ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    888
    ได้รับคำขอบคุณ: 10,222

Cool (PC/Windows) - LONG LIVE THE QUEEN - เกมเลี้ยงดู/ฝึกการเป็นเจ้าหญิง!!! [FULL GAME] [2014|99MB|ONE2UP|MIXTURE|D4S]

LONG LIVE THE QUEEN: เป็นเกมแนว life simulation ที่เกี่ยวกับแนวเลี้ยงเจ้าหญิง.. และถ้าท่านไหนที่คนอายุ 30+ น่าจะต้องรู้จักเกม.. Princess Maker.. เกมดังของยุคนั้นเลย (โอตาคุยุคเก๋า ว่างั้น ) ซึ่งก็เป็นที่น่าเสียดายที่ series นี้ ไม่ได้แปลภาคต่อ ๆ มา และสุดท้าย ก็ไม่ได้ทำต่อ ...แต่ตอนนี้ ได้มีค่าย indie ค่ายนึง จับมาทำใหม่ โดยใช้ Concept คล้ายของเดิม ในชื่อเกม Long Live The Queen ซึ่งเกมนี้ตอนนี้ก็ได้ผ่านลง Steam เรียบร้อยแล้ว โดย Concept ของตัวเกมก็คือ เราจะต้องกำหนดบทบาท การศึกษา ฝึกเจ้าหญิง ในแต่ละวัน เพื่อให้เจ้าหญิงของเราเติบโตขั้น และก็จะมี Event ต่างๆ ซึ่งถ้าค่าพลังในด้านนั้นๆ ถึง เราก็จะสามารถเข้าสู่ Event ลับได้ต่อๆ ไปได้ครับ [เครดิตข้อมูล; facebook.com/TheIndieGamer ]

Publisher: Hanako Games
    Developer: Hanako Games
    Genre: Indie, RPG, Simulation, Strategy
    Language: English

About the Game:
    -----------------------------------

Rule the world or die trying! Being a Princess is not an easy job. Being a Queen is even harder. Especially when you're only fourteen years old, and the reason you've inherited the throne is that your royal mother has just met an untimely end. Now power is up for grabs. You may be the official heir, but much of the country's nobility would love to steal the throne for themselves. Aggressive neighbors will take advantage of any weakness to enlarge their borders at your expense. And that's not even mentioning the magical dangers which are lying in wait... Can you survive long enough to reach your coronation? THE QUEEN IS DEAD, LONG LIVE THE QUEEN

System Requirements:

Homepage - http://www.hanakogames.com/llq.shtml

INFO:

LONG LIVE THE QUEEN v1.2.22 - (Elektra) [แพทอัพเดท; June 28th, 2014] | 99.12 MB
    filecondo
    หรือ
    drop4shared
    หรือ
    firedrive
    หรือ
    one2up
    หรือ
    yandex
    หรือ
    mixture

โค้ด:
    รหัสแตกไฟล์: UpLOadED_Zenion@JokergameTH

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 11 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    60
    ได้รับคำขอบคุณ: 52
    น่ารักจัง >< ว่างๆเดี๋ยวมาเก็บ ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    57
    ได้รับคำขอบคุณ: 447
    ไอ้เราก็เห็นภาพเเล้วก็อยากได้

เเล้วมันเล่นยังไงหรอเนี่ย

ป้าเดินมาเห็นผมเล่นเกมส์นี้หาว่าเราเป็นตุ๊ด มั่วจริงๆไม่เข้าใจจิตวิญญาณของเรา

ขอบคุณหลายๆ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย arnontheasskill : 29th June 2014 เมื่อ 10:25

กล่าวขอบคุณ
    689
    ได้รับคำขอบคุณ: 756
    คำแนะให้อย่างคือ อย่ากินช็อคโกแลค

เราเตือนท่านแล้ว

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 190
    อย่าให้ภาพลักษณ์แรกเห็นหลอกเอาได้นะครับ เพราะนี้คือ Princess Maker : prepare to die edition

7. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    225
    ได้รับคำขอบคุณ: 14
    มันคือ dark soul ดีๆนี่เอง

นักตกเหวตายมืออาชีพ
    กล่าวขอบคุณ
    129
    ได้รับคำขอบคุณ: 94
    เตรียมตัวตายครับ เล่นเกมนี้ 5555
    "Revenge has to be done with a smile."
    -Hayakawa Yuzuko (Yuzuko Peppermint)

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 575
    มีไม่ตายก็มีนะ โดนปลด.... แต่ยังไงก็ต้องจบด้วยชอคโกแลตหรืยังไง
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย liger0000 : 29th June 2014 เมื่อ 20:24

สิงอยู่ในใยแก้ว
    กล่าวขอบคุณ
    382
    ได้รับคำขอบคุณ: 235
    เกมนี้ จะจะได้สนุกไปกับการตาย หลากหลายรูปแบบ ของเจ้าหญิง
    (ผมได้ อ้วนตาย ด้วย)
    หนุ่มสาวเอ๋ย จงโดนฉันสูบซะ

กล่าวขอบคุณ
    24
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    ขอบคุณค่ะ ตอนจบกลายเป็นนักโทษค่ะ เหตุผลคือไม่ยอมแต่งงานกับเจ้าชายอีกเมืองนึง

กล่าวขอบคุณ
    71
    ได้รับคำขอบคุณ: 882
    คิดว่าเป็นแนวใสๆ

กล่าวขอบคุณ
    24
    โทษนะค่ะ ใครพอจะรู้มั่ง คือในช่อง class ของเราอ่ะ ทำไมมันไม่มีเรียน Lumen อ่ะ ของใครเหมือนเราบ้าง หรือว่าต้องทำยังไง ใครรู้ช่วยบอกทีค่ะ

กล่าวขอบคุณ
    24
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ yumkung อ่านกระทู้
    โทษนะค่ะ ใครพอจะรู้มั่ง คือในช่อง class ของเราอ่ะ ทำไมมันไม่มีเรียน Lumen อ่ะ ของใครเหมือนเราบ้าง หรือว่าต้องทำยังไง ใครรู้ช่วยบอกทีค่ะ
    รู้วิธีแล้วค่ะ

กล่าวขอบคุณ
    24

จบแบบสวยงามค่ะ ชนะสงคราม แต่งงานเสร็จและก็ขึ้นเป้นราชินีที่ทรงอำนาจค่ะ อิอิ

Tags for this Thread