ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    888
    ได้รับคำขอบคุณ: 10,222

Cool (PC/Windows) TORCHLIGHT II - (Fenixx) [DLC|SOUNDTRACK] [REPACK|FULL|1.5GB|SHARED|ONE2UP|ULM]

Torchlight 2: เป็นเกมแนว Action-RPG พัฒนาโดย Runic Games เกมภาคล่าสุดนี้มาพร้อมกับการเพิ่มเติมระบบภายในเกมมากมาย พร้อมกับการผจญภัยที่ผู้เล่นจะต้องกุมชาตะเพื่อช่วยเหลือโลกใบนี้ โดยเกมนี้เราสามารถเลือกอาชีพจำนวน 4 อาชีพ สามารถเลือกเพศชาย/หญิงและเลือกสีชุดแต่งกายต้องการได้ ระหว่างการเล่นเกม เราสามารถเลือกเล่นคนเดียวหรือเล่นกับเพื่อนด้วยระบบ Co-Op ผ่าน LAN หรือออนไลน์ได้ ซึ่งรูปแบบการเล่นในเกมนี้นั้น เราสามารถเดินทางได้อย่างอิสระแบบ Open World มีสภาพบรรยากาศตั้งแต่เช้า-ค่ำ, สุ่มพื้นที่ตำแหน่งศัตรูและไอเทมแตกต่างในแต่ละครั้ง นอกจากนี้ หากผู้เล่นสามารถจบเกม 1 รอบ ผู้เล่นสามารถกลับมาเริ่มต้นเล่นใหม่เป็นครั้งที่ 2 โดยเพิ่มความท้าทายต่อการเล่นด้วยระดับเลเวลศัตรูที่โหดขึ้นมากกว่าเดิม ทั้งนี้ ยังมีระบบ TorchED ที่เปิดโอกาสให้ผู้เล่นที่มีความคิดสร้างสรรค์ สร้างหรือดัดแปลงเกม (MOD) เกม Torchlight 2 ได้อีกด้วย อีกทั้งยังสามารถเดินทางผจญภัยใช้สกิลพิเศษเฉพาะตัวต่อสู้กับศัตรูตามพื้นที่ และดันเจี้ยนต่างๆ และเก็บเลเวลตัวละครเพิ่มเสริมความสามารถและความแข็งแกร่งได้อีกด้วย [เครดิตข้อมูล: torchlight2net ]

Publisher: Runic Games
    Developer: Runic Games
    Genre: Action, Adventure, Indie, RPG
    Language: English

About the Game:
    -----------------------------------

The award-winning action RPG is back, bigger and better than ever! Torchlight II takes you back into the quirky, fast-paced world of bloodthirsty monsters, bountiful treasures, and sinister secrets - and, once again, the fate of the world is in your hands!
    Torchlight II captures all the flavor and excitement of the original game - while expanding the world and adding the features players wanted most, including online and LAN co-op multiplayer. Torchlight II is fast, fun, and filled to the brim with action and loot. Adventure solo or online with your friends!

Key Features:
    -----------------------------------

* Multiplayer - Play co-op with your friends via LAN or over the Internet for free. No subscriptions, no item sales. Our new matchmaking service lets you find friends, start new games, and join existing games. And, as always, you can play single-player offline as well.
    * Customizable Characters - Players will create and customize a character from one of four brand new classes. Each class can be played as either male or female, with customized cosmetic features and looks to make each individual character stand out. All new skills and loot give loads of opportunity for unique character builds.
    * Moddability - TorchED, the Torchlight II editor, will give players the ability to create their own mods, adding even more content to the world. Have your friends download the same mod and play together. TorchED will be available as a separate download very shortly after launch.
    * New User Interface - Torchlight II boasts a new and improved user interface, designed to be easier than ever for new players to pick up and play. This intuitive interface ensures you can focus on playing the game the way you want to.
    * Open World - We're not only in the town of Torchlight anymore! Explore vast overland areas and multiple hub towns, fight through rain, snow, day and night. Our level randomization ensures new layouts, paths, loot, and monsters every time you play.
    * New Game Plus - In New Game Plus, the game's not over until you say it is. Once you've beaten Torchlight II's primary campaign, you can start again with the same character for a significantly greater challenge. You'll keep all of the skills, gold, and gear you worked so hard for!
    * Pets & Fishing - These popular features make their return in Torchlight II in improved form. More choices, better effects, and your pet will still make the run to town to sell your loot so you don’t have to.

System Requirements:

Homepage - http://www.torchlight2game.com/

INFO:

TORCHLIGHT II v1.25.5.2 - Repack by Fenixx (+ 1DLC) [ไม่ตัด, ไม่ลดคุณภาพ, ตัวเกม+อัพเดท 1.25.5.2 รวม DLC] | 1.5 GB
    Part1 | Part2 | Part3 | Part4
    หรือ
    หรือ

*หมายเหตุ*
    1. ลิ้งค์ shared, ลิ้งค์ uploadmass และลิ้งค์ one2up สามารถสลับ Part ดาวน์โหลดแทนกันได้ครับ แต่เวลาแตกไฟล์จะต้องตั้งชื่อไฟล์ให้ตรงกันและต้องเรียงลำดับ Part ให้ถูกต้อง
    2. ถ้าแตกไฟล์ Part ไหนเสียสามารถซ่อมแซมได้ เพราะผมใส่ Rar Recovery Records เอาไว้ 10%
    3. สำหรับท่านที่ดาวน์โหลดไฟล์จากเว็บ one2up ให้ทำการเปลี่ยนชื่อไฟล์โดยเรียงตามลำดับให้ตรงกับที่ระบุไว้ เช่น aaa.part01.rar, aaa.part02.rar, aaa.part03.rar, aaa.part04.rar, ... หรือ bbb.part01.rar, bbb.part02.rar, bbb.part03.rar, bbb.part04.rar ... (ทั้งนี้เพื่อป้องกันความสับสน แนะนำให้ทำการเปลี่ยนชื่อก่อนทำการดาวน์โหลดครับ )
    4. ในการจะตั้งชื่อไฟล์จากเว็บ one2up จะต้องเรียงลำดับการตั้งชื่อ part ให้ถูกต้อง ไม่เช่นนั้นจะแตกไฟล์ไม่ได้ ตัวอย่างเช่น ดาวน์โหลดไฟล์ part3.rar มา แต่ตั้งชื่อเป็นไฟล์ part10.rar แบบนี้จะไม่สามารถแตกไฟล์ได้ครับ (>>>>**Click**วิธีการเช็คว่าไฟล์ที่ดาวน์โหลดมาเป็น Part ที่เท่าไหร่<<<<)
    5. ถ้าเป็นไปได้ช่วยกลับมาคอมเม้นซักหน่อย จะขอบคุณมากครับ

โค้ด:
    รหัสแตกไฟล์: UpLOadED_Zenion@JokergameTH

กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 174
    ขอบคุณครับบบบบบบบบบบบบบบ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    สุดยอดครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    32
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    ขอบคุณมากๆครับ เดียวผมลองโหลดแล้วเล่นดู ได้หรือไม่ได้ยังใงเดียวมายืนยันอีกทีนะครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    118
    ได้รับคำขอบคุณ: 35
    เล่นได้ครับ

เล่นไปไกลละ โหมดยากสุด+ฮาร์ดคอ ตายเกิดไม่ได้เล่นใหม่อีก

เอ้อแล้วไฟล์ในโฟลเดอร์ Torchlight.II.Official.Soundtrack.[+DigitalBooklet] ที่เป็นไฟล์เสียงต้องเอาไปลงมั๊ยครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย sampyou : 25th January 2014 เมื่อ 10:37

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    32
    ผมลองดูแล้วนะครับ พอลงเสร็จก็เล่นได้ปกติ แต่พอ ออกเกมรีสตาร์ตคอม จะเข้าไปเล่นรอบ2 กดที่ไอคอนเกม แล้วไม่มีอะไรเกิดขึ้นอะครับ ผมใช้ Win8 64Bit คับ

กล่าวขอบคุณ
    888
    ได้รับคำขอบคุณ: 10,222
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ -[MistGun]- อ่านกระทู้
    ผมลองดูแล้วนะครับ พอลงเสร็จก็เล่นได้ปกติ แต่พอ ออกเกมรีสตาร์ตคอม จะเข้าไปเล่นรอบ2 กดที่ไอคอนเกม แล้วไม่มีอะไรเกิดขึ้นอะครับ ผมใช้ Win8 64Bit คับ
    ก่อนเปิดเกมที่ ShotCut บนหน้าจอ Desktop ลองคลิ๊กขวาแล้วเลือก Run as administrator ก่อนเข้าเกมดูก่อนครับ เพราะของผมลงกับ Windows 7 Ultimate x64 หลังจากรีสตาร์ตเครื่อง แล้วเปิดเกมเข้าใหม่ ก็โหลดเซฟเข้าได้ไม่มีปัญหาครับ (ผมว่าถ้า Win7 x64 เล่นได้ตัว Win8 x64 ก็น่าจะเล่นได้ครับ)

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    25
    ได้รับคำขอบคุณ: 190
    ตัวนี้ใช้ ModLauncher ได้ไหมครับ

ช่างตัดต่อ VDO
    กล่าวขอบคุณ
    1,159
    ได้รับคำขอบคุณ: 918
    ไม่ทราบว่า lan ได้ปะครับ

กล่าวขอบคุณ
    47
    ได้รับคำขอบคุณ: 26
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    35
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    เล่นได้ครับ เข้าเกมส์ได้สบายๆเลย แต่ยังไม่ได้ลอง DLC คือ อะไรครับ เผื่อได้เห็นความแตกต่าง

กล่าวขอบคุณ
    110
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    8,808
    ได้รับคำขอบคุณ: 115
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Zean_Neo อ่านกระทู้
    ไม่ทราบว่า lan ได้ปะครับ
    lan ได้ครับผ่านโปรแกรม Evolve โดยสร้าง Party แล้วกด Invite เพื่อนเข้ามาใน Party เข้าเกมสร้างห้องหรือเข้าห้องคนอื่นโดยกดที่ LAN

นักวิทยาศาสตร์
    กล่าวขอบคุณ
    1,235
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,099
    ลง mod เสริมยังไงครับ http://www.synergiesmod.com/ ( ไฟล์นามสกุล .mod )

ผมเอาลง " C:\Users\PR.Doy\Documents\My Games\Runic Games\Torchlight 2\mods" แล้วก็ไม่ได้

กล่าวขอบคุณ
    8,808
    ได้รับคำขอบคุณ: 115
    ลงmod เสร็จแล้วให้เอา ModLauncher.exe ตัวนี้ไปทับในตัวเกมแล้วเข้าเกมผ่าน ModLauncher.exe พอกดเข้าใน ModLauncher ให้เลือก ตามภาพ

18. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

นักวิทยาศาสตร์
    กล่าวขอบคุณ
    1,235
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,099
    ยอดมากครับ ก็งงอยู่ตั้งนาน

กล่าวขอบคุณ
    97
    ได้รับคำขอบคุณ: 44
    เล่นได้ครับ สบายมาก Winxp

21. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    104
    ได้รับคำขอบคุณ: 34
    เจิมหน่อย เคยเล่นภาคแรกกับภาคนี้แล้วละ แต่เล่นไม่จบ ก็มาโหลดเล่นใหม่แล้วกันครับ
    อ่านทุกๆโพส อย่าข้ามส่วนสำคัญไป ไม่งั้น"คุณจะมาโว้ยวายทีหลังไม่ได้"นะครับ จอบอ

Bangkok, Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    34
    ได้รับคำขอบคุณ: 66
    เล่นได้ๆ ดีจัง thankๆ
    สวัสดีทุกคน ฉันคือจอร์จี้และนี่ก็คือลีออน ได้เวลาของเมก้าไบท์แล้ว

.: Rock rOck roCk rocK :.
    กล่าวขอบคุณ
    1,983
    ได้รับคำขอบคุณ: 933
    ของผมเล่นออนไลน์ แบบ Tunngle แล้วหลุดบ่อยมาก มีวิธีแก้ไหม ทำยังไงก็ไม่หาย ลบ ลง ใหม่ก็ไม่หาย หาวิธีแก้ ก็ไม่ค่อยจะมี

กล่าวขอบคุณ
    19
    ขอบคุณสำหรับmodlauncher มากฮะ หานานละ ไม่ใด้สักที = ="

Tags for this Thread