ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

เชิญดูที่ "ลายเซ็น"
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 107,581

[1-PART] - HALO : SPARTAN ASSAULT - (CODEX) - 2014 - [FILECONDO|ONE2UP|FIREDRIVE]

Halo: Spartan Assault เป็นเกมเฮโลภาคเสริมส่วนขยายแบบเล่นคนเดียวในแนวแอ็คชั่นเดินลุยยิงมุมมอง
    เบิร์ดอายวิว ที่ถูกพัฒนามาเพื่อเล่นบนระบบปฏิบัติการวินโดวส์ 8 และวินโดวส์โฟน 8 โดยเฉพาะ เนื้อเรื่องใน
    ภาคนี้ จะบอกเล่าเหตุการณ์ช่วงรอยต่อ ระหว่างเกมเฮโลภาค 3 กับภาค 4 ซึ่งกล่าวถึงภารกิจแรก ในโปรแกรม
    Spartan Ops ของนักรบหน่วยสปาร์ตั้นหน้าใหม่จะมาแจ้งเกิดในมหาสงครามของมนุษย์กับพวก Covenant
    ผู้เล่นจะได้เลือกสวมบทเป็นทั้ง ผู้บัญชาการ "Sarah Palmer" และทหาร "Spartan Davis" ที่ต้องขึ้นยาน
    UNSC Infinity เพื่อไปปฏิบัติภารกิจ เข้าปะทะต่อสู้กับพวก Covenant ผู้รุกรานในแบบที่ไม่เคยเห็นมาก่อน,
    ในเกมจะมีภารกิจให้ผู้เล่นได้ทำ 25 มิชชั่น พร้อมด้วยชาเลนจ์ประจำสัปดาห์ และตารางคะแนน ลีดเดอร์บอร์ด
    อีกทั้งยังมี Medals และ Achievements ให้ผู้เล่นปลดล็อคมากกว่า 40 รูปแบบ
    - จาก : คลิก

FileCondo || One2Up || One2Up(2) || Uploadmass
    FireDrive || MultiUpload || UpAFile || JumBoFiles

สนับสนุนการอัพใช้ลิงค์ชุดบนครับ

FileCondo || One2Up || One2Up(2) || Uploadmass
    FireDrive || MultiUpload || UpAFile || JumBoFiles

SPIRIT BREAKER
    กล่าวขอบคุณ
    586
    ได้รับคำขอบคุณ: 246
    ไม่คิดว่าจะเอามาลง pc ขอบคุณครับ

สมัครมากด Thanks
    กล่าวขอบคุณ
    143
    ได้รับคำขอบคุณ: 415
    ขอบคุณครับ โหลดได้ เล่นได้100%

แต่ออโต้ช็อตคัทเสียนะครับ ให้เข้าเล่นที่.exeโดยตรงเลย ไปสร้างช็อตคัทเอาใหม่

:\Halo Spartan Assault\Data\HaloSpartanAssault.exe

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    4,396
    ได้รับคำขอบคุณ: 86
    เห็นในโทรศัพท์ แต่ไม่มีตังโหลด(windowsphone) ลองในคอมดีกว่า

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    60
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    ขอบคุณมากๆครับ

Less is more
    กล่าวขอบคุณ
    164
    ได้รับคำขอบคุณ: 112
    Blog Entries
    1
    ขอบคุณครับผม สุดยอด รอคอยอย่างนาน นึกว่าไม่ลง PC นะนี่

~ Scandal ~
    Nakhon Si Thammarat
    กล่าวขอบคุณ
    738
    ได้รับคำขอบคุณ: 530
    ลง pc คาดไม่ถึงว่าจะลง นึกว่าจะไม่ได้เล่นเเล้ว
    เออคือว่าเป็นแนว RTS นึกว่าแนว Shoting
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nunt77 : 5th April 2014 เมื่อ 08:33

PooPPiEASS2
    กล่าวขอบคุณ
    713
    ได้รับคำขอบคุณ: 479
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    60
    ได้รับคำขอบคุณ: 52
    Exclusive สำหรับ Win8 ส่วนคนใช้ Windows 7 ก็อดไปซินะครับ

WING41 Airforce Base
    กล่าวขอบคุณ
    612
    ได้รับคำขอบคุณ: 742
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Firegunz อ่านกระทู้
    Exclusive สำหรับ Win8 ส่วนคนใช้ Windows 7 ก็อดไปซินะครับ
    เหนใน spec requirement มันมีwindow vista, 7, 8, 8.1 นะครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    168
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    Blog Entries
    1
    ทำไมผมยิงแล้วพลังผมลดลงเรื่อยๆ อ่ะครับ

PooPPiEASS2
    กล่าวขอบคุณ
    713
    ได้รับคำขอบคุณ: 479
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ auness อ่านกระทู้
    ทำไมผมยิงแล้วพลังผมลดลงเรื่อยๆ อ่ะครับ
    เป็น Skull ครับ ตอนที่มันให้เลือกปืนมันจะมีให้เลือกอยู่ Skull ที่คุณใช้คือมันจะทำให้เวลายิงเกราะเราจะลดไปเรื่อยๆ ต้องระวังครับ

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    768
    ได้รับคำขอบคุณ: 218
    Thank You...

กล่าวขอบคุณ
    2,952
    ได้รับคำขอบคุณ: 158
    ขอบคุณนะครับ

Tags for this Thread