ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    70
    ได้รับคำขอบคุณ: 655
    Blog Entries
    1

[PC] PRISON BREAK: THE CONSPIRACY สร้างมาจากซีรี่ย์ดังของอเมริกา [2010|ONE2UP|1.65GB|FULLGAME]

Genre: Action
    Developer: Zootfly
    Publisher: Koch Media
    Release Date: 19 March 2010

เกม Prison Break : The Conspiracy ที่สร้างมาจากซีรี่ย์ดังของอเมริกาครับ ในเกมเราจะได้รับบทนักสืบซึ่งเป็นคนของ The Company ซึ่งต้องคอยสืบ จับตาดูแผนการณ์การแหกคุกของสกอร์ฟิลด์นั่นเองครับ ใครเป็นแฟนซีรี่ย์นี้ไม่ควรพลาด

System requirements
    Core 2 Duo 2 GHz, 1 GB RAM, graphic card GeForce 7800 or better, 2 GB HDD, Windows XP/Vista/7

FULL GAME - 1.65 GB

ONE2UP
    (แก้ชื่อไฟล์ให้เรียงตามลำดับแล้วจึงคลายไฟล์)
    PART.01 - PART.02

CRACK
    DOWNLOAD

PASS
    blackload.net

วิธีติดตั้ง
    ++ เม้าส์ไฟล์ - ติดตั้งเกม - ก๊อป Crack - เล่น ++

Credit by www.blackloadgame.com

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    22
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    โอ้ว ขอบคุณมากๆ ซีรีย์เรื่องนี้สนุกมากๆ 555+

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    56
    ได้รับคำขอบคุณ: 595
    Blog Entries
    2
    openworld ไหมครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้รับคำขอบคุณ: 20
    เล่นไม่ได้ครับ แคร๊ค มีปัญหา