ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

คมเขี้ยวแห่งชีวิต !!!
    กล่าวขอบคุณ
    610
    ได้รับคำขอบคุณ: 443

ตามหามังงะเรื่องนึงครับ !

คือกำลังหามังงะโปเกมอนเก่ามากๆ น่าจะเป็นภาคแรกๆ ที่ตัวเองชื่อ เรด (มั้ง)
    แล้วก็ใช้ ฟุชิกิบานะ เป็นตัวหลัก (มั้งอีกรอบ)
    เมื่อก่อนเคยมีหนังสือการ์ตูนอยู่ แต่ตอนนี้ละลายหายไปแล้ว ฮ่าๆ
    ใครพอจำชื่อภาคได้มั้งครับจะไปหาอ่าน หรือใครมีเว็บอ่านรบกวนขอหน่อยครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Dragon อ่านกระทู้
    ผมมีครบ 42 เล่มนะ ชื่อภาคมันไม่ได้บอกไว้ หน้าปกเขียนแค่ pokemon

ผมสรุปเนื้อเรื่องให้เอาไหม
    ขอบคุณครับ แต่ผมอยากหาอ่านเองมากกว่า ย้อนความทรงจำประมาณนั้น ฮ่าๆ
    ยังไงก็ขอบคุณครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Shizuku : 23rd April 2014 เมื่อ 22:22

"Thank You"
    กล่าวขอบคุณ
    11,566
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,104
    แบบหนังสือใช่มะ Pokemon Origin ในอนิเมะ

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

!!{Falling Away}!!
    กล่าวขอบคุณ
    744
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,735
    ผมเคยอ่านอยู่นะ รู้สึกจะมี 3 ภาค แต่ตอนนี้เป็นไงบ้างไม่รู้ เนื้อเรื่องก็เหมือนในเกมเลย คันโต โจโต แล้วก็เมืองมังกรเขียวอะ(จำไม่ได้) แต่ละภาคพระเอกคนละคนกันด้วยแต่เหมือนมีตอนที่แต่ละคนมาเจอกันอยู่ ชื่อน่าจะเป็น Pokemon Adventures นะ

EDIT: กำ ไม่ได้อ่านนาน ตอนนี้มีหลายภาคเลยแฮะ 5555+

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

รู้สึกสติตัวเองไม่เต็ม
    กล่าวขอบคุณ
    21
    ได้รับคำขอบคุณ: 480
    ผมมีครบ 42 เล่มนะ ชื่อภาคมันไม่ได้บอกไว้ หน้าปกเขียนแค่ pokemon

ผมสรุปเนื้อเรื่องให้เอาไหม

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 13
    Pokemon Special ครับ ตอนนี้มี42เล่มมั้งครับถ้าจำไม่ผิดนะ

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สาวนิ่งน่ารัก!!
    กล่าวขอบคุณ
    645
    ได้รับคำขอบคุณ: 704
    ผมก็นึกว่าไอ้ภาคที่ออกช่อง 9 ที่พระเอกใช้ปิกาจู มีแก๊งร็อกเกต นั้นเป็นภาคแรกซะอีกน่ะนั้น
    มีภาคเก่ากว่านั้นอีกเร้อะ

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: