ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    139
    ได้รับคำขอบคุณ: 178

Red face ใครเคยเล่น GTA 5 แล้วโดนชูนิ้วกลางใส่บ้าง ? (ขำๆ)

ผมเล่น GTA 5 บนเครื่อง xbox 360 ครับ ก็ทำภารกิจขับรถไปตามปกติ แต่ว่ามีอยู่ช่วงหนึ่งครับ ผมขับรถไปชนรถเก๋งคันนึงอย่างจัง แล้วสิ่งที่เห็นคือ เธอพูด FOCK You แล้วก็ชูนิ้วกลางใส่ ครับ 555 ถือเป็น funny moments อีกอันนะครับ ที่เคยเจอในเกม

funny moments สำหรับคยเล่นเกมนี้ที่อาจจะเจอนะครับ ก็อย่างเช่น หมามีเพศสัมพันธ์กัน ขับรถมอไซด์ชนกระเด็นไปตาย วิ่งกระโดดใส่กำแพงตาย หรือแม้กระทั่ง โดนรุมซ้อมจนตาย 555
    เป็นอะไรที่ตลกมาก สำหรับเกมนี้

ใครมีความคิดเห็นอะไรบอกกันได้เลยเน้อ

ขอบคุณครับผม

Statesman
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,515
    Blog Entries
    8
    ผมว่าไอ้ stuff พวกนี้มันมีมาตั้งแต่ภาค 4 แล้วนะครับนั่น
    ชอบกินไข่เจียว

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,530
    ได้รับคำขอบคุณ: 279
    โนดดนประจำครับ เวลาขับรถตัดหน้า หรือเดินตัดหน้ารถมัน ยังจำได้ตอนเล่นตรงด่านที่ให้วิ่งเเข่งกับเมียผมวิ่งรัวๆจนเป็นลมล้มไปหลายรอบเลย ฮามากเกมนี้

ชอบกินผักเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    353
    ได้รับคำขอบคุณ: 618
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bankcoxzaza อ่านกระทู้
    โนดดนประจำครับ เวลาขับรถตัดหน้า หรือเดินตัดหน้ารถมัน ยังจำได้ตอนเล่นตรงด่านที่ให้วิ่งเเข่งกับเมียผมวิ่งรัวๆจนเป็นลมล้มไปหลายรอบเลย ฮามากเกมนี้
    โนดดนประจำครับ โดนประจำหรือ ผมเข้าใจถูกปะ

I have a grenade ho ho ho
    กล่าวขอบคุณ
    139
    ได้รับคำขอบคุณ: 364
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ NNP9MR อ่านกระทู้
    โนดดนประจำครับ โดนประจำหรือ ผมเข้าใจถูกปะ
    อย่าไปทักเขาสิ ท่าน

きょすけ
    กล่าวขอบคุณ
    650
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,125
    เจอบ่อยครับ ใครเล่นก็เจอบ้างที่มีลงรถไปต่อยด้วย 5555

กล่าวขอบคุณ
    175
    ได้รับคำขอบคุณ: 615
    ในออฟไลไม่เท่าไหร่มันชูตามสคริป แต่มันมีอยู่ช่วงนึงที่ผมเล่นออนไลเเล้วจอดลงไปเเต่งตัวอยู่เสร็จเเล้วกำลังขึ้นรถเห็นมีคนอื่นขับรถมาจอดข้างๆตอนเเรกไอเราก็ว่าเอาเถอะตายเดี๋ยวเกิดใหม่อยู่เเล้ว lol กลายเป็นว่ามันชูนิวกลางใส่ทั้งรถเลยเป็นรถกระบะละภาคนี้กระบะไม่ได้นั่งได้แค่ 2 คนด้วยมันนั่งท้ายกระบะได้ฮามากแต่เวลาคว่ำนี้ฮากว่าไอคนในรถปลอดภัยนะแต่ไอที่นั่งข้างหลังนี้เหินกันหมด

กล่าวขอบคุณ
    1,153
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,766
    ไม่รู้มีใครเคยเจอซอมบี้มั๊ย ผมเคยเจอนะ 555

กล่าวขอบคุณ
    175
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ peacepe2 อ่านกระทู้
    ไม่รู้มีใครเคยเจอซอมบี้มั๊ย ผมเคยเจอนะ 555
    นักแสดงครับ

กล่าวขอบคุณ
    89
    ได้รับคำขอบคุณ: 101
    ผมเคยเจอ ไมเคิ้ลแยกร่างได้

กล่าวขอบคุณ
    112
    ได้รับคำขอบคุณ: 113
    ผมไม่รู้ ผมชูนิ้วกลางใส่คนอื่นอยางเดียว 5555 5 5 ชูเสร็จยิงทิ้ง
    [ชูนิ้วกลาง-เลือกอาวุธเป็นหมัดขณะขับรถ แล้วกดยิง]
    THE IMP'

กล่าวขอบคุณ
    1,153
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,766
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Patrenko อ่านกระทู้
    นักแสดงครับ
    ผมนึกว่าซอมบี้จริงนะหน่ะ กลัวโดนกัด เลยจัดซ่ะ.....

加藤 恵 ~Katō Megumi~
    อาศัยอยู่กับ Kato
    กล่าวขอบคุณ
    76
    ได้รับคำขอบคุณ: 448
    Blog Entries
    1
    ผมไปมองหน้านักกล้ามที่อยู่ ตรงชายหาด แล้วมันมารุมผมหมดเลย ไม่แน่ใจเป็นเพราะว่าหน้า travor มันกวนสันเท้า หรือเปล่า 555
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Noname1 : 13th May 2014 เมื่อ 21:32
    Road to Trophy Hunter

กล่าวขอบคุณ
    56
    ได้รับคำขอบคุณ: 365
    ผมก็โดนบ่อยน่ะ 55555 แต่ผมก็ลงไปต่อยมัน แต่ส่วนมากชอบขี่มอไซค์ไปโชว์ใส่คนอื่นแล้วมันก็ตามต่อย
    Jizz In My Pants

กล่าวขอบคุณ
    175
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Noname1 อ่านกระทู้
    ผมไปมองหน้านักกล้ามที่อยู่ ตรงชายหาด แล้วมันมารุมผมหมดเลย ไม่แน่ใจเป็นเพราะว่าหน้า travor มันกวนสันเท้า หรือเปล่า 555
    ได้โหลดเเพทรึเปล่าครับ เพราะตอนเกมส์ออกใหม่ๆเราไปยืนใกล้ NPC ตัวไหนไม่ว่าจะผู้หญิงหรือคนเฒ่าสักพักมันจะเขม่นเราเเล้วก็กระทืบเลย

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 109
    ผมลองแค่
    - เบิ้นเครื่องใส่คันข้างๆบางคันจะขับเร็วขึ้นเหมือนอยากแข่ง บางคันก็จะลงมาแล้วยิงเรา
    - ชูนิ่้วกลางใส่นานๆ อาจโดนยิงทิ้งได้
    - บีบแตรค้างไว้นานๆ โดนยิงทิ้งเช่นกัน
    - เบิรน์ยางนานๆ ยางระเบิด
    PC : Intel core i5-4440 + CoolerMaster V8GTS / GTX 760 OC / Asrock H87m / HyperX 8Gb / Thermaltake Chaser A31

18. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: