ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

โตแล้ว คิดเองเป็น
    กล่าวขอบคุณ
    51
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,256
    Blog Entries
    218

[PC-Game] Final Fantasy IX - Special Edition [USA][2.18GB]

[PSX to PC] Final Fantasy IX

:: Download ::

one2up 500MB per file
    Part01 :: Part02 :: Part03 :: Part04
    Part05

มี Recovery 5% สามารถกด Alt+R เพื่อซ่อมไฟล์ได้ครับ

.:: หมายเหตุ ::.
    โหลดเรียงตามลำดับไฟล์แล้วเปลี่ยนชื่อไฟล์เป็น 1,2,3,4 แล้วรวมไฟล์
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย wasintae : 9th February 2015 เมื่อ 20:53

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 8 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    309
    ได้รับคำขอบคุณ: 52
    Special Edition คืออะไรเพิ่มหรอครับ ?

กล่าวขอบคุณ
    393
    ได้รับคำขอบคุณ: 303
    ลงแล้วเล่นได้เลยใช่มั้ยครับ ชอบมากสมัย PS1 หนังสือสรุปหนาๆ กับบอกวิธีผสมอาวุธ แผนที่เก็บอาวุธ สุดยอดมากๆ ครับ

กล่าวขอบคุณ
    51
    218
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ overboot อ่านกระทู้
    Special Edition คืออะไรเพิ่มหรอครับ ?
    อยากรู้ สงสัยต้องลองโหลดดูแล้วล่ะครับ ^^

กล่าวขอบคุณ
    43
    ได้รับคำขอบคุณ: 36
    ภาคนี้มันดอกฟ้ากับลิงวัดชัดๆ แต่ฉากจบก็สมกับที่ตั้งใจเล่นแหละนะ คัทสกรีนที่เมืองที่กลายเป็นเทพอสุรที่มีปีกยิงบาฮามุทจนถึงทุกวันนี้ยังอยู่ในความทรงจำ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย onnana312 : 10th February 2015 เมื่อ 00:12

ชอบขอบคุณเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    8,134
    ได้รับคำขอบคุณ: 507
    Special Edition
    - Final Fantasy IX Visual Arts Collection
    - Final Fantasy IX Original Soundtrack
    - Final Fantasy IX Walkthrough Guide

มีตามนี้เลยครับ

8. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    20
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    ภาคนี้ชอบทุกอย่างยกเว้น ภาพ ไม่ชัด 5555

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    36
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    part5 หลังจากขึ้นให้โหลดไฟล์หน้าวันทูอัพแล้ว กดโหลดไม่ได้อ่ะครับ มันบล๊อคหน้าเว็บ แจ้งเตือนพวกมัลแวร์อ่ะครับ
    ปิดแอนตี้ฯ ต่างๆหมดแล้ว ใช้เบราเซอร์ของไออีและโครมก็ยังไม่ได้ครับ

แก้ไขเพิ่มเติม โหลดได้ละครับ ใช้IDEช่วยโหลด
    ขอบคุณสำหรับเกมดีๆครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย junkskidz : 30th March 2015 เมื่อ 02:37

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    36
    มายืนยันว่าเล่นได้นะครับ

แต่พอเข้าฉากต่อสู้มองไม่เห็นเมนูกับหลอดเลือด เล่นลำบากมาก

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    21
    ลิงค์1 เสียครับ วานเช็คหน่อย อยากเล่นๆ

กล่าวขอบคุณ
    129
    ได้รับคำขอบคุณ: 181
    น่าสนุกครับ จะเอาไปดองไว้ดู

กล่าวขอบคุณ
    51
    218
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Slowsunset อ่านกระทู้
    ลิงค์1 เสียครับ วานเช็คหน่อย อยากเล่นๆ

คำแนะนำสำหรับปัญหาเกี่ยวกับการโหลดไฟล์จากเว็บ One2up ยาก
    -ให้โหลดในช่วงเช้าๆ ของวัน
    -ตั้งค่าโปรแกรมช่วยดาวน์โหลด ให้โหลดอัตโนมัติเมื่อเปิดเครื่องครับ หรือตั้งเวลาดาวน์โหลดไว้ก็ได้แล้วแต่สะดวก

ถ้าไฟล์ไหนกดเข้าไปแล้วขึ้นดังหน้าต่างนี้นะครับ แปลว่าไฟล์นั้นยังมีอยู่ในระบบ ยังไม่โดนลบ
    แต่ถ้าไฟล์ไหนไม่ขึ้นหน้านี้ แปลว่าไฟล์โดนลบไปแล้ว ให้แจ้งผมได้ทุกเมื่อ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    116
    ได้รับคำขอบคุณ: 195
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ wasintae อ่านกระทู้
    อยากรู้ สงสัยต้องลองโหลดดูแล้วล่ะครับ ^^
    เค้าถามดี ๆ อย่าตอบกวนตีนครับ ระวังจะไม่มีคนโหลดของคุณนะ พวกผมมาโหลดนี่เป็นบุญคุณแล้วนะ ไหว้พวกเราด้วย

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ไฟล์ 3 กับ 5 โหลดไม่ได้ตั้งแต่เมื่อวานแล้วครับ ลองเช้า สาย บ่าย เย็น ดึก ก็ยังโหลดไมไ่ด้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    51
    218
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ yumoba อ่านกระทู้
    ไฟล์ 3 กับ 5 โหลดไม่ได้ตั้งแต่เมื่อวานแล้วครับ ลองเช้า สาย บ่าย เย็น ดึก ก็ยังโหลดไมไ่ด้ครับ
    พยายามเข้านะครับ ^^

ปล.ในรูปผมเขียนสลับกัน ขออภัย ขี้เกียจแก้ แต่เช็คลิงค์ได้