ตามหัวข้อเลยครับ ' ตอนนี้ผมทำเพจ ๆ หนึ่งอยู่ชื่อว่าเพจ Baby Bear ' เลยอยากได้รูปโปรไฟล์เพจผมอยากได้เป็นรูปหมีน้อยตามชื่อเพจเลยครับและก็จะเอาเป็นโลโก้ประจำกลุ่มผมด้วย Baby Bear ' ผมอยากให้ช่วยวาดรูปหมีที่เป็น
หมีเด็กหน้าตา ๆ กวน ๆ น่ารัก ๆ ปากดูดจุกนมสีเหลือง ' ใส่เสื้อยืดหรือไม่ใส่ก้อได้แล้วขอเป็นกางเกงแพมเพิร์สของเด็กนะครับตามนี้เลยนะครับผมอยากได้รูปสีด้วยอ่ะครับหรือใครไม่ถนัดด้านลงสีก็วาดไม่ต้องลงสีก็ได้ส่งมาเลย
ถ้าใครทำออกมาได้ถูกใจผม ๆ ให้เลยบัตรทรูมันนี่ 150 บาทหนึ่งใบหรือจะเอาเป็นใบเติมเงินอะไรก็ได้ขอบคุณล่วงหน้านะครับ