ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,530
    ได้รับคำขอบคุณ: 279

เรื่อง เจอครั้งเเรกก็รู้สึกดีเเม้เขาจะมีเเฟนเเล้วก็ตาม เคยเป็นกันไหม เรื่องที่ผมเจอมาอยากระบายครับ

ผมมีโอกาศได้เจอผู้หญิงคนนึงในงานเเต่งพี่ เป็นเพื่อนของเพื่อนน่ารักครับเเต่อยู่ ตจว.(ไกลมากๆๆๆ) เห็นเธอก็สดุดตาเลย แบบว่าแต่งตัวการพูดจา ท่าทางบุคลิค ดูดีไปหมด
    พี่ก็ได้เเนะนำให้รู้จักเเละก็ได้คุยกันแบบเล็กๆน้อยๆ ก็เเลกไลน์ไปเรียบร้อย เเละตอนเทอให้ไลน์เทอได้ ถ่ายรูปตัวเองไว้ในโทรสับ เเล้วบอกว่ารูปที่ถ่ายไว้ไม่ว่ายัไงห้ามลบนะ สัญญานะ
    พูดผูกมัดใจผมแบบ ดื้อๆเลยครับในเวลาไม่เกิน 1 ชม. ผมก็ต้องไปจากเธอมาไกลเเสนไกล ทิ้งไว้ซึ้งรอยยิ้ม เเละการโบกมือบ๊ายบาย ครั้งสุดท้าย
    ผมใจหายไปเลย แบบว่ามันเร็วไปนะ เวลาเหมือนเดินเร็วมากๆตอนเจอเทอ ผมได้เเต่รู้ใจสึกหายไปพักใหญ่ เพราะคงจะไม่รู้ว่าจะได้เจอกันอีกเมื่อไหร่
    จากนั้นผมก็ดูใน facebook ปรากฎว่า เทอทีเเฟนแล้วครับ (ผมไม่ได้แอดไปนะกลัวรับไม่ได้) เเต่ไม่รู้เพราะเหตุใดผมจึงไม่รู้สึก หึง หวง หรือเสียใจ ที่เทอมีเเฟนเลย
    ได้เเต่นึกถึงเทอเหมือนเดิม รู้สึกดี เหมือนเดิม ไม่เปลี่ยนแปลง ทั้งๆที่รู้ว่าเทอมีแฟนเเล้ว
    ผมไม่ทราบจริงๆว่าความรู้สึกแบบนี้เรียกว่าอะไรดี สำหรับผมคิดว่ามันคือความผูกพันธ์มากกว่าความรัก ผมไม่รู้ว่าจะพูดยังไงดีกับเรื่องนี้ ใครเคยรู้สึกแบบนี้บ้างครับ
    ผมคิดว่าผมรู้สึกดีกับคนๆนี้แบบบอกไม่ถูก และผมเสียดายที่มีเวลาในวันนั้นน้อยเกินไป ถึงการไลท์มันก็เป็นการติดต่อ เเต่มันไม่เหมือนกันในวันนั้น
    ผมคิดว่าสักพักผมคงจะลืมเทอได้ เเต่รุปที่เทอถ่ายไว้ผมคงจไม่ลบไปแน่นอน(ถ้าเม็มไม่เต็ม)

เรื่องของผมก็มีเท่านี้หละครับ ช่วยบอกทีว่ามันเกิดอะไรขึ้น
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย bankcoxzaza : 12th January 2014 เมื่อ 22:52

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    198
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,972
    มันคงเป็นความรัก (มั้ง) แสดงว่าอยู่ด้วยแล้วรู้สึกดีและมีความสุข ความรักนะผมว่า
    การประสบความสำเร็จ<<<ประสบการณ์<<<ความพยายาม<<<ความอดทน<<<ความเชื่อ<<<ความพ่ายแพ้

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    129
    ได้รับคำขอบคุณ: 434
    เธอคงจะถูกสเป็คของคุณนะคับ ก็คงจะชอบแต่อาจจะไม่ถึงขั้นรัก ผมว่าแค่ชอบเพราะเธอสวย นะผมว่า
    < เรื่อยๆเหนื่อยก็พัก >

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: