ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 235

Post เพื่อนๆคนไหน ได้เล่น metal gear rising : revengeance บ้างแล้วคับ

ตามหัวข้อเลยคับ คือผมอยากรู้ว่า มีใครได้เล่นยัง เพราะมันเปิดขายวันนี้ น่ะคับ ในสตรีมก็ไม่มี เพราะได้ข่าวมาว่ามันlockzon เราไว้ เลยอยากถามน่ะคับ อบากเล่นแล้ว
    IS MY LIFE! "มันคือชีวิตของเรา!"

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

#~ZixCroDiuS~#
    กล่าวขอบคุณ
    839
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,361
    Blog Entries
    4
    กำลังรอเหมือนกันเลย Y^Y
    พบกับสาระบันเทิงเพื่อคอเกมโดยเฉพาะ >> VisualGamerTH

Avalanche's Fanboy
    กล่าวขอบคุณ
    574
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,138
    ของแท้ ล็อคโซนครับ คอยเถื่อน อย่างเดียว ทำไมล็อคก็ไม่รู้ แทนที่ทำออกมาแล้วจะขายทั่วโลก

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

INFAnTRY OF ABYss station
    กล่าวขอบคุณ
    32
    ได้รับคำขอบคุณ: 105
    อยากเล่นมากแต่ล็อคโซน

กล่าวขอบคุณ
    1
    งั้นผมก็รอโหลดเลย T.T ขอแค่ได้เล่นก็พอละ
    IS MY LIFE! "มันคือชีวิตของเรา!"

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ใช้การ์ดจอไม่เคยหมดประกัน
    กล่าวขอบคุณ
    54
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,212
    ผมอ่านบอร์ดเมืองนอกมา เห็นว่าล้อคเพราะมันมีเนื้อหาเกี่ยวกับสงครามการเมืองระหว่างประเทศนะครับ คล้ายๆ กับที่ GTA4 ล็อคหลายประเทศในโซนเอเชียเพราะมีคดีอาชญากรรมที่สิงคโปร์น่ะครับตอนนั้น
    ใจจริงผมอยากซื้อแท้นะ ราคาถูกกว่าพวก AC ซะอีก แถมขนาด 23gb ไม่อยากโหลดเถื่อนอะ
    อดีตคนเคยแรง i7-2600K@4.3ghz / RAM 16GB / Transcend 370s 256GB / WD Black 2+1TB
    EVGA GTX980 SC 4GB / Seasonic 1000w / Sound Blaster ZXR / ACER XB270HU Gsync 144hz

'MUSlC'S Łl₣Σ™
    SΣΛTTŁΣ, WΛSĦΊИGTOИ, US
    กล่าวขอบคุณ
    398
    ได้รับคำขอบคุณ: 11,364
    vpn ได้อะผมทำทั้งซื้อกับDRM เลยตอนนี้รอโหลดอย่างเดียวแต่ไม่รู้ว่าจะได้เล่นมั้ยนะ 23GB ไม่ได้น้อยๆด้วย
    Foo Fighters : Sonic Highways : Released Nov 10, 2014

กล่าวขอบคุณ
    238
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,212
    ออกไม่เกินวันนี้หรอกครับ ของเถื่อนน่ะ
    Forever alone !!!! (T____T)

กล่าวขอบคุณ
    3,883
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,394
    กำ ทำไมของแท้ทำงั้นล่ะ

หมั่นไส้ โหลดเถื่อนเล่น**เลย

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 531
    ผมเล่นไป ด่านเดียวเลิกครับแต่น้องผมเล่นจบไปหลายเดือนละ บอสหุ่นยนต์กระโดดไปโดดมา หมูชัดๆ ไม่เสียเลือดเลย อาจเพราะบอสตัวแรกเลยทำฝ่ายๆ แต่คนชอบแนวนี้ก็คงเล่นสนุกนะ
    ปล.ผมเล่นใน xbox ถ้าชอบเกมแนวนี้ผมว่าก็ควรซื้อเล่นนะ จากที่ดูสนุกใช้ได้
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย gikkik : 9th January 2014 เมื่อ 12:06

กล่าวขอบคุณ
    1
    ผมนั่งกด รีเฟสหน้า home ตั้งแต่เช้าเลย ยังไม่มีใครเอามาอัพเลย TOT

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    38
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    กำหนดปล่อยวันที่ 9 ก็จริงครับแต่โซนเวลาของทางยุโรป จะช้ากว่าไทยเกือบๆวันเลยครับ(จำไม่ได้ว่ากี่ ชม)
    ประมาณว่า วันนี้ของไทยวันที่ 9 แต่ ทางยุโรป อาจจะวันที่ 8 อยู่ครับ อดใจรออีกนิด

กล่าวขอบคุณ
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ momaimoo อ่านกระทู้
    กำหนดปล่อยวันที่ 9 ก็จริงครับแต่โซนเวลาของทางยุโรป จะช้ากว่าไทยเกือบๆวันเลยครับ(จำไม่ได้ว่ากี่ ชม)
    ประมาณว่า วันนี้ของไทยวันที่ 9 แต่ ทางยุโรป อาจจะวันที่ 8 อยู่ครับ อดใจรออีกนิด
    งั้น พรุ้งนี้ ผมว่าชัวเลย ^^ ตอนนี้ก็หาไรเล่นรอไปก่อน ^^ ขอบคุณมากน่ะคับ ^^ ท่าน momaimoo

กล่าวขอบคุณ
    1
    ท่าน momaimoo ผมมีเรื่องสงสัยท่านพอจะรู้ไหม เห็นเขาบอกว่า เปคเกม metel gare มัน cpu i5 แต่ของผมมัน i3 จะเล่นได้ไหมคับ สงสัยมานานแล้ว พอจะรู้ไหมคับ

กล่าวขอบคุณ
    46
    ได้รับคำขอบคุณ: 37
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Ramnant อ่านกระทู้
    ท่าน momaimoo ผมมีเรื่องสงสัยท่านพอจะรู้ไหม เห็นเขาบอกว่า เปคเกม metel gare มัน cpu i5 แต่ของผมมัน i3 จะเล่นได้ไหมคับ สงสัยมานานแล้ว พอจะรู้ไหมคับ
    ตอบแทนนะครับ ไม่เกี่ยวนะครับ แต่อาจจะหน่วง แต่เล่นได้แน่ๆอยู่ละครับเรื่อง CPU
    รอเล่นเกมนี้เหมือนกัน

กล่าวขอบคุณ
    19
    ได้รับคำขอบคุณ: 27
    ผมก็ รอกด F5 หน้า PC game ของ โจ๊กเกอร์เกมส์ทั้งวันเลยครับ

กล่าวขอบคุณ
    344
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,328
    Amazon ก็มีนิ แล้วก็มันเปิดวันที่ 9 ตามเวลาบ้านเขา

กล่าวขอบคุณ
    175
    ได้รับคำขอบคุณ: 189
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Ramnant อ่านกระทู้
    ต้องลองโหลดมาเล่นดูครับเชื่อผม ส่วน ปรับคุณภาพ Low-High ค่อยว่ากัน
    สเปคที่มันให้มาบางเกมเชื่อไม่ได้สำหรับผมนะแต่คนอื่นๆผมไม่รู้
    ตอนที่ผมมีอีแก่ CPU P.4 ของ Intel วิ่ง 3.00 Ghz ยังลอง Crysis 1-2 (แต่ผมได้ปรับ Low)ที่ว่าต้องการ CPU 2 คอร์ดขึ้นไปยังเล่นได้เลยตั้งแต่ต้นจนจบเกม
    แล้วก็มีอีกแบบคือ ให้สเปคมาต่ำมากๆ แต่พอเล่นจริงๆไม่ไหวก็มี สรุปง่ายๆเลยครับลองโหลดมาลองแล้วจะรู้เองครับ
    แต่ผมว่า i3 กับ VGA ดีๆก็สบายแล้วครับผม
    Origin & Steam : Nirvash-Th & 'Nirvash

The Division
    ..::--ฉะเชิงเทรา-::..
    กล่าวขอบคุณ
    3,308
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,263
    เห็น Gamefilling บอกว่าจะเอามาขายนะไม่รู้จะเล่นได้มั้ย

MY RIG ASUS STRIX GTX 970 I5 4460 8 GB of Ram GALAX SSD GAMER 120 GB

กล่าวขอบคุณ
    28
    ได้รับคำขอบคุณ: 273
    ช่วงเเรกๆที่เปิดให้พรีออเดอร์ เกมส์ยังไม่ถูกล็อคโซนรับ ใครซื้อช่วงนั้นก็โชคดีไป ถึงจะบอกว่าออกวันที 9 เเต่เห็นใน steam เกมส์ออกวันที่ 10 นะครับ

PlayStationRises
    กล่าวขอบคุณ
    1,545
    ได้รับคำขอบคุณ: 783
    เล่นเคลียแล้วครับ.............................บน PS3
    It's Good For You !!!!!

ไม่ค่อยว่าง...
    กล่าวขอบคุณ
    1,499
    ได้รับคำขอบคุณ: 626
    Blog Entries
    1
    เห็นในสตีมญึ่ปุ่นถูกล็อกโซนด้วยครับ แต่ไม่แน่กล่องอาจจะขายมาไทยก็ได้นะครับ เห็นเพื่อนผมไปอ่านใน Topzone key มาครับ

กล่าวขอบคุณ
    38
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ตามที่คุณ rebellionz กับ ZeMaGreEn กล่าวใว้เลยครับ

FOREVER
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 634
    เว็ปนอกมาแล้ว 24 Gb เอง - -

INFAnTRY OF ABYss station
    กล่าวขอบคุณ
    32
    ได้รับคำขอบคุณ: 105
    ผมรอของคนอัพในjkgผมไม่รีบ