ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

แสดงความคิดเห็นทั่วๆไป
    กล่าวขอบคุณ
    488
    ได้รับคำขอบคุณ: 547
    Blog Entries
    1

อยากจะถามเรื่องกันดั้ม

กันดัมแต่ละภาคนี่มันต่อกันมั้ยครับ (เคยคิดจะดูอยู่แต่ไม่รู้ต้องดูอันไหนเยอะเหลือกัน) เกิดไม่ทันด้วย ลืมไปหมดแล้วด้วย *-* แนะนำทีครับ ว่าควรจะดูอันไหนก่อน
    . ..

กันดั้ม บึ้มม
    กล่าวขอบคุณ
    898
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,473
    แนะนำให้ดูกันดั้มซี้ด แล้วต่อด้วย ซี้ด เดสมีนี่ พระเอกหัวใจทรู

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    my house,not my home
    กล่าวขอบคุณ
    97
    ได้รับคำขอบคุณ: 146
    เอ รู้สึกว่าจะไม่ต่อนะครับ แต่ซี๊ด กับ ซี๊ด เดสตินี่ นี่ไม่แน่ใจ

Fabulous
    กล่าวขอบคุณ
    188
    ได้รับคำขอบคุณ: 763
    ไม่ต่อครับ ถ้าพึ่งดู แนะนำให้ดู ซี๊ด , ยูนิคอร์น , ดับเบิ้ลโอ กราฟฟิคโอเค ดูง่ายครับ

<ชอบThankไม่ขอบโพสต์>
    กล่าวขอบคุณ
    4,288
    ได้รับคำขอบคุณ: 209
    เอาง่ายๆเลยนะครับเข้าไปดูในนี้อธิบายไว้ค่อนข้างชัดเจน คลิ๊ก

ถ้าชอบเนื้อเรื่องเข้มขันและอยากเสพความเป็นOriginalของกันดั้มแนะนำดูภาคที่อยู่ใน Universal Century เพราะเนื้อเรื่องของกันดัมภาคแรกสุดจะเริ่มที่นี้ แต่ภาพจะออกเก่าไปหน่อยในบางภาค
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย popza01 : 27th January 2014 เมื่อ 09:59

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: