ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    41
    ได้รับคำขอบคุณ: 149

[PC] How to Survive จะรอดมั้ยว่ะไอ้ชาย [1.7Gb][1-Part][One2Up]

ถือได้ว่าเป็นเกมส์แนวเอาชีวิตรอดที่สุดยอดเกมส์หนึ่ง ในเกมส์เราจะเป็นผู้รอดชีวิตจากเรือล่ม แล้วติดเกาะ
    ที่่มีแต่ Zombie บทเริ่มต้นของการเอาตัวรอดจึงเริ่มขึ้น
    เกมส์นี้ค่อนข้างสมบูรณ์แบบในส่วนของเกมส์เพล โดยจุดเด่นของเกมส์นี้คือระบบการคราฟไอเทมเพื่อใช้ในการอยู่รอด(ความเห็นส่วนตัว) ไม่ว่าจะเป็น ปืนตะปู ขวานหิน เบ็ดตกปลา ฯลฯ
    อีกทั้งยังมีระบบอัพเกลดตัวละครของเราให้เก่งขึ้น มันส์สุดยอด อีหลีอีหลอครับงานนี้
    ลองเอาไปเล่นกันดูครับ

7 หนทางการอยู่รอดในเกม

CPU: Intel Core 2 Duo or better
    CPU Speed: Info
    RAM: 4 GB
    Video Card: Ati Radeon HD 5700 series/NVIDIA GeForce GT 240 or equivalent
    Sound Card: Yes

Download

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Jonny_daw อ่านกระทู้
    โหลดยังไงอะ อยากเล่น
    พอกดข้ามโฆษณา จะเจอกล่องข้อความที่มี URL ให้เอา URL นั้นไปวางในIDMได้เลยครับ หรือจะวางในช่องURLของบราวเซอร์เรากะได้แล้วEnter ยุ่งยากนิสนึง โทดทีนะครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ effkup01 อ่านกระทู้
    ผมเข้าแล้วมันติด สตรีมอะครับ ทำไงง
    ตอนลงได้ปิดแอนตี้ไวรัสป่าวครับ พอคุณถามหาแคร็กผมเลยลงเกมใหม่แล้วเชคดู พบว่าถ้าไม่ปิดแอนตี้ไวรัส แครกsteamมันจะโดนลบครับ ลองปิดแอนตี้แล้วลงใหม่
    ปล.ผมไม่ได้ปิดแอนตี้แต่ผมตามไปกู้คืนไฟล์ที่แอนตี้มันเขมือบไป สรุปเล่นได้(เล่นอยู่ อิอิ)
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Paneons : 11th July 2014 เมื่อ 20:20
    เจอกันที่

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 18 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    67
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    ขอบคุณครับ

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    114
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    เป็นกำลังใจให้ครับ
    ยังไม่มี เขาไม่ให้มี ยังมีไม่ได้

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    83
    ได้รับคำขอบคุณ: 48
    เกมน่าสนใจนะแต่ดูแล้วจะเล่นยากอะจ้าขอบใจนะ
    VIPSniperKillerDark

กล่าวขอบคุณ
    41
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kritpong2006 อ่านกระทู้
    ขอบคุณครับ
    ยินดีครับ
    เจอกันที่

กล่าวขอบคุณ
    41
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ VIPSniperKillerDark อ่านกระทู้
    เกมน่าสนใจนะแต่ดูแล้วจะเล่นยากอะจ้าขอบใจนะ
    ตอนแรกผมก็คิดงั้นครับ มันต้องวุ่นวานแน่เลย ไหนจะผสมของ ไหนจะอัพเกลดตัวละคร แต่พอได้เล่น ก็ได้รู้ว่าไม่ยากอย่างที่คิด
    เจอกันที่

กล่าวขอบคุณ
    777
    ได้รับคำขอบคุณ: 119
    Crack ไม่มีเหรอครับ ?

กล่าวขอบคุณ
    134
    ได้รับคำขอบคุณ: 26

กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 22
    เล่นไม่ยากครับ เกมมันจะสอนวิธีเล่นหมดเบยยย

กล่าวขอบคุณ
    777
    ผมเข้าแล้วมันติด สตรีมอะครับ ทำไงง

กล่าวขอบคุณ
    41
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ effkup01 อ่านกระทู้
    ตอนลงได้ปิดแอนตี้ไวรัสป่าวครับ พอคุณถามหาแคร็กผมเลยลงเกมใหม่แล้วเชคดู พบว่าถ้าไม่ปิดแอนตี้ไวรัส แครกsteamมันจะโดนลบครับ ลองปิดแอนตี้แล้วลงใหม่
    ปล.ผมไม่ได้ปิดแอนตี้แต่ผมตามไปกู้คืนไฟล์ที่แอนตี้มันเขมือบไป สรุปเล่นได้(เล่นอยู่ อิอิ)
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Paneons : 11th July 2014 เมื่อ 20:20
    เจอกันที่

กล่าวขอบคุณ
    41
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Jonny_daw อ่านกระทู้
    พอกดข้ามโฆษณา จะเจอกล่องข้อความที่มี URL ให้เอา URL นั้นไปวางในIDMได้เลยครับ หรือจะวางในช่องURLของบราวเซอร์เรากะได้แล้วEnter ยุ่งยากนิสนึง โทดทีนะครับ
    เจอกันที่

กล่าวขอบคุณ
    777
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Paneons อ่านกระทู้
    กำงั้นเหรอครับ -.- ผมลบตัวลงไปแล้วอะ รบกวนอัพ Crack ให้ผมหน่อยได้ไหมครับ T.T ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    41
    กำงั้นเหรอครับ -.- ผมลบตัวลงไปแล้วอะ รบกวนอัพ Crack ให้ผมหน่อยได้ไหมครับ T.T ขอบคุณครับ
    เกมนี้มีไฟล์เดียวครับ คือไฟล์ .exe ที่คุณโหลดไป มันเป็นเกมที่แคร็กอัตโนมัติ ดังนั้นผมเลยไม่มีไฟล์แคร็ก สรุปคือถ้าคุณลบไฟล์ .exe ไปแล้วก็อาจต้องโหลดและลงใหม่(ตอนลงเกม และตอนเล่นเกมต้องปิดแอนตี้ก่อนเสมอ) ยังไงก็โทดด้วยนะครับที่ไม่ได้บอกก่อนเรื่องแอนตี้ไวรัส
    เจอกันที่

กล่าวขอบคุณ
    777
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Paneons อ่านกระทู้
    เกมนี้มีไฟล์เดียวครับ คือไฟล์ .exe ที่คุณโหลดไป มันเป็นเกมที่แคร็กอัตโนมัติ ดังนั้นผมเลยไม่มีไฟล์แคร็ก สรุปคือถ้าคุณลบไฟล์ .exe ไปแล้วก็อาจต้องโหลดและลงใหม่(ตอนลงเกม และตอนเล่นเกมต้องปิดแอนตี้ก่อนเสมอ) ยังไงก็โทดด้วยนะครับที่ไม่ได้บอกก่อนเรื่องแอนตี้ไวรัส
    กำ TT ครับๆ

19. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    มันเล่นไม่ได้ ทำไง มันถ่า Cfg แก้ไง แค็กไม่มีหรา

กล่าวขอบคุณ
    41
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ zipper อ่านกระทู้
    มันเล่นไม่ได้ ทำไง มันถ่า Cfg แก้ไง แค็กไม่มีหรา

ตอนลงเกมได้ปิดแอนตี้ไวรัสยังครับ ตอนเล่นก็ต้องปิดนะ
    เจอกันที่

22. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: