ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 182
    Blog Entries
    2

Games bundle สุดคุ้ม 8 เกมดัง 20$

Games bundle สุดคุ้ม 8 เกมดัง 20$

รายละเอียดคราวๆนะครับ

จ่ายเพียง 1$ รับไปเลยสามเกม

1. Bioshock
    2. The Bureau: XCOM Declassified
    3. The Darkness II

หากจ่ายมากกว่า 5.24$ ก็จะได้รับเพิ่มอีก 3 เกม

1. Bio Shock II
    2. Mafia II
    3. Spec Opp : The Line

และถ้าจ่ายมากกว่า 20$ ขึ้นไป (ตามศรัทธาละครับ)
    ก็จะได้สองเกมที่เหลือคือ

1. Bioshock infinite
    2. XCOM: Enemy Unknown

แวะเข้าไปชม ได้ครับ
    https://www.humblebundle.com

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ saskill อ่านกระทู้

13 วันไม่ใช่เหรอครับ
    13 วัน 22 ชม 56 นาที 56วินาที ตามภาพแบบของผมอ่ะ

แต่เกมส์ดีดีเยอะนะ น่าสนๆ
    ขอบคุณที่ช่วยเป็นหูเป็นตานะครับ พอดีมันส่งเมลล์มารีบกดซื้อละก็เอามาลงกระทู้เลยนึกว่าเหลือ 13 ชั่วโมง
    ที่ไหนได้ 13 วัน ฮ่าๆ

ปล. ใครอยากได้เกมไรหลังไมค์มาได้นะครับ ผมจัดมาแล้วชุดนึง แต่กะเล่นแค่ Mafia II กะ Bioshock 2
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย bodytaylor : 9th July 2014 เมื่อ 02:13

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 17 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    จ่ายเงินยังไงอ่ะคับไม่รู้ T_T ใครรู้บอกทีบอกเป็นขั้นตอนเริ่มแรกจนถึงตอยท้ายเลยคับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย sovlertoo : 9th July 2014 เมื่อ 02:02

กล่าวขอบคุณ
    95
    ได้รับคำขอบคุณ: 165

13 วันไม่ใช่เหรอครับ
    13 วัน 22 ชม 56 นาที 56วินาที ตามภาพแบบของผมอ่ะ

แต่เกมส์ดีดีเยอะนะ น่าสนๆ

กล่าวขอบคุณ
    0
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sovlertoo อ่านกระทู้
    จ่ายเงินยังไงอ่ะคับไม่รู้ T_T ใครรู้บอกทีบอกเป็นขั้นตอนเริ่มแรกจนถึงตอยท้ายเลยคับ
    เลื่อนลงมาด้านล่างเลยครับผม
    จะมี 5 ช่องทางให้เลือก
    Credit card, Paypal, Google Wallet, Bitcoin, Amezon Payment

สะดวกอันไหนก็กดที่ Icon เลยครับ
    ผมตัดผ่านบัตรเครดิตครับ ใส่ชื่อที่อยู่ ละก็ รายละเอียดหน้าบัตร เท่านี้เองครับผม

กล่าวขอบคุณ
    133
    ได้รับคำขอบคุณ: 644
    มาแว้วน่าเก็บอีกแว้ว....คุ้มจริงๆที่ทำ K-Web Shopping Card ไว้อิอิ สำหรับเพื่อนๆที่ชอบซื้อเกมแต่ไม่มีวงเงินพอทำบัตรเครดิตนะครับ หักจากเงินฝากในบัญชีเอา แนะนำเลยครับไม่ต้องเสียค่าชารท์แพงด้วยครับ เสียตามค่าเงินไทยปัจจุบันครับ

กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 91
    แม่เจ้าโว้ยยยยย อยากได้ Bioshock infinite

กล่าวขอบคุณ
    81
    ได้รับคำขอบคุณ: 61
    Bitcoin จ่ายได้ด้วยหรอ

กล่าวขอบคุณ
    0
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ EXTRA อ่านกระทู้
    Bitcoin จ่ายได้ด้วยหรอ
    ปุ่มเล็กๆ แอบอยู่ตรงมุมขวาล่างอะครับ ดูดีๆ 55 5

กล่าวขอบคุณ
    311
    ได้รับคำขอบคุณ: 89
    1
    มันจ่ายแบบบัตรเติมเงินแบบสตีมไม่ได้หราครับ

G€TZUM!
    กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 63
    ลดขนาดนี้ไม่จัดไม่ได้แล้ว 55