ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

คิดถึงบอร์ดเก่า
    กล่าวขอบคุณ
    4,469
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,789

★★★★★ *NEW PC GAME* METAL SLUG X STEAM EDITION - (ALIAS) - FULLGAME- 58MB - 2014 - [FILECONDO|RABBITFILE|GOOGLE-DRIVE|SHARED|ONE2UP] ★★★★★

Minimum:

• Processor: Pentium 4 2.4Ghz
    • Memory: 1 GB RAM
    • Graphics: Intel HD Graphics
    • DirectX: Version 9.0c
    • Hard Drive: 500 MB available space

Recommended:

• Processor: 2 GHz Dual Core
    • Memory: 2 GB RAM
    • Graphics: NVIDIA GeForce GT 640
    • DirectX: Version 9.0c
    • Hard Drive: 500 MB available space

METAL SLUG X ผลงานชิ้นโบว์แดงซึ่งเป็นแบบฉบับเฉพาะของ SNK แนวแอ็คชั่นวิ่งยิงสุดระห่ำ วันนี้กลับมาแล้วเพื่อทำให้แฟนๆนับล้านคนทั่วโลกต้องหลงใหลอีกครั้ง ในภาพกราฟฟิกส์ชนิด dot-pixel แสนประณีตและการควบคุมตัวละครที่ง่ายดายเกินบรรยาย ซีรีย์ที่ทุกๆคนต่างก็ยกย่องสรรเสริญถูกนำมากล่อมเกลาปรับแต่งให้ดียิ่งขึ้น และก้าวลงสู่ Steam แล้วในที่สุด!

คุณสมบัติ

• Arcade Mode (Main Mission)
    เล่นในโหมด Arcade ดั้งเดิมของ METAL SLUG X ตั้งแต่ด่านที่ 1 ถึง 6 ตะลุยฝ่าสนามรบเพื่อทำลายความพยายามที่ชั่วร้ายของนายพลมอร์เด็น

• Mission Mode (Stage Select)
    เลือกเล่นด่านที่คุณชอบและใช้มันในการฝึกฝีมือ หรือลุยไปพร้อมกับคู่หูของคุณในภารกิจที่ได้ปลดล็อกมาแล้ว

• Online Mission (Online Multiplayer)
    เชื่อมต่อกับ Steam และเคลียร์เกมไปพร้อมกับเพื่อนของคุณผ่านระบบ Online co-op เชื้อเชิญเพื่อนสนิทหรือพันธมิตรสักคนหนึ่งมา แล้วลุยกันเลย!

• Settings
    ปรับเปลี่ยนขนาดหน้าจอ, ปุ่มกด และภาษาได้อย่างอิสระ

• Leaderboards
    เช็คคะแนนและอันดับของคุณใน METAL SLUG X เมื่อไหร่ก็ได้ที่คุณต้องการ แข่งขันกับผู้เล่นอื่นเพื่อคว้าตำแหน่งทหารหมายเลขหนึ่งของโลก

** เกมส์นี้ไม่ทำงานบน Windows XP **

FULLGAME - ALIAS

FileConodo
    (สมัครโหลด VIP เป็นการสนับสนุนคนอัพโหลดเกมส์!!)
    Part 1 (VIP)

RabbitFile
    (สมัครโหลด VIP เป็นการสนับสนุนคนอัพโหลดเกมส์!!)
    Part 1 (VIP)

Shared

Part 1

Google-Drive

Part 1

One2Up

Part 1

Crack Multiplayer-RVTFiX
    ติดตั้ง Steam ก่อน จากนั้นลง Crack แล้วให้รันไฟล์ *cr-mslugx.exe* เพื่อเข้าเกมส์ จากนั้นเล่นโหมด Multiplayer ครับ

FileConodo || RabbitFile
    RGHost || Shared || One2Up

วิธีการติดตั้ง
    1. แตกไฟล์
    2. ติดตั้งเกมส์
    3. เล่น
    4. Enjoy!
    5. ถ้าคุณชอบเกมส์นี้ โปรดสนับสนุนของแท้!

ช่วยกันกดกล่าวคำขอบคุณ เพื่อเป็นกำลังใจในการอัพโหลดเกมส์ต่อไป!
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Champ 5555+ : 13th October 2014 เมื่อ 05:10

กล่าวขอบคุณ
    4,469
    มาเพิ่ม link ครับ

One2Up

Part 1

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,328
    ได้รับคำขอบคุณ: 979
    มายืนยันครับ ว่าเล่นได้ครับ

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    1,277
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,058
    ออนไลน์หรือเล่นกับเพื่อนได้ไหมครับ

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    4,469
    ติดตั้ง Steam ก่อน จากนั้นลง Crack แล้วให้รันไฟล์ *cr-mslugx.exe* เพื่อเข้าเกมส์ จากนั้นเล่นโหมด Multiplayer ครับ

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,328
    ได้รับคำขอบคุณ: 979
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Champ 5555+ อ่านกระทู้

ขอบคุณมากเลยครับ กำลังต้องการอยู่พอดีครับ

10. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    4,469
    ผมขอดันหน่อยนะครับ
    ไม่ดันมาหลายวันแล้วครับ

กล่าวขอบคุณ
    3,406
    ได้รับคำขอบคุณ: 24
    ขอบคุณครับหามานานละ

กล่าวขอบคุณ
    708
    ได้รับคำขอบคุณ: 71
    ขอบคุณครับ
    dadadadadadadadadadadadadadadadadadadadadadadadadadadadadadadadadadadadadadadadaDADADADA