ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Hank Williams
    กล่าวขอบคุณ
    18,706
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,004

Talking L.A. Noire: ชาว PC อาจจะได้เล่นกันซักที

หลังจากที่ได้ปล่อยลงให้เล่นกันในฝั่งคอนโซลมาแสนนาน จนกระทั่ง Rockstar ก็วางแผนที่จะนำมาลง PC ด้วยซึ่งก็ผ่านมานานพอสมควรแล้วที่มีข่าวนี้ออกมา จนในที่สุดเวลาผ่านพ้นไปก็มีข่าวใหม่ๆ เรื่องของกำหนดการวางจำหน่ายปล่อยออกมาสักที...

ย้อนกลับไปด้านตัวเกม L.A. Noire เป็นเกมแนวสืบสวนสอบสวน (รสชาติของแอคชั่นก็มีให้คุณแน่นอน) สร้างโดย Team Bondi ส่วนทางฝั่ง PC จะได้ Rockstar Leeds มาทำให้ในธีม Noire แบบที่ Rockstar ชอบหากิน (เล่นกับ GTA มาหลายภาคด้วยแนวนี้นั่นแล) ด้วยการวางเนื้อเรื่องบนโลกหลังสงครามโลกครั้งที่ 2 ปี1947 ที่มี Cole Phelps วีรบุรุษจากสงครามมารับเป็นพระเอกทำงานเป็นตำรวจ ณ นครลอสแองเจลิส ณครแหล่งรวมของคดีมากมายในขณะนั้น... ไม่ใช่มีแค่คดีที่สมมุติขึ้นนะครับ คดีที่เคยเกิดขึ้นจริงก็มีนำมาใส่ในเกมด้วยเช่นกัน...

อีกเรื่องที่น่าสนใจของเกมนี้คือการแสดงสีหน้าของตัวละครในเกมที่ทำออกมาได้ดีอย่างมาก โดยใช้เทคโนโลยี "MotionScan" ซึ่งเป็นการใช้กล้องกว่า 32 ตัวถ่ายทุกการแสดงออกบนใบหน้าของนักแสดง จะทำให้คุณได้เห็นความสมจริงของอารมณ์ตัวละครที่โลดแล่นบนโลกของเกมที่หาไม่ได้ที่ไหนอีกแล้วแน่นอน... แค่นั้นไม่พอท่าทางของตัวละครในเกมก็ยังจะได้ระบบ "Motion Capture" มาจัดการอีก ทำให้แอคชั่นของตัวละครออกมาเหมือนมนุษย์จริงๆ ขึ้นอีกหลายเท่า... นักแสดงในเกมนี้ไปแสดงหนังได้เลยขอบอก

เบื้องหลังการถ่ายทำ

ซึ่งวันวางจำหน่ายที่เป็นข่าวออกมาคือราวๆ เดือน พฤศจิกายนครับผม มาในแพคเกจชื่อว่า ‘Complete Edition’ กันเลยทีเดียว...น่าจะต่างจากคอนโซลพอควรเลยหล่ะมั้ง...

Credit:: Bishounen @DKS
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย bigbang06 : 25th September 2011 เมื่อ 13:36

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    90
    ได้รับคำขอบคุณ: 84
    เหมือนภาพจะสวยกว่า คอนโซล ^ ^
    G4560 + GTX 1060 6 GB + Ram 8 GB + Win 10 Pro

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    111
    ได้รับคำขอบคุณ: 503
    ถ้ามีใครเลียนแบบเกมนี้บ้าง แล้วจับคนร้ายที่ก่อคดีได้จริง สาธุ ลงข่าวแก้ต่างให้ ค่ายนี้ด้วยเถิด

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 6 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 26
    หนูจะซื้อแผ่นแท้เลยแหละ (PC)

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ติด INTERNET เป็นชีวิต
    ที่ๆมี JOKERGAME
    กล่าวขอบคุณ
    18,704
    ได้รับคำขอบคุณ: 313
    Blog Entries
    3
    ทำกระทู้ได้สวย

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    342
    ได้รับคำขอบคุณ: 285
    เกม Rockstar ไม่พลาดแน่นอน

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 194
    Blog Entries
    2
    น่าจะมาได้ซักทีแล้วพี่น้อยวงพรู ผมรออยู่ ฮ่าๆๆๆ

กล่าวขอบคุณ
    150
    ได้รับคำขอบคุณ: 952
    ขอให้มีข่มขื่นเถ๊อะ 55

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    293
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    กำลังรออยู่เลยครับ
    เห็นของคอนโซลแล้วอยากเล่นมาก ๆ เพราะที่บ้านมีแต่ PC =='

กล่าวขอบคุณ
    458
    ได้รับคำขอบคุณ: 449
    อยากเล่นแล้วๆ
    รอไม่ไหวแล้วนะเนี่ย 5555

กล่าวขอบคุณ
    1,755
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,900
    ผมลองอ่านหนังสือ "คู่มือจับโกหก"ของ david j. lieberman เเล้วไปเล่นเกม L.A Noire พนันได้คุณจะเป็นเเชมป์เกมนี้เลย กลายโคตรพ่อสายสืบเลย 55

ป.ล ใครที่เล่นเกมนี้เบื่อมาตบผมได้เลย เกมนี้สนุกมาก

Skrillex !

16. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 22
    เกมส์โหดป่ะหนิ เดี๋ยวพี่เขาแบนกันอีก-*-

น่าเล่นดี ชอบเกมส์ค่ายนี้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    75
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,279
    ลง mod คอมคงระเบิด สินะ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    อย่างว่า เดียวนี้ PC เป็นลูกเมียน้อยไปแว้ว

กล่าวขอบคุณ
    2,308
    ได้รับคำขอบคุณ: 954
    เท่าที่ผมลองเล่นมา มันก็ไม่ต่างอะไรกับคอนโซลมากนะ

กล่าวขอบคุณ
    201
    ได้รับคำขอบคุณ: 144
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ NaZi_BF3 อ่านกระทู้
    เท่าที่ผมลองเล่นมา มันก็ไม่ต่างอะไรกับคอนโซลมากนะ
    มันยังไม่ออกพีซี และรู้ได้ไงครับ ว่ามันไม่ต่างกับคอนโซล

Avalanche's Fanboy
    กล่าวขอบคุณ
    574
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,138
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ NaZi_BF3 อ่านกระทู้
    พูดยังกะออกแล้ว
    ว่าแต่พระเอกนี่แสดงเรื่องอะไรมาก่อนเปล่า หน้าคุ้นมากๆ

We! Love Jokergameth
    กล่าวขอบคุณ
    362
    ได้รับคำขอบคุณ: 179
    ดีครับ ข่าวดีจริงๆ เห็นแล้วอยากเล่นเลย ^0^ ช่วงนี้ยิ่งไม่มีเกมส์เล่นอยู่ด้วย -.-
    Intel i5-3570K // ASUS P8Z77-M // Gigabyte R9-280X WindForce OC // Kingston 8GB (4x2) // XFX Pro 650W Core Edition // Cooler Master Hyper 212 EVO

I miss you Christina :(
    Jokergame[TH],Khothai.
    กล่าวขอบคุณ
    158
    ได้รับคำขอบคุณ: 256
    ภาพโคดสวยยอะ Rockstar ทำหน้าคนได้เหมือนจิงที่สุดเลย ในความคิดผมนะ

กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 29
    เฮ้ย!! ได้ลองจากไหนวะ ของ pc อ่ะ เกมส์ยังไม่ออกเลย แม้แต่ตัวเกมส์ตามเว็บบิทยังไม่มีเลย พี่ท่านนั้งไทม์แมทชีนไปเล่นในอนาคตเรอะ!!

゙_♥ ภาพที่ตรงหน้าฉันคือเธอ ที่เดินจับมือฉันข้างกันไป ^^''~
    กล่าวขอบคุณ
    750
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,824
    รออยู่เกมนี้ แนวนี้น่าเล่นมาก ยิ่งมีระบบ MotionScan สุดจ๊าบ ไม่พลาดแน่นอน

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Zidane อ่านกระทู้
    พูดยังกะออกแล้ว
    ว่าแต่พระเอกนี่แสดงเรื่องอะไรมาก่อนเปล่า หน้าคุ้นมากๆ
    คุณตำรวจใน SAW 7 ไงครับ

Yeah Toast! xD
    Inside The Waffle
    กล่าวขอบคุณ
    1,785
    ได้รับคำขอบคุณ: 997
    จะได้เล่นนักสืบPhelpเเล้วววว!!!!!!!!!! อ๊ากกกกก!!!!!!!!

THE HULK
    กล่าวขอบคุณ
    17,066
    ได้รับคำขอบคุณ: 484
    FAIL !!!

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 44
    ไหนเอาแผ่นมาให้ข้าพเจ้ายืมหน่อยซิ

กล่าวขอบคุณ
    734
    ได้รับคำขอบคุณ: 214
    ถ้ามีmodเทคเจอร์แบบGTAมันจะขนาดไหนนั่น