ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    888
    ได้รับคำขอบคุณ: 10,222

Cool [PC/Windows] SHADOWS : HERETIC KINGDOMS (Steam Early Access) - เกมแอ็คชั่นแนวเกม Diablo ในธีม Dark-Fantasy!!! [2014|1GB|ONE2UP|MIXTURE|D4S]

HERETIC KINGDOMS - SHADOWS: เป็นเกมแนว Action / RPG ที่รูปแบบมุมมองและการเล่นคล้ายกับเกม Diablo ซึ่งเกมนี้นับเป็นเป็นภาคต่อของเกม Kult: Heretic Kingdoms เกม Action-RPG จากปี 2005 โดยธีมของเกมจะเป็นธีมแบบ Dark Fantasy ซึ่งต่างจากเกมอื่นๆ ตรงที่เราจะไม่ได้เล่นเป็นมนุษย์ หรือกลุ่มนักรบแห่งแสงตระกูลต่างๆ แต่ผู้เล่นนั้นจะได้รับบทเป็น "เจ้าปีศาจผู้กลืนกินวิญญาณ" ที่ออกมาต่อสู้กับภัยร้ายครั้งใหม่ที่เตรียมคุกคามทำลายโลก โดยในการเล่นนั้นเราสามารถสลับไปมาระหว่างมิติธรรมดาและมิติแห่งความมืดได้ และนอกจากการบังคับเจ้าปีศาจแล้วผู้เล่นยังสามารถบังคับเพื่อนร่วมทีมคนอื่นได้อีก 3 คน โดยทีมพัฒนาโฆษณาไว้ว่าตัวเกมจะเต็มไปด้วยทางเลือกต่างๆ ซึ่งส่งผลอย่างแท้จริง รวมไปถึงระบบการต่อสู้ที่จำเป็นต้องวางแผนไ่ม่ใช่กระหน่ำคลิ๊กศัตรูเพียงอย่างเดียวครับ [เครดิตข้อมูล: gamingdose.com ]

Publisher: bitComposer Games
    Developer: Games Farm
    Genre: Action, RPG, Early Access
    Language: English

About the Game:
    -----------------------------------

Shadows: Heretic Kingdoms is the next chapter of the Heretic Kingdoms saga. The Action-RPG is produced by Games Farm and published by bitComposer Games for release in Q4 2014. Set a few years after the events of Kult: Heretic Kingdoms, players are caught up in a terrible conspiracy and propelled upon an epic journey through a world of dark fantasy. Epic battles and unexpected plot twists await those brave enough to rise to the challenge! Take control of the Devourer, a demon that swallows the souls of the dead and brings them back into the mortal realm as puppets. But is the demon their master – or their servant?

Key Features:
    -----------------------------------

- Play a dark hero who is more than just one character
    - Wander between the normal world and the shadow world
    - Use the shadow world to solve complex puzzles
    - Keep building your character
    - Experience an incomparable, dark universe
    - Make decisions that affect the game world around you
    - Collect items to adequately equip your character
    - Devour the souls of your enemies to gain strength
    - Complete numerous quests

System Requirements:

Homepage - http://www.shadows-game.com/

INFO:

SHADOWS : HERETIC KINGDOMS (Steam Early Access) v1.0.0.4608 - (ALI213) [อัพเดท; June 13th, 2014] | 1.26 GB
    Part1 | Part2 | Part3
    หรือ (Drop4shared)
    หรือ (Yandex)
    หรือ (Mixture)

*หมายเหตุ*
    1. ลิ้งค์ Mixture, ลิ้งค์ yandex , ลิ้งค์ Drop4shared และลิ้งค์ one2up สามารถสลับ Part ดาวน์โหลดแทนกันได้ครับ แต่เวลาแตกไฟล์จะต้องตั้งชื่อไฟล์ให้ตรงกันและต้องเรียงลำดับ Part ให้ถูกต้อง
    2. ถ้าแตกไฟล์ Part ไหนเสียสามารถซ่อมแซมได้ เพราะผมใส่ Rar Recovery Records เอาไว้ 10%
    3. สำหรับท่านที่ดาวน์โหลดไฟล์จากเว็บ one2up ให้ทำการเปลี่ยนชื่อไฟล์โดยเรียงตามลำดับให้ตรงกับที่ระบุไว้ เช่น aaa.part01.rar, aaa.part02.rar, aaa.part03.rar, aaa.part04.rar, ... หรือ bbb.part01.rar, bbb.part02.rar, bbb.part03.rar, bbb.part04.rar ... (ทั้งนี้เพื่อป้องกันความสับสน แนะนำให้ทำการเปลี่ยนชื่อก่อนทำการดาวน์โหลดครับ )
    4. ในการจะตั้งชื่อไฟล์จากเว็บ one2up จะต้องเรียงลำดับการตั้งชื่อ part ให้ถูกต้อง ไม่เช่นนั้นจะแตกไฟล์ไม่ได้ ตัวอย่างเช่น ดาวน์โหลดไฟล์ part3.rar มา แต่ตั้งชื่อเป็นไฟล์ part10.rar แบบนี้จะไม่สามารถแตกไฟล์ได้ครับ (>>>>**Click**วิธีการเช็คว่าไฟล์ที่ดาวน์โหลดมาเป็น Part ที่เท่าไหร่<<<<)
    5. ถ้าเป็นไปได้ช่วยกลับมาคอมเม้นซักหน่อย จะขอบคุณมากครับ

SHADOWS : HERETIC KINGDOMS - Update and Crack เวอร์ชั่น 1.0.0.4612 - [เฉพาะตัวอัพเดทและแคร๊กเท่านั้น] {แพทอัพเดท; June 14th, 2014} | 7.06 MB
    rghost || drop4shared || one2up || firedrive

**หมายเหตุ** ให้ก็อบตัวไฟล์ทั้งหมดในโฟลเดอร์ Update ไปไว้ในโฟลเดอร์ลงเกม จากนั้นก็อบ Crack ไปวางทับก็เป็นอันเสร็จ สามารถเล่นได้เลยครับ

SHADOWS : HERETIC KINGDOMS - Update and Crack เวอร์ชั่น 1.0.0.4619 - [เฉพาะตัวอัพเดทและแคร๊กเท่านั้น] {แพทอัพเดท; June 19th, 2014} | 21.92 MB **แพทอัพเดทล่าสุด**
    rghost || drop4shared || mixture || firedrive

**หมายเหตุ**
    1. จะต้องไล่เรียบลำดับอัพเดท 1.0.0.4612 ก่อนลงอัพเดทตัวนี้
    2. ให้ก็อบตัวไฟล์ทั้งหมดในโฟลเดอร์ Update ไปไว้ในโฟลเดอร์ลงเกม จากนั้นก็อบ Crack ไปวางทับก็เป็นอันเสร็จ สามารถเล่นได้เลยครับ
    3. เข้าไปดูรายละเอียดการแก้ไขบั๊กของแพท 1.0.0.4619 ได้ที่ลิ้งค์นี้ >>>http://goo.gl/2yDtlj <<<

โค้ด:
    รหัสแตกไฟล์: UpLOadED_Zenion@JokergameTH
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Zenion : 20th June 2014 เมื่อ 06:38 เหตุผล: อัพเดทเพิ่มแพท Update และ Crack เวอร์ชั่น 1.0.0.4619 (แพทอัพเดท; 19/มิ.ย./2014)

กล่าวขอบคุณ
    90
    ได้รับคำขอบคุณ: 105
    น่าเล่นดีครับ

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ทำไมผมลงไม่ได้T^T

กล่าวขอบคุณ
    888
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ beerleozzz อ่านกระทู้
    ทำไมผมลงไม่ได้T^T
    ไม่ต้องติดตั้งลงเครื่อง แตกไฟล์เสร็จเข้าเล่นได้เลยครับ

กล่าวขอบคุณ
    999
    ได้รับคำขอบคุณ: 373
    Blog Entries
    2
    อ่า โทดนะครับ คืออยากถามเรื่อง crack นี่ต้องลงไหมครับ ผมลองเข้าแบบไม่ใช้ crack ก็เข้าได้นะครับ

กล่าวขอบคุณ
    888
    ไม่ต้องลง Crack เพิ่มครับ

ที่ผมแนบ Crack ของ 3DM ไปด้วยเพราะว่า เผื่อกรณีที่ Crack ของ ALI213 มีปัญหาจะได้ใช้ลงแก้ไขแทนได้ครับ

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

:: Alone ::
    กล่าวขอบคุณ
    1,947
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,512
    เล่นได้ 100 %

ปล.ตอนแรกตกใจ นึกว่าจะเล่นไม่ได้สะแล้วครับ ผมต้องปรับแบบ ไม่เต็มจอถึงจะเล่นได้ พอมีวิธีเล่น แบบ เต็ม ได้มั้ยครับ เล่น แบบ ไม่เต็มลำบากมากครับมองไม่เห็นข้างล่าง

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    155
    ได้รับคำขอบคุณ: 86
    เยี่ยมครับผม ขอบคุณครับ
    ความโกรธ จะทำให้คุณไปในที่ๆคุณไม่ควรไป ความเกลียด จะทำใหัคุณเป็นในสิ่งที่คุณไม่ควรเป็น

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    888
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ leonskey อ่านกระทู้
    เล่นได้ 100 %

ปล.ตอนแรกตกใจ นึกว่าจะเล่นไม่ได้สะแล้วครับ ผมต้องปรับแบบ ไม่เต็มจอถึงจะเล่นได้ พอมีวิธีเล่น แบบ เต็ม ได้มั้ยครับ เล่น แบบ ไม่เต็มลำบากมากครับมองไม่เห็นข้างล่าง
    ขอบคุณที่ยืนยันให้ครับ

...ถ้าต้องการเล่นแบบเต็มจอให้ลงตัวอัพเดท 1.0.0.4612 ที่ผมอัพเดทเพิ่มให้ที่โพสแรก น่าจะแก้ไขบั๊กนี้ได้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    90
    ผมก็เล่นแบบเต็มจอไม่ได้เหมือนกันครับ อัพเดทแล้วก็ยังเล่นเต็มจอไม่ได้ แต่แบบไม่เต็มจอ เล่นได้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    155
    ได้รับคำขอบคุณ: 86
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jar32402 อ่านกระทู้
    ผมก็เล่นแบบเต็มจอไม่ได้เหมือนกันครับ อัพเดทแล้วก็ยังเล่นเต็มจอไม่ได้ แต่แบบไม่เต็มจอ เล่นได้ครับ
    ผมเคยเจอกับหลายๆเกม เล่นเต็มจอไม่ได้ ไม่เต็มจอถึงจะเล่นได้ พอปรับเต็มจอแล้วจอดำเลย เปลี่ยนวินโดว์ตัวใหม่ หายแล้ว ครับ เก็บไว้ลองครับ เอาเป็นทางเลือกสุดท้าย
    ความโกรธ จะทำให้คุณไปในที่ๆคุณไม่ควรไป ความเกลียด จะทำใหัคุณเป็นในสิ่งที่คุณไม่ควรเป็น

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    888
    เกมนี้ยังอยู่ในช่วงพัฒนาอยู่ครับ ยังมีบั๊กเยอะอยู่ (โดยเฉพาะในตัวเกมแพทแรกๆ อย่างนี้)

อาการเล่นเต็มจอไม่ได้เป็นหนึ่งในบั๊กเหล่านั้น ต้องใจเย็นรอแพทแก้จากทาง Dev จนกว่าตัวเกมจะมีความเสถียรมากกว่านี้ครับ (ถ้าลงแพทนี้ยังแก้ไม่ได้ ก็ต้องรอแพทอัพเดทตัวต่อๆ ไปครับ )

♥~โลกแห่งเกมส์~♥
    กล่าวขอบคุณ
    248
    ได้รับคำขอบคุณ: 43
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    888
    อัพเดทแพท 1.0.0.4619 (แพทอัพเดท; 19/มิ.ย./2014)

โค้ด:
    Update - History:
    ===========================================================

### Functionality update for Shadows: Heretic Kingdoms (1.0.0.4619) ###
    เข้าไปดูรายละเอียดการเปลี่ยนแปลงที่ลิ้งค์นี้ >>> http://goo.gl/2yDtlj <<<

กล่าวขอบคุณ
    165
    ได้รับคำขอบคุณ: 483
    ขอบคุณครับ กำลังหาเกมส์เล่นแก้เบื่ออยู่พอดี

Shy Man
    กล่าวขอบคุณ
    123
    ภาพสวยดี
    i7 4770K Corsair h100i ASROCK Z97 Extreme4 Corsair Vengeance Pro Blue 16GB Palit GTX 1060 SJS 850W Seasonic M12II

♥~โลกแห่งเกมส์~♥
    กล่าวขอบคุณ
    248
    ขอบคุณมากๆครับ

กล่าวขอบคุณ
    205
    ได้รับคำขอบคุณ: 215
    มารับไปหล่ะครับ

กล่าวขอบคุณ
    336
    ได้รับคำขอบคุณ: 21
    Blog Entries
    1
    ขอลองก่อนนะครับ ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    92
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ขอบคุณมากครับ ลองโหลดไปเล่นละ สนุกดีครับ

กล่าวขอบคุณ
    17
    ผมลงถึงอัพเดทล่าสุด แล้ว ก็ใช้แครกทั้ง 2 ก็ยังไม่ผ่าน

แก้ยังไงครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    72
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    ขอบคุณมากครับ

28. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Tags for this Thread