ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

" Waiting for The End "
    " In Heart who love us "
    กล่าวขอบคุณ
    1,285
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,983
    http://www.techxcite.com/topic/6697/...axy+Tab+10.1!/

http://www3.pantip.com/cafe/mbk/topi...T10962378.html

มันชอบขี้ฟ้อง อ้ะะะะะะ เนี้ยอ่ะนะที่ว่า Samsung ก้อบนักก้อบหนา ลองไปดูกัน - -"
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย vasanchai : 25th September 2011 เมื่อ 09:22

プレイステーション
    กล่าวขอบคุณ
    128
    ได้รับคำขอบคุณ: 56
    ไม่เล่นมันทั้งคู่ แต่เราเล่น

Sony Ericsson

ชัดๆไม่ขึ้นกับฝ่ายใด

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สาวนิ่งน่ารัก!!
    กล่าวขอบคุณ
    645
    ได้รับคำขอบคุณ: 704
    คนไทยซิน่ะ

ฮะฮะ

ไม่ขอว่าคนอื่นแต่ขอว่าตัวเราเอง

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    1,681
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    ทั้ง apple ทั้ง samsung มีทั้งข้อดี-ข้อเสีย มันอยู่ที่เราเลือกใช้ให้เหมาะกับตัวเราที่สุด

กล่าวขอบคุณ
    51
    ได้รับคำขอบคุณ: 14
    พี่จีนสบาย กัดกันไปเถอะเดี๋ยวพี่จัดให้รับรองเนียน

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    แล้วแอปเปิ้ลมันดีกว่าซัมซุงตรงใหนวะ OSมันคนละอย่างกันแล้วว่าลอกเลียนแบบกันตรงใหนวะสาด พูดมั่วๆๆนี่หว่า

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    ฤาจะดราม่า...
    Wupload ฝากไฟล์ 1000 ดาวน์โหลด = $12 - $40
    http://www.wupload.com/referral/affiliate/140403 (สมัครต่อจากผมได้รับเงินตามปกติ เมล์มามีเว็ปบอร์ดแจกให้)

きょすけ
    กล่าวขอบคุณ
    650
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,125
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ vasanchai อ่านกระทู้
    http://www.techxcite.com/topic/6697/...axy+Tab+10.1!/

http://www3.pantip.com/cafe/mbk/topi...T10962378.html

มันชอบขี้ฟ้อง อ้ะะะะะะ เนี้ยอ่ะนะที่ว่า Samsung ก้อบนักก้อบหนา ลองไปดูกัล
    แล้วเกี่ยวกับ ก๊อป ตรงไหน ถ้ามันไม่จริง ศาล ก็ตัดสินเอง ภาษาไทย น่ะ ใช้ให้ถูกต้องด้วย เห็นขัดหูขัดตา - -'' จงใจเกินไปละ

╰☆╮╰☆╮╰☆╮╰☆╮╰☆╮
    สิงอยู่ในเมะฮาเร็มทั่วๆไป =w=b
    กล่าวขอบคุณ
    239
    ได้รับคำขอบคุณ: 303
    เอากันเข้าไป ทีนี้เวลาวางขายสงสัยจะประเทศละยี่ห้อละม้าง

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 30
    อะไรก็ได้ที่โทรได้อ่ะ ใช้โทรหาแม่หาพ่อหาแฟนหาเพื่อน พอละ อิ่มใจกว่าเยอะ
    นึกแล้วว่าพวกคุณต้องผ่าน

12. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    600
    ได้รับคำขอบคุณ: 83
    มันก็คงแล้วแต่ที่ใครที่มันละครับ แบบนี้ก็เป็นนึ่งในวิธีที่จะทำให้มี วิทยาการใหม่ๆออกมาอีกแน่ มันเกิดการแข่งขันกันอะละครับ
    ไม่แน่ apple อาจเอาWirelessออกแล้วเปลี่ยนมาใช่ เทคโนโลยีใหม่ๆที่มันคิดขึ้นมาใหม่เองก็ได้นิครับ สู้ๆ ก็แค่ประเทศเดียว

กล่าวขอบคุณ
    394
    ได้รับคำขอบคุณ: 173
    เราว่าไม่น่าจะมาเถียงกันเลยอะ
    ไร้สาระ ของใครดีก็ใครอันนั้นแหละ เหมือน xbox360 กับ ps3 แหละ ว่านู้นว่านี่ เขาไป
    สุดท้ายเกมออกมา ก็ของมัน เอาไป แดร๊กหมดเลย

ผมว่า พวกนี้น่าจะสู้กัน แบบ ใครขายได้เยอะกว่าจะดีกว่ามานั่ง ฟ้องกันแบบนี้นะ ไอคนที่รอมานาน ก็ได้บ้างไม่ได้บ้าง

ถ้าเป็นผมนะจะให้ฟรีๆ Samsung หรือ Apple ก็รับขว้าไว้ก่อนอะ
    ห้าๆๆๆ
    ปล.ความคิดส่วนตัว อย่าถือสาเลยนะ
    ID=Assassin's Creed Revelations300฿ เพิ่งเล่นไปไม่เท่าไหร่

กล่าวขอบคุณ
    10,948
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,350
    สาวก Nokia จ้า

Y U NO...
    กล่าวขอบคุณ
    881
    ได้รับคำขอบคุณ: 747
    จอขาวดำเมพสุดแล้ว...

กล่าวขอบคุณ
    89
    ได้รับคำขอบคุณ: 847
    ผมชอบ apple นะ จะมาว่ากันก็ไม่ได้ ความชอบส่วนตัวมันห้ามกันได้ที่ไหน

Change is not good
    กล่าวขอบคุณ
    435
    ได้รับคำขอบคุณ: 571
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nanatsukung อ่านกระทู้
    อะไรไม่รู้ แอปเปิ้ลชอบมั้ย ผมก็ชอบนะ ชอบของทุกอย่างที่มันออกมาเลยล่ะ

แล้วมันอะไรกันนี่ เทคโนโลยีมันก็ต้องพัฒนากันไปเรื่อยๆ จะมีมาใส่กันบ้างมันแปลกตรงไหน

Window 8 มี app เหมือนแอปเปิ้ล เค้ายังไม่ว่าเลย ฮ่าๆๆ

เห็นด้วยครับ ไม่ชอบก็ไม่ต้องซื้อ แล้วไม่ต้องไปว่าเค้าด้วย
    เป็นอะไรกัน ชอบเอามาเปรียบเทียบกันอยู่นั่นล่ะ ตั้งกะแบทเทิ้ลฟิลกะคอลออฟดิวตี้และ ฮ่าๆ

ภาษาวิบัติเยอะนะเรานะ เค้า = เขา หมั่นเขียนให้มันถูกบ่อยๆเดียวก็ชินไปเอง

กล่าวขอบคุณ
    106
    ได้รับคำขอบคุณ: 105
    ถ้าผมมีรายได้เป็นของตัวเองนะครับ ผมจะซื้อทั้ง iphone กับ s ii มารีวิวให้ดูเลยนะครับ
    ปล.เลิกดราม่ากันได้แล้วนะครับ ใครก็ได้พาออกทะเลที
    Smart people always do something smart. Stupid people always do something stupid.
    The only way to do some thing smart is don't do anything stupid.

ชอบเธอเป็นชีวิตจิตใจ
    สักแห่งบนโลกใบนี้
    กล่าวขอบคุณ
    100
    ได้รับคำขอบคุณ: 146
    ท่าทางเรื่องนี้จะยาวว
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย wvhlyf : 25th September 2011 เมื่อ 10:59
    ถ้าผมผิดอะไรก็ขอโทษด้วยครับ

กล่าวขอบคุณ
    22
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    apple ไม่เคยฟ้องพี่จีนบ้างหรอ IPhone 5 ยังไม่ออกมาเลย มีใช้กันแล้วของจีนอ่ะ ส่วน Samsung ผมมองว่าของเขาก็ดีนะ แล้วอีกอย่างเขาก็ยังผลิตชิ้นส่วนให้ Apple ด้วย ซึ่งถ้าเกิด Samsung ไม่ผลิตให้แล้ว Apple ก็คงได้รับศึกหนักแน่หละ เพราะเกือบทั้งหมด Samsung ผลิตให้

กล่าวขอบคุณ
    41
    ได้รับคำขอบคุณ: 202
    ที่จริงผมไม่ใช่พวก racism นะแต่สำหรับเกาหลีนี่โครตเกลียดจริงๆ โปรดัคอะไรก็ตามจะไม่ซื้อของประเทศนี้ น่าเศร้าเหลือเกินที่วัยรุ่นไทยปกป้องกันอยู่ได้ ใครสนใจก็ลองหาข้อมูลดูละกัน เรื่องละเมิดลิขสิทธ์มันไม่แพ้จีนเชียวหละ

กล่าวขอบคุณ
    2,584
    ได้รับคำขอบคุณ: 74
    ผมว่า...แค่ออกตัวว่าชอบค่ายไหนๆมันก็ยังพอได้นะ คงไม่มีดราม่าเกิดขึ้นถ้าไม่มีพวกที่ออกมาด่าอีกฝ่ายก่อน..

แล้วนิสัยคนไทย(ตามบอร์ดทั่วไป)ถ้าอะไรที่เราชอบโดนด่าก็ด่ากลับ เหมือนๆกับพวกที่บ้าดาราเกาหลีใน youtube นั่นแหละ(แต่พวกนี้ก็ออกเเนวเกรียนนิดๆ เพราะชอบด่านักร้องที่เป็นคนไทยด้วยกันเอง[ไม่รักประเทศตัวเองแล้วจะให้ใครมารัก{วะ?}])สุดท้ายก็คือ"ดราม่า"ด่ากันไปด่ากันมานั่นแหละ...

- [ The Gang ] -
    กล่าวขอบคุณ
    2,192
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,144
    มี iphone แต่อยากเปลี่ยนเป็น Galaxy S2 มาก

กล่าวขอบคุณ
    20
    ได้รับคำขอบคุณ: 24
    Spec iphone มันเอามาเทียบกับ พวก galaxy s ขึ้นไปไม่ได้อยู่แล้วครับ คนเ่นเป็นเขาก็จะรู้ๆกันดี

26. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

- [ The Gang ] -
    กล่าวขอบคุณ
    2,192
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,144
    เห้อ iphone4 สู้ S2 ไม่ได้แล้ว แค่จอกินขาดแล้ว

กล่าวขอบคุณ
    138
    ได้รับคำขอบคุณ: 16
    ต่างคนต่างความคิดน่ะน้า
    แต่ก็อย่างที่ rep บนๆว่า
    "ไม่ชอบก็ไม่ต้องซื้อ"