ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

9/10
    กล่าวขอบคุณ
    215
    ได้รับคำขอบคุณ: 203

PS2เช่นบางเกมไม่ได้เกี่ยวกับจอไหม

คือว่ามาอยู่หออะครับ เลยเอา ps2มาเล่นแล้วไปซื้อแผ่น GTA San มาแล้วเล่นไม่ได้ครับ มันขึ้น error ผมเลยเอาไปเปลี่ยนที่ร้านแต่ที่ร้านเค้าลองเปิดด้วยแผ่นนั้นกับเครื่องps2ของร้าน มันกลับเล่นได้อะครับ เค้าเลยบอกว่าหัวอ่านผมมันไม่ดี ไม่รู้มันเกี่ยวกันไหมครับ หรือว่ามันเป็นที่จอเพราะจอขอวผมก็เก่าอยู่ ไม่รู้เป็นเพราะอะไรไม่กล้าเปลี่ยนหัวอ่านกลัวไม่ใช่สาเหตุอะครับแล้วแพงด้วย แต่ถ้าจอมันไม่เกี่ยวก็จะได้เปลี่ยนหัวอ่านไปเลย
    ถามอีกอย่างครับ จอยแท้กับไม่แท้มัน***คุมได้ลื่นไหลต่างกันไหมครับ

ปล.ไม่ต้องบอกให้ซื้อเครื่องใหม่ หรือซื้อps3,Xbox นะครับ ตังไม่มี
    แอดมาได้นะครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    ทำไมไม่เล่นผ่าน hdd เอาละครับ โหลดเร็ว ไม่ต้องใช้หัวอ่าน เล่นได้เกือบทุกเกมส์ครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Xelx อ่านกระทู้
    คือว่ามาอยู่หออะครับ เลยเอา ps2มาเล่นแล้วไปซื้อแผ่น GTA San มาแล้วเล่นไม่ได้ครับ มันขึ้น error ผมเลยเอาไปเปลี่ยนที่ร้านแต่ที่ร้านเค้าลองเปิดด้วยแผ่นนั้นกับเครื่องps2ของร้าน มันกลับเล่นได้อะครับ เค้าเลยบอกว่าหัวอ่านผมมันไม่ดี ไม่รู้มันเกี่ยวกันไหมครับ หรือว่ามันเป็นที่จอเพราะจอขอวผมก็เก่าอยู่ ไม่รู้เป็นเพราะอะไรไม่กล้าเปลี่ยนหัวอ่านกลัวไม่ใช่สาเหตุอะครับแล้วแพงด้วย แต่ถ้าจอมันไม่เกี่ยวก็จะได้เปลี่ยนหัวอ่านไปเลย
    ถามอีกอย่างครับ จอยแท้กับไม่แท้มัน***คุมได้ลื่นไหลต่างกันไหมครับ

ปล.ไม่ต้องบอกให้ซื้อเครื่องใหม่ หรือซื้อps3,Xbox นะครับ ตังไม่มี

ถ่ายรูปลงให้ดูได้มั้ยครับ...
    ขึ้น error ผมงงๆอ่ะครับ...