ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

โพนี่จะครองโลก ฮ่าๆๆๆ
    กล่าวขอบคุณ
    592
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,542

เสียบสายหูฟังเข้าไปสุดแล้วมันดังข้างเดียว?

คือพึ่งเป็นเมื่อเช้าเนี้ยครับ ลงมาเปิดคอมฟังเพลง เฮ้ยทำไมมันดังแค่ข้างเดียว เอาละครับเริ่มกังวลว่าทำไมหูฟัง 2390 มันพังเร็วอย่างงี้เลยเอาไปลองเครื่องน้องดู เฮ้ยก็ปกตินี่หว่า พอมาเสียบเครื่องตัวเองก็เป็นอีกเสียงข้างที่มันไม่ดังมันจะซ่าๆน่ะครับ แต่พอขยับไม่สุดมันก็ดังปกติ แต่เมื่อก่อนไม่เป็นนะเพิ่งมาเป็นวันนี้ ใครมีวิธีแก้ไหมครับ?
    Origin:Uplay:Steam = Warhead_TH

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    115
    ได้รับคำขอบคุณ: 302
    น่าจะเป็นที่รูเสียบที่คอมเเหละครับ ของผมก็เป็น ต้องขยับให้ถูกจุดถึงจะดัง

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,386
    ได้รับคำขอบคุณ: 356
    ลองเสียบให้สุดครับ ส่วนใหญ่ถ้าไม่พังจริงๆก็เสียบ jack ไม่สุด
    เรื่องเสียง ซ่า เป็นเพราะคอมไฟรั่ว (ถ้าอยากหาย) ให้ใช้ปลั๊กที่มีระบบกันไฟ ไม่ก็สายดิน

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

โพนี่จะครองโลก ฮ่าๆๆๆ
    กล่าวขอบคุณ
    592
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,542
    ถ้าซื้อการ์ดเสียงมาใส่จะหายไหมครับ?
    Origin:Uplay:Steam = Warhead_TH