ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 53

ใครเล่น Rusty Heartsบ้าง ขอชื่อหน่อยดิ

..............
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Pheyanut119 : 27th September 2011 เมื่อ 17:46

กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 82
    ผมเล่น แต่อย่าแอดมานะ เพราะผมไม่ชอบคนเล่นของเถื่อน
    และไม่อยากเจอพวกที่หวังแต่เล่นของฟรี

กล่าวขอบคุณ
    8
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ImportantGameReview อ่านกระทู้
    ผมเล่น แต่อย่าแอดมานะ เพราะผมไม่ชอบคนเล่นของเถื่อน
    และไม่อยากเจอพวกที่หวังแต่เล่นของฟรี

ถามเฉยๆ หนักหัวนักก็ไปตายซะ เบื่อจริงหัวสูงมากก็ไม่ต้องมองใครไปไกลๆเลย ถามแค่มีใครเล่นบ้าง ไม่ได้บอกว่าอยากจะแอด หลงไปป่าว

ผมไม่ได้ว่าคนอื่นนะ ไม่พอใจอะไรก็ไม่ต้องพูดก็ได้ มีคนเค้าเอามาให้โหลดหรอก ผมคิดบวกกะคนที่พูดดี คิดดีทำดีเฉยๆ

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    123
    ได้รับคำขอบคุณ: 114
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Pheyanut119 อ่านกระทู้
    ถามเฉยๆ หนักหัวนักก็ไปตายซะ เบื่อจริงหัวสูงมากก็ไม่ต้องมองใครไปไกลๆเลย ถามแค่มีใครเล่นบ้าง ไม่ได้บอกว่าอยากจะแอด หลงไปป่าว

ผมไม่ได้ว่าคนอื่นนะ ไม่พอใจอะไรก็ไม่ต้องพูดก็ได้ มีคนเค้าเอามาให้โหลดหรอก ผมคิดบวกกะคนที่พูดดี คิดดีทำดีเฉยๆ
    ตอบถูกใจผมจัง ^^ ผมก็เล่นนะ หาคนเป็นเพื่อนลงเควสอยู่ สดคนเดียวไม่ค่อยรอด ตอนนี้หาได้แค่คนเดียว -3-

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Pheyanut119 อ่านกระทู้
    ไม่แอดผมไม่ได้ว่านะ แต่เจอก็ทักนะ Sever East ชื่อ Sathoon(สถุน) westก็ GintamA
    เอาชื่อสตีมมาสิ ไม่ก็แอดนี้มาก็ได้ NotP เล่น west
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Not~P : 28th September 2011 เมื่อ 07:06

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

PIGGY : ) ''
    กล่าวขอบคุณ
    1,012
    ได้รับคำขอบคุณ: 369

ใช่ๆๆ 555+ ชอบๆ

กล่าวขอบคุณ
    8
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Not~P อ่านกระทู้
    ตอบถูกใจผมจัง ^^ ผมก็เล่นนะ หาคนเป็นเพื่อนลงเควสอยู่ สดคนเดียวไม่ค่อยรอด ตอนนี้หาได้แค่คนเดียว -3-
    ไม่แอดผมไม่ได้ว่านะ แต่เจอก็ทักนะ Sever East ชื่อ Sathoon(สถุน) westก็ GintamA

กล่าวขอบคุณ
    34
    ได้รับคำขอบคุณ: 42
    ผมเพิ่งลองสมัครเล่นดูน่ะครับ
    ยังขัดๆอยู่ ( มาก ) ฮ่าๆๆ
    เล่น Server West อยู่ครับ เพราะมันปิงน้อยสุด
    ชื่อ Sysernize เพิ่งเวล 5 ครับ ตอนนี้ก็พยายามทำให้ได้ Rank A ขึ้นไป ในแต่ละอัน

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    44
    ได้รับคำขอบคุณ: 94
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ImportantGameReview อ่านกระทู้
    คนแบบนี้มักคิดว่าตังเองสูง ของข้าดีกว่าเพื่อน

(ดูถูกคนอื่น พูดง่ายๆคือชอบอวดรวยนั้นเอง)

แต่อยากจะบอกว่า ไม่ใช่***คนเดียวที่มีปัญญาซื้อของแท้
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย papika01 : 28th September 2011 เมื่อ 00:19

11. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    34
    ได้รับคำขอบคุณ: 42
    อย่าใส่ใจกับเรื่องนั้นมากเลยครับ
    มาหาเพื่อนเล่นกันดีกว่า
    ว่าแต่มีใครเล่น Server West อยู่ไหมครับ TT
    เงียบเหงามาก หาคนลงช่วยเควส อิอิ
    Sysernize นะครับ

กล่าวขอบคุณ
    8
    west ไง บอกแล้ว อีกอย่างเกมนี้มันฟรีไม่ใช่รึครับ