ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

BLG Games TEAM
    กล่าวขอบคุณ
    1,676
    ได้รับคำขอบคุณ: 48,884

**(1.LINK ISO) - The Legend of Korra - FLT (Full Game) - 2014 - (2GB) (FC|RB|O2U)

The Legend of Korra คือเกมที่สร้างมาจากการ์ตูนชื่อดังที่ตัวเอก Korra มีพลังธาตุทั้ง 4 – ดิน น้ำ ลม ไฟ โดยสามารถนำมาผสมผสานเป็นรูปแบบการโจมตีได้ พอมาในรูปแบบวีดิโอเกมก็จะเป็นเกมแอ็คชั่นแบบ single player ในกราฟฟิค cell-shaded ทำให้ได้อารมณ์เหมือนดูการ์ตูนไปในตัว

Genre: Action, Adventure
    Developer: Platinum Games
    Publisher: Activision
    Release Date: 21 Oct, 2014

System Requirements
    MINIMUM:
    Processor: AMD Athlon64 X2 5600+ or Intel Core 2 Duo or better
    Memory: 2 GB RAM
    Graphics: Radeon HD 3850 or GeForce 8800 GT or better
    DirectX: Version 9.0
    Hard Drive: 3 GB available space
    Sound Card: 100% DirectX 9.0c compatible 16-bit sound card

FULL GAME - FLT - 2.75 GB

FiLECONDO 1.LINK (VIP)
    (สมัครโหลด VIP เป็นการสนับสนุนคนอัพโหลดเกม!!)
    RABBiTFiLE 1.LINK (VIP)

ONE2UP
    (แก้ชื่อไฟล์ให้เรียงตามลำดับ เช่น 01, 02 แล้วจึงคลายไฟล์)
    PART.01 - PART.02 - PART.03 - PART.04 - PART.05

ROOT TAiL
    (สมัครสมาชิกก่อนดาวน์โหลดไฟล์)
    PART.01 - PART.02 - PART.03 - PART.04 - PART.05

++ ไฟล์โหลดแทนกันใด้ ++

Password: blackloadgame.com

วิธีติดตั้ง
    ++ เม้าส์ไฟล์ - ติดตั้งเกม - ก๊อปไฟล์ Crack ในโฟลเดอร์ Fairlight ไปวางที่ไดร์ติดตั้งเกม - เล่น ++

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย gii1818 : 22nd October 2014 เมื่อ 01:24

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 9 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ใช้การ์ดจอไม่เคยหมดประกัน
    กล่าวขอบคุณ
    54
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,212
    ทำไมขนาดแปลกๆ ครับ เกมนี้ผมอ่านจากเว็บนอกมาเป็นแบบนี้

ของท่าน Ramis ก็แค่ 3 part one2up เองนะครับ ท่านอัพผิดเกมหรือเปล่า
    อดีตคนเคยแรง i7-2600K@4.3ghz / RAM 16GB / Transcend 370s 256GB / WD Black 2+1TB
    EVGA GTX980 SC 4GB / Seasonic 1000w / Sound Blaster ZXR / ACER XB270HU Gsync 144hz

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    461
    ได้รับคำขอบคุณ: 639
    ขอบคุณครับ

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

BLG Games TEAM
    กล่าวขอบคุณ
    1,676
    ได้รับคำขอบคุณ: 48,884
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ headshot deluxe อ่านกระทู้
    ทำไมขนาดแปลกๆ ครับ เกมนี้ผมอ่านจากเว็บนอกมาเป็นแบบนี้

ของท่าน Ramis ก็แค่ 3 part one2up เองนะครับ ท่านอัพผิดเกมหรือเปล่า
    ลองสังเกตุให้ดีๆครับ ไฟล์ของผมอาจจะไม่เหมือนที่อื่น หรือ คนอื่น แค่รูปแบบการบีบอัด และอัพเท่านั้น ส่วนตัวไฟล์เกมมันเหมือนกันหมดทุกๆที่

ข้อสังเกตุ

1. ไฟล์ 1.LINK จะเป็นไฟล์ iso. มันไม่ใด้บีบอัดมา โหลดเสร็จติดตั้งเกมใด้เลย ไม่ต้องไปคลายไฟล์ (ไฟล์กดโหลดเข้าถึงลิ้งค์เลย ไม่ผ่านการคลอบลิ้งค์ใดๆทั้งสิ้น)

2. ส่วนไฟล์แบ่งพาท ก็แบ่งตามขนาดของตัวเกม (2.75 GB) ก็จะใด้ 5 พาทปรกติ (ในส่วนของการบีบอัด เลือกโหมด Store)

และท้ายสุด ภาพที่ท่านเอามามันเป็นไฟล์ที่บีบอัดมายังไม่ใด้คลายไฟล์ ลองไปคลายไฟล์สิ ขนาดมันจะตรงกับของผมไหม ??? &%$

ผมอัพเกมมานานมากพอสมควร ไม่มีมั่วหรอกครับ รับรอง 555+

กล่าวขอบคุณ
    94
    ได้รับคำขอบคุณ: 22
    เล่นยากจังครับ

ใช้การ์ดจอไม่เคยหมดประกัน
    กล่าวขอบคุณ
    54
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,212
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gii1818 อ่านกระทู้
    ลองสังเกตุให้ดีๆครับ ไฟล์ของผมอาจจะไม่เหมือนที่อื่น หรือ คนอื่น แค่รูปแบบการบีบอัด และอัพเท่านั้น ส่วนตัวไฟล์เกมมันเหมือนกันหมดทุกๆที่

ข้อสังเกตุ

1. ไฟล์ 1.LINK จะเป็นไฟล์ iso. มันไม่ใด้บีบอัดมา โหลดเสร็จติดตั้งเกมใด้เลย ไม่ต้องไปคลายไฟล์ (ไฟล์กดโหลดเข้าถึงลิ้งค์เลย ไม่ผ่านการคลอบลิ้งค์ใดๆทั้งสิ้น)

2. ส่วนไฟล์แบ่งพาท ก็แบ่งตามขนาดของตัวเกม (2.75 GB) ก็จะใด้ 5 พาทปรกติ (ในส่วนของการบีบอัด เลือกโหมด Store)

และท้ายสุด ภาพที่ท่านเอามามันเป็นไฟล์ที่บีบอัดมายังไม่ใด้คลายไฟล์ ลองไปคลายไฟล์สิ ขนาดมันจะตรงกับของผมไหม ??? &%$

ผมอัพเกมมานานมากพอสมควร ไม่มีมั่วหรอกครับ รับรอง 555+
    เข้าใจล่ะครับ
    อดีตคนเคยแรง i7-2600K@4.3ghz / RAM 16GB / Transcend 370s 256GB / WD Black 2+1TB
    EVGA GTX980 SC 4GB / Seasonic 1000w / Sound Blaster ZXR / ACER XB270HU Gsync 144hz

กล่าวขอบคุณ
    1,003
    ได้รับคำขอบคุณ: 437
    ขอบคุณครับ แต่ยัง งงกับ anime เรื่องนี้ว่ามันเป็นของ ญี่ปุ่นหรืออเมริกาอ่ะครับ ทีมผู้สร้างเองก็มีคนญี่ปุ่นด้วย
    รูปแบบธีมคล้ายๆนารูโตะ แต่ดีไซด์เหมือนการ์ตูนมะกัน แต่ก็แปลกดีครับระบบเกมเพลย์สนุกดีคอมโบหลากหลาย
    แต่ถึงยากบางช่วงก็เถอะครับ