ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 323

Advanced System Optimize 3+Folder Lock 7.3.0+System Mechanic 12.7+RAR Password Unlocker

Folder Lock Full โปรแกรมซ่อนโฟลเดอร์

คือ โปรแกรมที่มี ประสิทธิภาพมากที่สุดในการเข้ารหัสและซ่อนไฟล์ของคุณผ่านโปรแกรมนี้สามารถ ป้องกันไฟล์ของตัวเองไม่ว่าจะเป็นเอกสารหรือแฟ้มแฟ้มสาธารณะหรือเสียงวิดีโอ หรือโปรแกรมพิเศษป้องกันที่รัดกุมและทุกคนไม่สามารถเข้าถึงได้ไม่ว่าวิธีการ อย่างหนักและในโปรแกรมนี้คือการเข้ารหัสที่ไม่เพียง แต่มีตัวเลือกที่จะซ่อน ไฟล์และไม่มีใครสามารถเห็นไฟล์เพียงผ่านการเข้าถึงโปรแกรม .. ผมหมายถึงการป้องกันที่ครอบคลุมสำหรับไฟล์ของคุณ

System Mechanic โปรแกรมที่ทำหน้าที่ดูแลซ่อมแซมคอมพิวเตอร์หรือ ช่วยแก้ปัญหาอาการ Hang หรือ Error ต่างๆ ของ Windows แบบที่ไม่ทราบสาเหตุ ?ช่วย Fix จุดเสียหายของครัสเตอร์บนฮาร์ดดิสก์ ลบไฟล์ขยะ ไฟล์อันไร้สาระที่สาระพัดโปรแกรมต่างๆ ในเครื่องคอมพิวเตอร์ของคุณ สร้างขึ้น ?เร่งความเร็วในการบูต Windows แบ็กอัพรีจีสเตอร์ของ Windows เพื่อใช้ในยามฉุกเฉิน และอีกสาระพัดเครื่องมือที่จะเข้ามาดูแลคอมพิวเตอร์ของคุณ

System Mechanic เปรียบเหมือนช่างเทคนิคคอมพิวเตอร์ ที่จะซ่อมแซมปัญหาในระบบด้วยความรวดเร็วและประสิทธิภาพที่ เชื่อถือได้ โดยคุณไม่จำเป็นที่ต้องมีความเชี่ยวชาญด้านคอมพิวเตอร์
    pass
    MaestroHappy

RAR Password Unlocker เป็นโปรแกรมที่จะช่วยคุณปลดล๊อกรหัสผ่านของไฟล์ .rar สำหรับใครที่ลืมรหัสผ่านสามารถใช้โปรแกรมนี้ถอดรหัสผ่านได้ เป็นโปรแกรมที่จะช่วยคุณในการถอดรหัสผ่านของไฟล์นั้นๆ การถอดรหัสผ่านนั้นอาจใช้เวลานาน ในกรณีที่รหัสผ่านของไฟล์นั้นๆ ยาวหรือมาก โปรแกรมอาจจะใช้เวลาในการถอดนานพอสมควร แต่ถ้ารหัสผ่านสั้นๆ โปรแกรมก็สามารถถอดได้อย่างรวดเร็ว เป็นโปรแกรมที่เยี่ยมยอดมากเลยครับ

ปล.ต้องขอบอกไว้ก่อนนะครับว่า ไม่มีโปรเเกรมถอดรหัส rar ที่ไหน ที่ถอดรหัสผ่านยาวๆได้ภายใน 2-3 วินาทีหรอกครับ ที่ผมเอามาลงเพราะ ถ้าคุณจำเป็นต้องใช้ไฟล์นั้นจริงๆถึงจำเป็นจะต้องใช้เจ้านี่ครับ
    อย่างไฟล์จากเว็บเราส่วนมากรหัสผ่านผมจะบอกไว้ เเต่ถ้าใส่เเล้วไม่ผ่าน ก็ลองเอาโปรเเกรมนี้ไปลองได้ครับ เเค่รหัสผ่านไม่กี่ตัวของเว็บเรายังใช้เวลานานเลยครับ

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย sathit-25 : 23rd August 2014 เมื่อ 11:54

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    23
    ได้รับคำขอบคุณ: 285
    Thx. ครับขอลองเทสหน่อยนะครับ
    PROCESSOR : Intel Haswell i5-4460 3.6GHz VGA : ZOTAC GTX 970 RAM : Hyper X SAVAGE 8GB OS : 7

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2,926
    ได้รับคำขอบคุณ: 13
    ขอบคุณมากครับ...มาเป็นชุดเลย

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    55
    ได้รับคำขอบคุณ: 921
    ลองก่อนครับ แหะๆ

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    182
    ได้รับคำขอบคุณ: 61
    ขอ pass word แตกไฟล์ด้วยครับ

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    27
    ได้รับคำขอบคุณ: 27
    น่าสนขอลองดูก่อนครับ

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: