ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

>>คนรากหญ้า<<
    กล่าวขอบคุณ
    4,413
    ได้รับคำขอบคุณ: 61,000

...ข่าวสั้น! Uncharted 4 จะมีบรรยากาศสดใส ไม่เหมือนกับเกม The Last of Us แน่นอน...

.. เกม Uncharted 4 จะมีบรรยากาศสดใส ไม่เหมือนกับเกม The Last of Us แน่นอน..

...ทาง Naughty Dog ได้ออกมาให้สัมภาษณ์ว่า บรรยากาศเกม The Last of Us ที่หดหู่ มืดมน สิ้นหวังนั้น จะไม่มีในเกม Uncharted 4: A Thief's End แน่นอน แม้ว่าจะมีผู้กำกับและทีมงานบางส่วนที่เคยพัฒนาเกม The Last of Us ก็ตามที

"Uncharted เป็น Franchise หนึ่งที่แตกต่าง มีฐานแฟนๆ ที่ต่างออกไปอย่างสิ้นเชิง ผมเองนั้นไม่คิดว่า The Last of Us จะส่งผลกระทบต่อโทนของเกมในอนาคตของเรา โดยสำหรับเกม Uncharted นั้น เรายังคงอยากให้เกมนั้นมีทีมที่สนุก สดใสอยู่เหมือนเดิม " - Evan Wells ประธาน Naughty Dog กล่าว...

-------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

----------------------------------------------------------------------------

ข่าวจาก http://www.gconsole.com

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 176
    " สนุกสดใสงั้นหรอ " ทำไมผมเล่นภาค 2 กับ 3 ผมไม่รู้สึกแบบนั้นอะ

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Daft Punk
    กล่าวขอบคุณ
    894
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,116
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Kyosuke Ayame อ่านกระทู้
    " สนุกสดใสงั้นหรอ " ทำไมผมเล่นภาค 2 กับ 3 ผมไม่รู้สึกแบบนั้นอะ
    ปากอย่างนี้ถึงไม่ค่อยมีคนกดติดตามแชแนล

5. รายชื่อสมาชิกจำนวน 6 คนที่กล่าวขอบคุณ:

I'll be fine
    กล่าวขอบคุณ
    549
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,939
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Kyosuke Ayame อ่านกระทู้
    ผมไม่รู้นะทำไมคุณถึงคิดแบบนั้น ผมเล่น 1-3 มาก็รู้สึกว่าสนุกสดใสออกนะ มีมุขตลกแฝงมาเรื่อย แต่ก็เนื้อเรื่องก็ดำเนินไปอย่างไม่มีสะดุดไม่ใช่ตลกจ๋าซะทีเดียวถึงเวลาจะดราม่าก็สนุก อิน ไปกับเกมส์ด้วยอย่างเพลินอ่า !! คุณอาจจะไม่สนใจเนื่อเรื่องอยู่แล้วรึเปล่า !

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    712
    ได้รับคำขอบคุณ: 754
    Uncharted นี้เรียกได้ว่าทั้งฮาทั้งสนุก แต่มันก็ไม่ได้สดใสขนาดนั้นฮ่าๆ

แต่ฉากภาพเนื้อเรื่องมันก็ไม่ได้หดหู่อะไรเหมือน TLOU เพราะเวลาโจรหักเหลี่ยมกันก็หักเหลี่ยมแบบขมปนฮา

เวลาเจอตัวแปลกๆก็ตึงเครียดนิดๆแต่พอพระเอกเปิดปากพูดก็เอาละเริ่มฮาอีกแล้ว

ภาพและแสงสีไฟของฉาก Uncharted ถ้าเอาไปเทียบกับ TLOU ก็เรียกได้ว่าฟรุ้งฟริ้งเลยนะ

หิวสไปร์ทจังครับ
    กล่าวขอบคุณ
    2,173
    ได้รับคำขอบคุณ: 179
    เริ่มจะดราม่าละกำ

กล่าวขอบคุณ
    335
    ได้รับคำขอบคุณ: 445
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sirisuk008 อ่านกระทู้
    ผมไม่รู้นะทำไมคุณถึงคิดแบบนั้น ผมเล่น 1-3 มาก็รู้สึกว่าสนุกสดใสออกนะ มีมุขตลกแฝงมาเรื่อย แต่ก็เนื้อเรื่องก็ดำเนินไปอย่างไม่มีสะดุดไม่ใช่ตลกจ๋าซะทีเดียวถึงเวลาจะดราม่าก็สนุก อิน ไปกับเกมส์ด้วยอย่างเพลินอ่า !! คุณอาจจะไม่สนใจเนื่อเรื่องอยู่แล้วรึเปล่า !
    ผมเห็นด้วยนะ มุขตลกปล่อยจากปากพระเอกถึงจะไม่ได้ฮามากแต่ทำให้สถานะการจากเครียดๆกลายเป็นว่าชิวๆไปเลย

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 30
    สงสัยแฟนบอย xbox
    Intel i5-4440 : GIGABYTE GTX 970 OC : GIGABYTE GA-Z87-HD3 : team xtreem 8gb (4x2) : XFX 750W : Cooler Master: CM 690 III

JUST DO IT !!
    1 AU (5.1.3Wiki)
    กล่าวขอบคุณ
    60
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,355
    สงสัยฟังภาษา English ไม่รู้เรื่องมันเลย ไม่อินไปด้วยละมั้ง
    ผมยังไม่ได้เล่น ซักกะภาคเลย พอดีชอบเล่นแต่ของแท้อะนะ ฮ่าๆ(ไม่มีตังค์ก็อด อดใจรอลดเก็บตังค์ซื้อ)

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

G€TZUM!
    กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 63
    Uncharted 4 น่าเล่นนะแต่ยังไม่มีเครื่องเลย 55

โยนเหรียญ
    กล่าวขอบคุณ
    123
    ได้รับคำขอบคุณ: 784
    ไม่เคยเล่นซักภาค พอข่าวออกแบบนี้ จะไปหาภาคแรกเล่นดู (น่าจะลดแล้ว 555)

กล่าวขอบคุณ
    2,070
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,554
    oh crap
    แหะๆๆ
    Alexandra Daddario

กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 176
    โอ๊ะๆ ใหญ่เลย ใหญ่เลยนะครับ สนุกสดใสในความหมายของผมคือ มีแต่มุขตลก ไม่ปนดราม่า ครับ กรุณาตีความดีๆครับ ตอน เม้น สอง เม้น แรกผมก็กะจะขอโทษอยู่นะแต่ที่เหลือนี้ สนุกไหมครับ ? ซ้ำเติมผมกันใหญ่อดกลั้นมาตั้งแต่ WD ปะคุณ สงสัยจัง

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Eryx อ่านกระทู้
    Uncharted นี้เรียกได้ว่าทั้งฮาทั้งสนุก แต่มันก็ไม่ได้สดใสขนาดนั้นฮ่าๆ

แต่ฉากภาพเนื้อเรื่องมันก็ไม่ได้หดหู่อะไรเหมือน TLOU เพราะเวลาโจรหักเหลี่ยมกันก็หักเหลี่ยมแบบขมปนฮา

เวลาเจอตัวแปลกๆก็ตึงเครียดนิดๆแต่พอพระเอกเปิดปากพูดก็เอาละเริ่มฮาอีกแล้ว

ภาพและแสงสีไฟของฉาก Uncharted ถ้าเอาไปเทียบกับ TLOU ก็เรียกได้ว่าฟรุ้งฟริ้งเลยนะ
    ผมจะสื่อแบบนี้ครับ

ไม่อยากดราม่านะครับ แต่เริ่มกันก่อนเอง จะให้ผมหดหัวยอมโดนด่าก็ใช่เรื่อง ถามผมก็ก่อนได้ครับคราวหลังว่าผมจะสื่ออะไร ไม่ใช่มาใส่ๆอย่างเดียว เอามันส์หรอครับ ?
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Kyosuke Ayame : 5th August 2014 เมื่อ 14:37

กล่าวขอบคุณ
    43
    ได้รับคำขอบคุณ: 30
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bighipyoza อ่านกระทู้
    ปากอย่างนี้ถึงไม่ค่อยมีคนกดติดตามแชแนล
    ฮาท้องแข็ง ฮ่าาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาา
    สวัสดีสังคมแห่งการแบ่งปัน มั้ง!!??

19. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ฉันจะไปเป็นราชาโจรสลัด
    กล่าวขอบคุณ
    1,410
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,921
    ผมชอบเกมนี้มาก แต่ไม่เคยเล่นนะไม่มีเครื่อง ดูเค้าเล่นใน youtube
    ภาค 3 สนุกมาก เหมือนดูหนัง อินเดียน่าโจน

กล่าวขอบคุณ
    175
    ได้รับคำขอบคุณ: 615
    ประมาณว่าไม่ดิบเถื่อนรุนเเรงไงครับ อยู่ระดับอินเดียน่าโจนส์

อย่าง Bioshock นี้ถึงภาคใหม่จะไม่หม่นหมองเหมือนภาคเก่าแต่ก็ทดด้วยความดิบเถื่อนเหมือนเดิม
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Patrenko : 5th August 2014 เมื่อ 16:08

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    33
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    เคยลองเล่นภาค3แล้ว บรรยากาศต่างจาก The last of us แบบสุดๆไปเลย ออกแนวอินเดียน่าโจนอย่างที่หลายๆเม้นบอก และภาค4ก็น่าจะยังคงแนวเดิมแต่ฉากคงสวยขึ้นจมแน่นอนเพราะลง ps4

กล่าวขอบคุณ
    237
    ได้รับคำขอบคุณ: 24
    หรือว่าเขา จะกดข้าม cut scene ???

ผมเปล่าดราม่านะ >.< ผมว่า ตัว gameplay uncharted สนุกมากเลย แต่ถ้าเป็นเนื้อเรื่อง ผมเทใจให้ last of us ครับ

กล่าวขอบคุณ
    42
    ได้รับคำขอบคุณ: 374
    ตอนนี้รถหลายคันอุ่นเครื่องพร้อมแล้ว.....

加藤 恵 ~Katō Megumi~
    อาศัยอยู่กับ Kato
    กล่าวขอบคุณ
    76
    ได้รับคำขอบคุณ: 448
    Blog Entries
    1
    ผมชอบนะ ภาค 3 สนุกดี แต่ ภาค 2 นี้เห็นบอกสนุกๆ ผมก็ยังไม่ได้ลองเลย 555
    Road to Trophy Hunter

THE SOUND OF SILENCE
    กล่าวขอบคุณ
    102
    ได้รับคำขอบคุณ: 123
    เกมที่คนมีเครื่องPlayต้องมี

กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 40
    ขอให้เจ๋งกว่า 1-3 ก็พอ อิ อิ