ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    196
    ได้รับคำขอบคุณ: 398

สงสัยผู้หญิงที่ไม่มีแฟนแล้วชอบบ่น

คือประมาณว่า
    ผญ. บางคนน่ารักมีผู้ชายอยากจีบเยอะนะ
    ตัวเองก็อยากมีแฟน
    แต่ชอบบ่นในเฟซว่า ทำไมเธอถึงไม่สนใจเรา ทำไมเธอถึงมองข้ามฉัน ฉันคิดถึงเธอนะ ฉันรอเธออยู่เนื้อคู่ของฉัน

เอ้อ! ก็โพสแบบนี้ไง ผู้ชายเลยไม่กล้าจีบเพราะคิดว่าผญ.มีคนที่ชอบแล้ว

ผมรู้ว่าคุณก็เคยคิดแบบนี้กัน

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

โลกมีไว้เหยียบ
    เทือกเขาง๊อไบ๊ใกล้ๆสำนักตักศิลาถัดมาวัดเส้าหลิน
    กล่าวขอบคุณ
    164
    ได้รับคำขอบคุณ: 250
    ผมคิดว่าผญ.พวกเนี้ยช่างฝันนะ ฝันไปเรื่อย...ฝันกลางวันแสกๆทนไม่ใหวก็หนีออดหลอดไปโพสในเฟส (คหสต.นะครับ)

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    ปล่อยให้เขาโสดไปครับ อย่างน้อยเราก็มีเกมเล่น

กล่าวขอบคุณ
    196
    ได้รับคำขอบคุณ: 398
    บ่นมากเดี๋ยวเลียให้ล้มเลย
    ล้อเล่นๆ

กล่าวขอบคุณ
    21
    ได้รับคำขอบคุณ: 91
    เรื่องของเข๊า.....เขาก็แค่เลือก.....เขาอาจจะมีคนที่ชอบ แต่คนที่ชอบไม่ได้ชอบตอบก็ได้ ส่วนคนที่มาชอบก็ไม่ใช่...........เอาน่าคนเรามีสิทธิเลือก ผู้ชายบางคนมันบ่นนู้นนี่มันก็ยังเลือกเลย

กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 70
    เค้าเปิดใจ ว่าเค้าโสด

แต่เค้ากะเลือกละนะครับ

ถ้าไม่ถูกใจเค้า กะจะบ่นต่อไป

ให้เค้าอยู่ในจุดที่ให้คนอื่น ๆ มาสนใจเค้าอะครับ

กล่าวขอบคุณ
    5,434
    ได้รับคำขอบคุณ: 64
    ซึ่งจากที่เขาทำแบบนี้ ... ผู้ชายที่เธอชอบ เขาอาจจะคิดว่า เธอมีคนชอบแล้ว แต่ อาจไม่ใช้ตัว เอง
    อาจจะถ้อ ไปเลย บางที น่ะ ครับ...ใช้ดิ๊...เธอมัน(สวย)น่ารักนิ..!!!
    Love.. AlON... Kub

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 48
    ผมเคยเจอยางคนสวยเกินไปจนไม่มีใครกล้าจีบ จนนางมาบ่นกับผมบ่อยๆ

ฉันจะไปเป็นราชาโจรสลัด
    กล่าวขอบคุณ
    1,410
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,921
    เอาตรงๆนะครับ
    ที่บ่นว่าโสด เหงาจัง ฯลฯ
    มีคนมาจีบเยอะแยะครับแต่เธอไม่เอา
    เธอแค่อยากให้คนที่เธอชอบมาจีบแค่นั้นแหละ

90% ผมว่าเเป็นแบบนี้นะ เจอเยอะมาก ที่บ่นเพราะอยากให้คนนั้นเห็นแค่นั้นแหละ

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 85
    เค้าไม่พอใจกับคนที่มาจีบครับ พูดง่ายๆก็คือยังไม่เจอคนที่ใช่ครับ มีมากมายก็จริง แต่เค้าอยากได้ หล่อ ขาว รวย ไม่เจ้าชู้ ไม่กินเหล้า เอาใจเก่ง รวมอยู่ในคนเดียวครับ พูดง่ายๆคือ พระเอกเกาหลีครับ ติดอยู่ในนิยาย ไม่ได้มองดูความเป็นจริง คนที่มีครบทุกอย่างที่พูดมาก็ มีลูกมีผัวไปหมดแล้ว
    รูปไม่หล่อ พ่อจน พร้อมพาทุกคนไปลำบาก