ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    2,345
    ได้รับคำขอบคุณ: 48

Lightbulb โอกาสดรอปของ CS - Global

คือว่าผมก็พึ่งเล่นนะครับ คืออยากถามเพื่อนๆที่เล่นว่าโอกาสดรอปของมันมีเกณมั้ยครับว่าขึ้นอยู่กับอะไร รอบการเล่น จำนวนการฆ่า คือทุกๆครั้งที่ผมเล่นก็ฆ่าได้พอสมควรนะครับไม่ถึงกับห่วย เเต่ทำไมมันดรอปยากจังครับบบบ

กล่าวขอบคุณ
    2,115
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,017
    หน้าจะสุ่มแจกนะครับ

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,463
    ได้รับคำขอบคุณ: 457
    ผมก็พึ่งเล่นครับ คำถามนั้นก็ผุดในหัวทันทีว่า ของจะดรอปทีเนี้ย มันสุ่มดรอปหรือว่าต้องMVP ของห้องเลย
    หรือยังไง แล้วที่ว่าดรอปกล่องสุ่มอาวุธนี่ เปิดได้เลยไหม หรือว่าต้องไปดรอปกุญแจมาอีกที

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Com On ..!!
    กล่าวขอบคุณ
    1,125
    ได้รับคำขอบคุณ: 345
    พึ่งได้กล่องมา เมื่อตะกี้เหมือนกัน แต่ไม่มีกุญแจ กุญแจดอกละ 80 บาท มั่ง
    CPU:I7-6700K @ Mainboard:Asrock Z170 Pro4 @ Ram:Kingston Hyperx 8gb @ VGA:AMD Radeon HD 7970

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

(์ Never Say )
    กล่าวขอบคุณ
    143
    ได้รับคำขอบคุณ: 205
    เท่าที่ผมรู้นะ ฆ่าตาย ไม่เกี่ยว(มันสุ่มเอา)ทุกคนมีโอกาสได้หมดนะ(บางคนเข้าไปรอบสุดท้ายยังดรอปเลย)แล้วแต่โชคด้วย

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    246
    ได้รับคำขอบคุณ: 216
    คือ เล่นแย่ได้ของ rare มีถมไปครับ เพราะฉนั้นคำตอบคือ สุ่มดรอป จร้าาาาาาาา

ปล.ถ้าสมมุติวันนี้เราเล่นแล้วของดรอปที่เรา อย่างโชคดี เล่นรอบต่อไปของก็จะสุ่มมาโดนเราอีก หรือถ้าแบบปกติ ดรอปวันที่ 1 จะได้อีกที อาจจะเป็นอาทิตย์หน้า หรืออีก 2-3 หลังจากดรอปอะครับ

สุดท้ายคำตอบมันก็ไปจบอยู่ที่ว่า สุ่มดรอปจร้าาาาาาาาา 55555555

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2,115
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,017
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ icehayha อ่านกระทู้
    คือ เล่นแย่ได้ของ rare มีถมไปครับ เพราะฉนั้นคำตอบคือ สุ่มดรอป จร้าาาาาาาา

ปล.ถ้าสมมุติวันนี้เราเล่นแล้วของดรอปที่เรา อย่างโชคดี เล่นรอบต่อไปของก็จะสุ่มมาโดนเราอีก หรือถ้าแบบปกติ ดรอปวันที่ 1 จะได้อีกที อาจจะเป็นอาทิตย์หน้า หรืออีก 2-3 หลังจากดรอปอะครับ

สุดท้ายคำตอบมันก็ไปจบอยู่ที่ว่า สุ่มดรอปจร้าาาาาาาาา 55555555
    แต่ผมเล่นวันหนึ่งได้ 5 - 6 อย่างก็บ่อยนะครับผมเล่นเดตแมท

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: