ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    94
    ได้รับคำขอบคุณ: 14

ไปรษณีย์ มาส่งของให้ผิดบ้าน ทำไงดีครับ

คือผมอยู่ห้องเช่า แล้วไปรษณีย์ก็มาส่งของ ชื่อนะมันไม่ใช่ชื่อของผมหรอก
    แต่ผมคิดว่าน่าจะเป็นของคนห้องๆ เพราะมันบ้านเลขที่เดียวกัน แต่ประเด็นคือผมจำบ้านเลขที่ไม่ได้เลยเช็นรับมา

เอาไปไห้คนข้างๆห้องเขาบอกไม่ไช่ชื่อเขา

กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 20
    ส่งคืนที่ไปรษณีย์เลยครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    21
    ได้รับคำขอบคุณ: 91
    เอาไปคือไปรษณีครับ.....เดี๋ยวทางนั้นตามเรื่องแล้วเราจะซวยเพราะเราดันเซ็นชื่อรับไป

กล่าวขอบคุณ
    94
    ได้รับคำขอบคุณ: 14
    ได้แล้วนะครับ เอาไปให้เจ้าของเขาแล้ว มีเบออยุข้างกล่อง ขอคุณทุกคำแนะนำครับ ผมดูไม่ดีเอง

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 71
    คนดีของสังคม
    จริงจังกับชีวิตให้มากกว่านี้ แล้วทุกอย่างจะดีขึ้นเอง