ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 0

ช้าไปรึเปล่าครับ ถ้าจะซื้อ Guild war 2

ตามหัวข้อเลยครับ คืออยากเล่นมานานแล้วแต่ ไม่มีเวลาเลย นี่ก็เปิดมานานแล้วกลัวตามใครไม่ทัน

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    ก็แอบช้าอยู่ ตอนนี้เล่นคนเดียวทำเควสในแมพแทบจะไม่ได้แล้ว ถ้าจะเล่นก็ต้องอดทนฆ่ามอนเอา xp อันน้อยนิด

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ MoonZZZ123 อ่านกระทู้
    ก็แอบช้าอยู่ ตอนนี้เล่นคนเดียวทำเควสในแมพแทบจะไม่ได้แล้ว ถ้าจะเล่นก็ต้องอดทนฆ่ามอนเอา xp อันน้อยนิด
    ขอบคุณครับ

Gear Bite
    กล่าวขอบคุณ
    215
    ได้รับคำขอบคุณ: 231
    เกมนี้มันปรับสมดุลให้ EXP ที่ได้จากเควสตามเลเวลตัวละครอยู่แล้วครับ ถ้าถามว่าเล่นช้าไหม ต้องถามว่าท่านแข่งกับอะไร? ถ้ากลัวเวลไม่ได้นี่ย้ายแมพไปเก็บเควส จากต่างแดนได้ ได้เวลและประสบการณ์ใหม่ ๆ ด้วยครับ แถมบางที่มีคนชุกชุมเขาก็มาแจมเควสช่วยเราเวลได้ ไม่ยากครับเกมนี้

จะไปยากตรงการเก็บของเทพ ทำของเทพช่วงเวลตัน ๆ มากกว่า อ้อ อีกอย่างเซิฟเวอร์ Back Gate ที่มีคนไทยเล่นเยอะ ๆ ตอนนี้ทะลักแล้วนะครับ เข้าเซิฟนั้นยากมาก ถ้าอยากเล่นจริง ๆ เซิฟอื่นยังคงเข้าได้สบายบรื๋ออยู่ครับ

ฝากไว้เท่านี้ เรื่องรายละเอียดสามารถถามส่วนตัวได้ครับผม จากคนที่เล่นอยู่ อิอิ

หssม
    Pichit , Phitsanulok
    กล่าวขอบคุณ
    2,016
    ได้รับคำขอบคุณ: 638
    ผมกับเพื่อนก็เพิ่งซื้อมาเล่นครับ ขอบอกว่าเวลง่ายมากของเทพๆก็หาง่าย แต่ของสวยๆอ่ะหายากครับ คุ้มจริงๆครับถ้าจะมาเล่นด้วยกัน pm มาขอ ts ได้น่ะครับผมมีกันอยู๋ 4คน

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    247
    ได้รับคำขอบคุณ: 139
    ถ้าเล่น ชิวๆเวล เรื่อยๆไม่ช้าหรอกครับ เกมนี้เก็บเวลไม่ยากแต่เหนื่อย(ถ้าคนเดียว)
    จะช้าก็แต่ไอเทม พวกหน้าเก่า ไอเทมไปคนละโลกเลยครับ 555

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    เล่นด้วยคนครับ หาเพื้อนเล่นอยู่เลยเพราะว่าไปไม่เป็น ไม่ค่อยเก่ง ENG สักเท่าไร

~Sleeping With Sirens~
    กล่าวขอบคุณ
    2,038
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,014
    เล่นด้วยคนดิครับ เพิ่งเล่นเหมือนกัน

กล่าวขอบคุณ
    453
    ได้รับคำขอบคุณ: 333
    ตอนเวลไม่ตันก็สนุกอยู่นะ พอตันแล้วก็เบื่อ ไม่มีไรทำ วันๆลงดัน ล่าworld boss ไปWvW บ้าง เกมนี้ของ Legendary > ascended > Exotic damage จะไม่ต่างกันมากนัก ต่างกันที่ความสวยงาม

gameplay ผมให้8/10นะ แต่ถ้าบรรยากาศในเกม(ไม่ใช่กราฟฟิกนะ) ผมใช้ 10/10 55555 ลองดูครับ ผมเล่นได้ปีตอนนี้ขายทิ้งไปล่ะ 55

กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    ผมเล่นมั้งไม่เล่นมั้งตอนนี้เลเวล 45 แล้วครับ เวลไวดี สนุกเพลินๆ

กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    ผมเล่นมั้งไม่เล่นมั้งตอนนี้เลเวล 45 แล้วครับ เวลไว

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 531
    ถ้าคิดว่า ไม่คุ้มไปเล่นเกมเกาหลีเลย ให้คุณนั่งเวล เป็น 1000 ชม ยังไม่เต็ม ของก็หายาก ตี+ ยากสุดยอด แตกหายอีก GW2 สุดยอดละครับ เวลง่าย รีสกิลได้ฟรี ไม่มีเทพทรู ไม่เสียรายเดือน ภาพสวย ระบบเยี่ยม คนเยอะ มีวอร์ทั้งวัน ไม่ต้องไปเที่ยวเดินหาว่าจะมีคนให้ฆ่าไหมน้อ หรือกลัวปัญหาระหว่างกิล ผมเวล 80 3 ตัวละ

~Sleeping With Sirens~
    กล่าวขอบคุณ
    2,038
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,014
    เกมนี้มีเทคนิคเวลไวๆเปล่าครับ ผมว่าเดินไปเรื่อยๆทำเควส event มันช้าอ่ะ เวล 45 แล้ว ไม่ได้เข้านาน
    ภาระกิจหลักหายไปใหนแล้วไม่รู้ -0-

Tags for this Thread