ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    888
    ได้รับคำขอบคุณ: 10,222

Cool (PC/Windows) MERCENARY KINGS : STEAM EDITION - (ALI213) [FULL GAME] [2014|220MB|FC|ONE2UP|FIREDRIVE]

Mercenary Kings: เป็นเกมที่มีรูปแบบการเล่นแบบ 2D side-scrolling ในสไตล์ Shoot’em up หรือก็คือยิงแหลกนั่นแหละ(ดูแล้วจะคล้ายๆ กับเกม metal slug ) โดยในการเ่ล่นนั้นเราจะรับภารกิจต่างๆ เพื่อเดินทางไปยังดันเจี้ยน และหลังการเคลียร์ภารกิจได้ก็จะมี NPC เพื่ออัพเกรดชุดเกราะ, สร้างอาวุธ, และอื่นๆ เพิ่มขึ้นเรื่อยๆ ซึ่งในการสร้างอาวุธ เราต้องใช้ทั้งเงิน และ วัตถุดิบ แถมยังกระสุนให้เลือกใช้มากมายหลายชิด และยังมีธาตุหลายธาตุให้เลือกเล่นตามใจชอบอีกด้วย แต่ลูกเล่นที่น่าสนใจอีกอย่างในเกมก็คือ เกมมีระบบสร้างหรือการคราฟเข้ามาเสริมด้วย ซึ่งวัตถุดิบเหล่านั้นก็หาได้จากศัตรูในแต่ละฉาก รวมไปถึงบอสภายในเกม ...แต่ส่วนที่สำคัญที่สุดก็คือ เกมนี้มีระบบ Co-Op เล่นกับเพื่อนได้ด้วยครับ [เครดิตข้อมูล: juropy.com ]

Publisher: Tribute Games
    Developer: Tribute Games Inc.
    Genre: Action, Adventure, RPG, Indie
    Language: English

About the Game:
    -----------------------------------

In this frantic 2D action game, you are part of the Mercenary Kings, the most skilled team of warriors-for-hire on Earth, but when your comrades have fallen and the fearsome forces of CLAW have seized an island-wide top secret Laboratory Base, you must do what it takes to stop them. But you're not going in unprepared! Your back-up is made of a crew of rogue geniuses and experts of their field! Able to craft & customize guns'n'blades or upgrading body armor, you've never been this ready to join the fight. Whether its solo or with friends, move out, cut down CLAW and save the world!

System Requirements:

Homepage - http://mercenarykings.com/

INFO:

MERCENARY KINGS v1.1.0.9212 (Steam Edition) - (ALI213)[อัพเดท; May 3rd, 2014] | 220.88 MB
    filecondo
    หรือ
    firedrive
    หรือ
    adrive
    หรือ
    one2up
    หรือ
    shared

โค้ด:
    รหัสแตกไฟล์: UpLOadED_Zenion@JokergameTH

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 11 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    97
    ได้รับคำขอบคุณ: 44
    ตัวเต็มชะด้วย

กล่าวขอบคุณ
    81
    ได้รับคำขอบคุณ: 61
    เยื่ยมครับตัวเต็มว่าเเต่ใช้กับเซ็ฟเก่าได้ไหมหว่า

กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 199
    เล่นตั้งแต่ยังไม่ลง steam แล้วเราก็เป็นคนแรกที่อับเกมนี้ลง joker ด้วย อยากรู้ว่าตอนนี้ ปรับ config ปุ่มได้ยังเอ่ย ?
    อยากรู้แค่นี้แหละครับ ฮ่าๆ

กล่าวขอบคุณ
    888
    ได้รับคำขอบคุณ: 10,222
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ EXTRA อ่านกระทู้
    เยื่ยมครับตัวเต็มว่าเเต่ใช้กับเซ็ฟเก่าได้ไหมหว่า
    อยู่ที่ตัว Crack ครับ ว่าเป็น Crack ตัวเดียวกันรึเปล่า ถ้าใช่ก็เล่นโดยใช้เซฟเก่าได้ ...แต่ถ้าไม่ใช่ก็ต้องหาที่อยู่ของไฟล์เซฟเก่าก่อน แล้ว Copy ไปวางในที่อยู่ของเซฟตัวใหม่ถึงจะเล่นโดยใช้เซฟเก่าได้ครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ DeMIGoD อ่านกระทู้
    เล่นตั้งแต่ยังไม่ลง steam แล้วเราก็เป็นคนแรกที่อับเกมนี้ลง joker ด้วย อยากรู้ว่าตอนนี้ ปรับ config ปุ่มได้ยังเอ่ย ?
    อยากรู้แค่นี้แหละครับ ฮ่าๆ
    ได้แล้วครับ โดยให้ทำตามนี้

1. เปิดตัวเกมขึ้นมากด Enter จากนั้นเลื่อนเคอร์เซอร์ (W A S D) ไปที่เมนู Help & Option แล้วกด Enter

2. เลื่อนเคอร์เซอร์ไปที่คำสั่ง Keyboard Mapping แล้วกด Enter

3. เลื่อนเคอร์เซอร์เพื่อทำการเลือกconfig ปุ่ม ทำได้โดยการ Enter 1 ครั้ง แล้วกดใส่ HotKey ที่ต้องการก็เป็นอันเสร็จครับ

กล่าวขอบคุณ
    688
    ได้รับคำขอบคุณ: 60
    Blog Entries
    1
    ขอบคุณมากๆครับ รอตัวเต็มมานาน เลยที่เดียว

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    19
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    รอตัวเต็มมานานแล้ว ทหารโย่วว

Tags for this Thread