคุณ: 218
    Thank You...

กล่าวขอบคุณ
    113
    ได้รับคำขอบคุณ: 32
    1
    ของผมมันบัคไม่เห็นตัวละครเลยครับ -..- แก้ไงหว่า เดินได้ไรได้ปกติ แต่ไม่เห็นตัวละคร

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    230
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    เล่นได้ครับ แต่พอจะผ่านด่านแรกตอนตัสซีนอ่ะครับมันค้างแล้วก็เด้ง stop working ทำไงดีครับ : / // updata 1 - 2 ลงแล้วครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย q1weasd123 : 27th January 2014 เมื่อ 16:59

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    230
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    ขึ้นงี้อ่ะครับ -3-

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 16
    อัพแล้วเชฟหายอะครับเชฟของตัวดั้งเดิมยุไหนหรอ

Tags for this Thread