ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 317

IDM 6.21 Build 15 [ถาวร] Internet Download Manager ตัวเต็ม Full

Internet Download Manager ถาวร ตัวเต็ม Full!!
    Internet Download Manager หรือ IDM ถาวร คือสุดยอดของโปรแกรมช่วยดาวน์โหลดให้เร็วขึ้นที่ ทุกคนรู้จักมันมีเพราะมีความสามารถในการดาวน์โหลดได้อย่างรวดเร็ว ความเร็วในการดาวน์โหลดสามารถเร่งสูงสุดได้ถึง 500% หรือ 5 เท่า โดยเชื่อมต่อพร้อมกันสูงสุดถึง 32 ทางเปรียบเสมือนกับรถขี่ได้ 32 เลนพร้อมกันก็ลองคิดดูว่าจะเร็วขนาดไหน และสามารถที่จะดาวน์โหลดวิดีโอจาก Youtube และรองรับไฟล์ในการดาวน์โหลดได้ไม่จำกัดเนื่องจากเราสามารถเพิ่มนามสกุลได้เรื่อย ด้วยเจ้าตัว IDM ถาวร หรือ Internet Download Manager ถาวร ปกติสามารถใช้งานได้ 30 วันแต่ถ้าคุณทำการดาวน์โหลดจากแฟนโหลดคุณสามารถใช้งานได้ถาวรไม่มีหมดอายุ และเป็นตัวเต็ม(IDM Full) บางอันอาจมี Crack และมีวิธีติดตั้งให้คุณสามารถที่จะติดตั้งได้ด้วยตัวเอง คุณสามารถดาวน์โหลด Internet Download Manager ถาวร ได้ที่ด้านล่างของหน้านี้

คุณสมบัติ : Internet Download Manager

ปรับปรุ่งและแก้ใขข้อผิดพลาดบางประการ

วิธีติดตั้ง : Internet Download Manager

แตกไฟล์แล้วติดตั้งโปรแกรม : Internet Download Manager ถาวร
    หลังจากนั้นให้ปิดโปรแกรมตรง Taskbar ด้วยถ้าหากโปรแกรมถูกเปิดขึ้นมาโดยอัตโนมัติ
    เปิดไฟล์ 1.Patch.exe เปิดโดยการคลิกขวาเลือก Run As.. หรือเครื่องหมายโล่ พอเปิดขึ้นมาแล้วกดที่ Patch ทำตามขั้นตอนไปจนจบ
    จากนั้นเปิดไฟล์ 2.แก้ไขเด้งทุกอย่าง.reg
    เสร็จสิ้นการติดตั้ง!!

โค้ด:
    http://www.datafilehost.com/d/3858f44d

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 19 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ขอบคุณครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    thankkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkk

>>@^^@<<
    กล่าวขอบคุณ
    2,077
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,559
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    129
    ได้รับคำขอบคุณ: 181
    ยอดเยี่ยม น่านับถือมากครับ ไม่ใช่ลิ้งครอบ ขอบคุณมากครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    ืnakhonratchasima
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    ขอบคุณครับท่าน

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ขอบคุณ

กล่าวขอบคุณ
    2,016
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,314
    พอลงแล้ว มากด คลิกขวาที่patch มันก็ขึ้นแบบนี้อ่ะครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    thankkkkk เน้อครับ

กล่าวขอบคุณ
    170
    ได้รับคำขอบคุณ: 201
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Darksider อ่านกระทู้
    พอลงแล้ว มากด คลิกขวาที่patch มันก็ขึ้นแบบนี้อ่ะครับ

เป็นเหมือนกัน

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    32
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    มีไวรัส กำลังโหลดจะเสร้จ วินโดวสื8เตีอนว่าพบไวรัส

กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,035
    อันนี้ไม่ใช่เวอร์ชั่น 6.21Biuld15ครับ มันเป็นเวอร์ชั่น6.21Biuld14 อยู่เลย ไปหากระทู้ของท่านอื่นๆดูครับในเว็บเรามีครับ อีกอย่างของท่านอื่นๆไม่มีไวรัสด้วย
    http://www.jokergameth.com/board/sho...d.php?t=240228

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    2
    หามานานจริงๆครับบบบ ขอบคุณครับ