ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

.: Rock rOck roCk rocK :.
    กล่าวขอบคุณ
    1,983
    ได้รับคำขอบคุณ: 933

ขอคำแนะนำเกี่ยวกับเกมออนไลน์หน่อยครับ

อยากทราบว่าตอนนี้กระแสเกมไหนมาแรง คนนิยมเล่นในร้านเกม คือตอนนี้ว่างแล้ว อยากหาเกมออนไลน์เล่น ขอแบบประมาณว่าเล่นไปแล้ว หาเงินได้ โดยขายทรูขายเงิน M ในเกม ประมาณนี้
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย zombie : 26th March 2014 เมื่อ 21:48

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    144
    ได้รับคำขอบคุณ: 33
    ที่เห็นๆในตอนนี้ก็ dragon nest อะครับ ขายเงินg หรือไม่ก็ตัวเทพๆของfull อะ ลงขายกัน2000-6000 หลักหมื่นยังมีอะครับ ไม่ได้โม้นะ ลองเข้าไปดูใน playdnได้ครับตรง forum market

กล่าวขอบคุณ
    1,983
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Stardust อ่านกระทู้
    ที่เห็นๆในตอนนี้ก็ dragon nest อะครับ ขายเงินg หรือไม่ก็ตัวเทพๆของfull อะ ลงขายกัน2000-6000 หลักหมื่นยังมีอะครับ ไม่ได้โม้นะ ลองเข้าไปดูใน playdnได้ครับตรง forum market

โอเคคับ เกมนี้ผมเคยเล่นตอน OBT ผมจะเก็บไปคิดละกันคับ แต่ที่ผมยังติดๆอยู่คือ มันต้องเล่นยาว กว่าจะมีของเต็มอีกอย่าง เมื่อยมาก 55 ผมเล่นละเหนื่อยเลย

กล่าวขอบคุณ
    144
    ได้รับคำขอบคุณ: 33
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ zombie อ่านกระทู้
    โอเคคับ เกมนี้ผมเคยเล่นตอน OBT ผมจะเก็บไปคิดละกันคับ แต่ที่ผมยังติดๆอยู่คือ มันต้องเล่นยาว กว่าจะมีของเต็มอีกอย่าง เมื่อยมาก 55 ผมเล่นละเหนื่อยเลย
    ใช่เลยครับบ เกมนี้มันจันง่ายนะ แต่หาของอะ ยากโครตกว่าจะได้เซตเทพๆมา

กล่าวขอบคุณ
    1,983
    ขอดันคับหน่อยคับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    53
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    Cabal ครับ มาแรงเสมอต้นเสมอปลาย ถึงตอนนี้ GM จะจิงจังขึ้นมานิดหน่อยก้เถอะ คนก้ยังแน่นเซิฟอยู่

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    27
    ได้รับคำขอบคุณ: 27
    Yulgang . . . . . .

กล่าวขอบคุณ
    122
    ได้รับคำขอบคุณ: 161
    Blog Entries
    3
    C9 เป็นไงคับ สนป่าว
    คุณได้ใช้ Email ปลอม ทำให้มีจดหมายแจ้งเตือนต่างๆ ตีกลับมาเป็นจำนวนมาก เป็นผลทำให้ระบบของเวปไซท์ทำงานหนักขึ้นโดยไม่จำเป็น จึงขอให้คุณเปลี่ยน Email ที่สามารถใช้งานได้จริง หากคุณยังเพิกเฉย จะทำการระงับการใช้งาน ID นี้โดยไม่แจ้งให้ทราบล่วงหน้า: ผู้ดูแลระบบ